ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เฝ้ารอเรื่องเสียว+ภาพปลากรอบคุณจูนแอนด์แฟมิลี่อยู่นะครับ

เริ่มโดย darkdd1999, พฤษภาคม 06, 2018, 02:29:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkdd1999

ไม่ว่าจะจริงหรือเปล่า งานคุณ mikoto2288  นี่ดีงามมาก ติดงอมแงม ดูซ้ำดูวนไปมา

รอตอนต่อไปอยู่นะครับ ถ้าเห็นมาบอกกันนิดดนึงก็ดีทำไมหายไปนาน

mikoto2288

ผมmikoto2288นะ

จริงๆก็อ่านบอร์ด-เข้าบอร์ดทุกวันแหละ
แต่ส่วนใหญ่จะเข้ามาอ่านคอมเม้นกับตอบPMมากกว่า

ที่ไม่ได้ลงงาน และหายๆไป เพราะตอนนี้ผมติดทำh-gameอยู่ เรื่อง"โชว์แฟนให้พี่ชายดู"ของท่านปังคุง

ทีแรกก็กะว่าจะหยุดลงเรื่องราวไปก่อน
แต่เห็นว่าmodแยกห้องมาต่างหากให้เป็นห้องเล่าเรื่องด้วยภาพ ก็กลัวห้องจะเงียบ จึงลงเรื่องout the doorไปก่อนตอนนึง แล้วก็กลับมาทำgameต่อ

ส่วนจะลงงานต่อไหม ก็ต้องบอกว่าลงแน่นอน เพียงแต่อาจจะไปลงในห้องอื่นๆ

รวมไปถึงเร็วๆนี้จะลงwebtoonเรื่อง"ลักหลับลูกสะไภ้" ผลงานของป๋าชาติ

ส่วนserie line chatที่ไม่ได้อัพเพิ่ม เพราะผมกลัวคนอื่นๆจะเบื่อกันแล้วมากกว่า  คือ มันก็มีแค่เรื่องเดิมๆ เมียก็คนเดิม นมเดิม หีเดิม ดูทุกวันมันก็อาจจะเบื่อ ฮ่าๆ

ยังไงก็ขอขอบคุณท่าน จขกท. ที่ชอบในผลงานและถามไถ่ถึงกันนะครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

Leesawo Leesa

ขอบอกเลยครับว่าไม่เคยเบื่อครับ อยากได้มีมาลงเลื่อยๆครับ รอชมผลง่านต่อไปอยู่นะครับ

ftanapon

ติดตาม series line chat ชอบมากติดตามและติดseries line มากครับ ลงบ่อยๆก็ดีชอบครับ แฟนพี่ร่างดีน่าดีลด้วยครับ ถ้าให้ดีอยากได้กระทู้ ความคิดอารม ของแฟนพี่มาเล่าเรื่องให้ฟังบ้างครับ  ขอบคุณมากสำหรับผลงานครับ ::Fighto:: ::Fighto::

beeriero

ไม่เคยที่จะเบื่อเข้ามาดูทุกวันว่าอัพหรือยังและยังคงทำอยู่

romeoath

ทุกวันนี้ล๊อคอินเข้ามารออับเดทตอนใหม่ทุกวันเลยครับ เป็นเรื่องที่ดีมาก คุณmikotoทำผลงานอะไรออกมาก็จะคอยสนับสนุนครับ ต่อให้เก็บค่าสมาชิกก็เถอะ

Saksit Thiamkiatwilai

ผมเองก็ติดตามผลงานของคุณmikotoเช่นกันครับ ชอบมาก เข้ามาอัพเดทว่าจะมีตอนใหม่อีกมั้ยเรื่อยๆ

birm bigbirm

ไม่เคยเบื่อเลยครับ ติดงอมแงม เป็นกำลังใจในผลงานต่อๆไปครับ

2206

โพสตัวอย่างกาตูนให้ดูซักหน้าสองหน้าได้มั้ยครับ เรียกน้ำย่อยกันหน่อย

::DookDig::

Nondon

kitaro_dts

ผมชอบมากๆเลยนะครับ สนุกดีน่าจะทำเรื่องจูนกับเจเจต่อ รอติดตามนะครับ

ball1892

ไม่เบื่อครับ ผมนี่FCน้องจูนเลย ถ้าท่านไม่ว่าง เอาไลน์น้องจูนมาให้ผมคุยเองก็ได้ อิอิ
                                                                                                ::Grimace::

che_13

ผมก็มาเฝ้ารอว่าเมื่อไหร่จะอัปเดทไม่เบื่อหรอกครับยังติดตามตลอดครับ