ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 19 รสรักของสาวน้อย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 06, 2018, 07:13:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอห์น สมิท

::Glad::เฮ้ยยยย  คาถาอย่างงี่ก็มี เจ็งจริงๆ   หายตัวไป ปี้ไป น่าอิจฉาชมัด

Sak Utp

ไม่เว้นเลยนะป๊อดเด็กนะ เออถ้าเป็นแบบนี้เราเว้นหรือเปล่าน้า

controlx

โดนพี่ผีไปดิ
ถ้าเป็นเรื่องจริงนี่นึกไม่ออกเลยว่าจะมีอารมณ์ร่วมได้จริงป่าว

::Horror::

zombiezero001

boom

MAC

อิจฉาน้องป๊อดจังเลยล่อเด็กอีกแล้วอย่างไรก็เผื่อบ้างนะครับ ::HeyHey::

lingsan

ขอบคุณท่าน Kamen Rider V-3 ยังไม่ลืมและสละเวลาเขียนเรื่องดีๆให้กัน   ป๊อดคงเข้าสู่ไสยดำมากขึ้นเรื่อยๆหละ กลับตัวไม่ทันแล้ว   

anirut

pssbr

pomanmoo

ป๊อด นายรวบทั้งพี่ ทั้งน้องอีกคู่แล้วเหรอ...!!!
อยากรู้จักว่าไปเที่ยวทั้งครอบครัวนี้จะขนาดไหน... ::Hmmm::

peddo

ตอนแรกว่าจะตอบว่าเป็นเรื่องที่ชอบ เพราะรู้สึกว่าทำดีไ้ดี พอเข้ากลางเรื่อง อ้าว สายมนต์ดำเข้าแทรกซะแล้ว ก็ชอบไปอีกแบบครับ หนูน้อยนี่เธอจะรู้สึกยังไงนะว่าเสียสาวให้ผี และพี่สาวเธอจะรู้สึกยังไง ในเรื่องนี้ผมชอบแจงมากเลยนะครับ หวังว่าท่านผู้แต่งคงมีทางออกให้เธอ นึกถึงว่าพระเอกไปฝึกตำรวจ ไม่รู้มีลูกหลานครูฝึกจะต้องมาสังเวยอีกกี่คน จึ๋ย ท่าจะเสียวอีกยาว ขอบคุณ​ครับ​

BabyFace

อดใจรอพักใหญ่ครับ  คิดถึงนายป็อดและหนูหลิวเลยครับ  แต่พอตั้งชื่อมาโอ้มีมาเพิ่มให้เสียวอีกแล้วขอบคุณครับๆ  หามาเพิ่มเรื่อยๆนะครับ  ::WowWow::