ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.10 [แปลไทย By HypN♥s]**อวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 07, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anymousluk

รวยละพระเอก แต่ หน้าสุดท้ายที่ มันเหมือนมีปม ให้พีค555

ผมชอบจริงๆๆ

qqqqqq

0scar

สรุปจบที่เจ้ พยาบาลเฉย ::Hmmm:: เดาพลาดอย่างแรง

motown

สุดท้ายสิ่งที่ทำมาก็โดนครูพยายบาลยึดไปหมด
หักมุมจริงๆ

K1221

ผมว่าไม่น่ายึดได้ ตอนจบอาจมีตัวร้ายใหม่เข้ามา ปูทางไปสู่ภาคต่อไป ไม่ก้โยงกับเรื่องอื่น

Reggal

น่าจะสร้างฮาเร็มเกือบสำเร็จ แต่น่าจะเจอใครสักคนหักหลังแล้วเป็นไอกาก ที่ตกอับในที่สุด คิดว่านะครับ

jw4321

thegift52

ฮาเรม แน่นอนครับ ฮาเรม ฮาเรม ฮาเรม จัดปายยยย  ::KO::
.
อ้าวววว สุดท้ายเสร็จสาวแว่นนิเอง ถือว่าสุดยอดมากครับ ประทับใจจริงๆ

zzxxcc

ภาพเปิดมาก็สร้างฮาเรมได้ละนะผมว่าน่าจะสร้างและยึดโรงเรียนได้สบายเลย

แผนการยึดโรงเรียนแบบนี้  ::Glad:: ::Glad::

Whoo Amm Ii

พระเอกสร้างฮาเล็มแล้วเอาทุกอย่างมาเป็นของตัวเองสบายๆเลย

ddcc

อย่างที่เคยโหวตรางเอกไปผมคิดว่าพระเอกน่าจะสร้างฮาเร็มได้นะ อยากเห็นฉากนักเรียนนนน แต่....ไม่สร้างเขาเลือกอ.พยาบาล มีลูกจบปิ๊ง ปล.เอานางเอกตรูมาทำเป็นแมวแบบนี้ได้ไงไอแว่นน  ::Angry:: ::Angry::
Edit: เข้าใจว่าทำไมไม่มีนร.ละ + เห้ย มันหักมุมได้ขนาดนี้เลย บักโคยเสียก ::Ajark::

Cherker

keatmano

สร้างฮาเร็มไม่สำเร็จ ... ถูกนางพยาบาลหลอกใช้ แล้วในที่สุด ก็โดนนางพยาบาลสะกดจิตกลับ กลายเป็นทาสคนหนึ่งของเธอ

เดาถูกด้วยแฮะ แต่ไม่คิดเลยว่าจะโดนสะกดตั้งแต่แรก ::HoHo::