ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 29.มันกระตุกเบาๆๆๆๆ

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 08, 2018, 12:05:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thep59

คราวนี้คุณอามีของเล่นมาใหม่ น่าจะเสียวสุดๆ สนุกแน่ๆ

panu98765panu

คุณอาช่าง มีความแปลกใหม่มาเสนอเมลตลอดเลย โรคจิตนิดๆ แน่ๆ

jachal

เอาของเล่นใส่ให้เมล แล้วไปเดินโชว์แบบนี้ เมลจะทนไหวไหมน๊า

nowhereman

นึกว่าจะเข้าไปเล่นต่อในโรงหนังซะอีกนะครับ แต่คุณอาก็ใช่ย่อยเนอะ

Phoowadol

เมื่อทุกอย่างก่อเกิดจากความรักที่มีต่อคุณอา แม้ว่าบางครั้งอาจดูเหมือนฝืนทำก็ตาม แต่เป็นการกระทำที่เข้าอกเข้าใจ ของกันและกัน มันก็เกิดมห้มี ความสุขได้ เช่นกัน แบบนี้ เข้าใจว่าในโอกาสข้างหน้า คิดว่า ความรัก ของ น้องเมลกับคุณอา น่า จะ สุข สมบูรณ์ได้ ยิ่งคุณอา เขา สรรหาเกมส์ เสียวสวาท มาให้เล่น บ่อยๆ เป็นการเปลียน บรรยากาศ บ้าง น้องเมล ก็เสียวได้ ยิ่งเป็นการร่วมเกมส์ แค่ กันและกัน 2คน น้องเมล ยิ่งมีความสุข  เป็นกำลังใจให้ น้องเมล สุข สมหวัง ในชีวิตคู่ นะครับ และขอบคุณมากๆ สำหรับ บันทึกรัก ฯ ของน้องเมลที่เอามาแบ่งปันให้ เราได้อ่านเสียวกัน ครับ ขอบคุณครับ

somc217

คราวนี้คุณอามีอุปกรณ์เสริมให้ใช้ด้วย คุณเมลนอกจากได้โชว์หุ่นตามใจคุณสามีแล้วก็ยังได้เสียวไปด้วย
ขอบคุณมากครับ

peddo

คุณอาโรคจิตเริ่มแตกไลน์แล้ว น่าจะเซ็งแนวเดิม ก็ดีครับ ของเดิมสงสารน้องเมล แม้จะเสียวไปด้วย ครั้งนี้มีมุขใหม่ ดูซิว่าจะมีอะไรมาเพิ่มอีก จินตนาการดีครับ​ขอบคุณ​ครับ​

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องเมลโดนคุณอาอีกแระ คราวนี้ใช้เครื่องกระตุ้นแบบไร้สาย บังคับให้เมลทำตาม ว่าแต่จะมีอะไรรออยู่ที่ลานจอดรถบ้างนะ...อิอิ

civil2

therasak

คุณอาโหดมาก กะให้เมลน้ำแตกคาห้างเลยหรือไงนี่

kul1

โดนสามีพามาเสียวเอาท์ดอร์แบบนี้ กลับไปมีหวังจัดหนักให้อีกรอบ

wachirawitss

swss2511

khokkhan

lak8719