ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshu Ohepe] Don't Look Inuzuka-kun อย่ามองฉัน [แปลบ้างไม่แปลบ้าง By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2018, 02:36:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crypt

โชคดีไป มีสาวหื่นมาชอบแล้วช่วยตัวเองในห้องเรียน ถ้าคนอื่นมาเจอนี่เปลี่ยนแนวเรื่องเลย 

darthvader

เร็วมากเลยครับ
เปิดปุ๊ปมาไม่กี่แผ่นก็ซั่มกันเลย
จบแล้วขอต่ออีก คู่นี้เยี่ยมมาก ตรงประเด็นไม่เยิ่นเย้อดี
555

xxxzaaaa

555 สุดยอดเลยครับ เนื้อเรื่องกระชับ ซัดกันนัว สุดยอดเลยครับ

trong5171

ไม่อยากให้พระเอกเป็นคนเจอเลย อยากให้ครูพละกล้ามโตหรือภารโรงมาเจอมากกว่า..

Gunitle

karnkarn

อุ่นเครื่องรอเรียบร้อย เข้าไปจัดการรวบรัดสบายตอนจบขออีก บอกคำเดียวว่าสุด

DARKAXL

นี่มันเรื่องซูโมโมนี่หว่า มีโดด้วยรึเนี่ย?(ไม่มีสิแปลก ทะลึ่งตึงตังขนาดนั้น)

as72340639

Inzomnia

จริงๆ เจอแบบนี้เข้าไป แอบกลัวนะ มาช่วยตัวเองบนโต๊ะเรา จิตนิดๆนะเนี่ย

oyoyo

พระเอกหน้ามืดก็เลยเข้าทางนางเอก
ชอบภาพแถมท้ายจัง

nutza019

::Grimace:: มาอย่างไวเคลมอย่างไว ไม่รู้จะอธิบายยังไง 555 นางเอกน่ารักดีนะครับ ดวงดีๆจิงๆน้อ   ::HeyHey::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

Reggal

เปิดมาก็ ไคลแมค เลยแหะ มาเร็ว เคลมเร็ว ซ่อมเร็ว จริงๆเรื่องนี้ 555