ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkangel

noomxxx

จริงๆแล้วไม่ค่อยชอบบทข่มขืนซักเท่าไหร่นะ อยากให้ได้กันด้วยความเต็มใจกันมากกว่า

mr.supply

ในที่สุดก็ถึงคิวยายอุ๊สักทีลุ้นมาตั้งนานครับว่าจะโดนเมื่อไหร่โดนแล้วแรงแค้นจะถูกครอบด้วยความเสียวแทนไหมแต่เสียดายนิดครับถ้าเป็นลุงพลทำให้โมโหขนาดนี้น่าจะระเบิดถ้ำทองให้รู้สำนึกไปเลย ขอบคุณครับ

fitesama

แล้วเดี๋ยวลุงจะเจอแฟนน้องเขาเอาคืนไหมเนี่ย

jinpin

วันที่รอก็มาถึง ลำบากเพราะยัยอุ๊มาเยอะแล้วครับ ต้องเอาเยอะๆชดเชย

araiwaaa

สงสารอุ๊เล็กๆ แต่ไม่มากนะจุ้นเหลืเกิน ทีนี้คงสนุกละ เป็นเมียลุงพลอีกคน

Narakja Naka

อืม สะสมเมียใหม่อีกคน เป็นฮาเร็มเลยนะลุงพล เเต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น  สุขสมจริงเลยลุง

deamondear

tulatula

และแล้วก็ถึงวันนี้ แอบลุ้นคนนี้อยู่ไม่น้อยเลยครับ อยากรู้โดนแล้วจะทำตัวยังไง

Tom525218

เราก็นึกว่าไม่ซิงแล้วน้องอุ๊ เห็นทุกครั้งออกตัวแรงทุกครั้งเลย ลุงพลก็ได้เปิดซิงเมียใหม่อีกคนแล้ว ดีใจด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Boom Boom

sincethai

เมียคนที่เท่าไรแล้วนิ ?
อ่านไปอ่านมาจำไม่ถูกแล้วลุง

phoner

ในที่สุดตาลุงก็ทะลวงสาวพรหมจรรย์ไปอีกหนึ่งคน