ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 30.ปิดดดดดดด ก่อนนนนนนนค่ะ

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 09, 2018, 12:15:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 30.ปิดดดดดดด ก่อนนนนนนนค่ะ

คุณเมลครับ ใช่คุณเมลไหมครับ... เสียงเรียกมาจากหน้าโรงหนัง โธ่..........เมลแกล้งไม่ได้ยินเดินต่อ
คุณเมลครับเสียงเรียกไกล้ตัวเข้ามาอีก เมลจำใจหันกลับไป อ้าว.....ท่านวิต สวัสดีค่ะ เมลยกมือสวัสดี
โดยที่หนีบถุงกระดาษไว้ ในใจคิด ท่านวิตเดินรี่เข้ามาไกล้ ในมือถือถังข้าวโพด มาทำอะไรแถวนี้นี่ไม่อยากเจอ
คนรู้จักเลย ยิ่งคนคนนี้ไม่อยากเจอเลย อุส่ามากินไกลบ้านแล้วนะ ที่หอยแมลกระตุกถี่ๆๆๆๆ อย่าน่าคุณอา
อย่าเล่นนะไม่เอาตอนนี้นี่นะ คนนี้เล่นไม่ได้นะ ท่านวิต เป็นตำรวจยศสูงที่จังหวัดนี้ หน้าตาดี ขาวดูสะอาด
สะอ้านแต่อ้วนพุงกลม ได้ข่าวว่าเมียแกเองก็สวยไม่เบา แต่ก็ไม่เคยเห็น หลังจากที่คุณอาให้เมลทำงานแทน
ก็ต้องพบเจอท่านวิตอยู่หลายครั้ง ให้ท่านช่วยเหลือเจรจาในหลายๆเรื่อง เมลเองก็รู้ตัวว่าเขาตามเล็มๆเมลอยู่
บอกคุณอา ก็บอกว่าเขามีประโยช์กับเราให้ทำเป็นตามๆน้ำไป ไม่ปฎิเสทแต่ก็ทิ้งระยะไว้ แบบประมาณหลอก
ให้อยากไว้ก่อน ก่อนหน้านี้ไม่นาน เมลก็พึ่งใส่ชุดนมปลิ้นๆ ไปอ่อยเขาถึงในห้องทำงาน ตอนไปคุยกับเขา
เรื่องงานก่อสร้างอาคารสวัสดิการตำรวจ

มาดูหนังหรอครับ มากับไครครับนี่ ท่านวิตถามรัว เมลเลิกลัก เอ่อ..อื่มมมม... พอดีมาเอาชุดไปงานแต่งเพี่อนค่ะ
อ้อครับ ท่านวิต ถอยตัวลงไปสอดสายตาสำรวจทั่วตัว เมลยกถุงกระดาษกอดแน่นเดินถอยหนี ใจเต้นตุ้บๆๆๆ
ถ้าเขาเข้ามาไกล้ ต้องได้กลิ่นน้ำที่ฉ่ำเต็มง่ามขาอยู่แน่เลย... คุณเมลใส่ชุดนี้สวยมากครับ สาวๆที่ไปงานนี้เขา
แต่งแบบนี้ กันทุกคนไหมครับ ค่ะ เจ้าของงานเขาจัดการมาแบบนี้ค่ะ ต้องใส่เหมือนกันทุกคนค่ะ ธีมงานน่าจะ
เซ็กซี่น่าดูเลยนะครับ เฉพาะคืนงานเลี้ยงสละโสดค่ะ เองานแต่งไครครับนี่ ปกติงานแต่งงานบวชนี่ ผมได้ซอง
ทุกงานนะครับ ทุกครั้งผมจะฝากซองกลับไป แต่งานนี้คงต้องขอไปร่วมงานด้วยซะแล้วครับ พ่อแม่เจ้าบ่าวเจ้าสาว
ชื่ออะไรครับ งานวันนี้เลยหรอครับ ใช่ค่ะมีแต่เพี่อนสาวๆที่สนิดกันค่ะ คืนนี้ปาตี้สละโสดค่ะ ของวันแต่งจริงก็ใส่ปกติค่ะ
ไม่ได้ชวนหนุ่มๆไปค่ะ แหมเสียดายจังเลยครับ ผมเองก็ไม่หนุ่มแล้วนะครับ แบบนี้คนแก่ไปก็น่าจะได้สิครับ แล้วนี่
คุณเมลมาคนเดียวหรอคะ จะไปไหนต่อครับ มากับเพี่อนค่ะเพี่อนเอาของเดินไปขึ้นรถรอแล้ว ซี้ดดดดร่องเมลโดน
กระตุกถี่ๆมาเป็นระยะ เมลพยายามมองหาคุณอา ว่าไปแอบอยู่ตรงไหน ถุงหนักไหมครับมาๆ ผมช่วยถือครับ ท่านวิต
เอื้อมมือเข้ามาไกล้ ไม่เป็นไรค่ะ พอดีในถุงเป็นของใช้ส่วนตัวค่ะท่าน งั้นต้องขอโทษด้วยครับ ผมนี่เสียมารยาทจริงๆ

ท่านวิตชวนคุยไม่ยอมเลิก หาทางปลีกตัวไม่ได้ หัวนมเมลโดนช้อด..จื้ดๆๆๆๆมันกระตุกเบาๆๆๆๆ อึ้มมมมมม เหมือน
คุณอาจะเร่งให้เลิกคุย หน้าเมลร้อนรุ่มๆ ออกแดงที่แก้มแบบรู้สึกได้..... ไม่เล่นน้า.....ไม่ได้ๆๆๆๆ ไม่สบายหรือเปล่าครับ
รถจอดตรงไหนครับผมเดินไปส่ง ว่าไงครับ ท่านวิตถามเร่งเร้า มาผมไปส่งดีกว่าครับ จะได้คุยเรื่องงานที่คุยค้างไว้ตอน
นู้นด้วยไง เอ่อ........ท่านคะเดี๋ยวเมล โทรบอกท่านวิตอีกทีได้ไหมคะ เดี๋ยวเมลไปไม่ทันเพื่อนค่ะ ได้ครับ ......
เมลรีบสวัสดีแล้วเดินหนีออกมา ท่านวิตมองตามก้นเมลแบบไม่ต้องหันไปมองก็รู้ คนแถวหน้าดรงหนังก็มองกันใหญ่
เดึ๋ยวครับ คุณเมลมีเบอร์ผมแล้วหรือครับที่จะโทรหาผม เอ้อจะอะไรนักหนา... ติ้งงงตึ่งงงง ท่านที่จะชมหนัง xxxxxx
เวลา xxxxx ขณะนี้โรงหนัง พร้อมให้บริการท่านแล้วค่ะ พ่อครับ เขาจะเรียกแล้วครับ เด็กชายสองคนอายุราวๆสิบสี่กับสิบห้า
วิ่งมาดึงท่านวิตไป เมลมีเบอร์เลขาท่านค่ะ งั้นเดี๋ยวมีโอกาสค่อยคุยกันนะครับ โทรมานะครับ ให้เขาบอกผมเลยว่าคุณเมลโทรมา
ผมว่างตลอดครับ เขายิ้มให้แห้งๆ ก่อนจะโดนลูกๆพากันลากเข้าโรงหนังไป

เมลรีบเดินหนีบขากลัวท่านวิตจะตามมาอีก แต่คุณอาก็ไม่ยอมเลย แกล้งเมลตลอดทาง กว่าจะไปจนถึงทางออกที่จอดรถ
ด้านหลังก็เกือบห้านาที ระหว่างทางก็โดนตอดหีขยี้หัวนม จนทนไม่ไหวแอบนั่งหลบหลังเสา เอามือปิดปากน้ำแตกไปรอบนึง
ออกมาน้ำก็พึ่งแตกเดินผ่านคนเยอะๆยิ่งแกล้งสั่นแรง เมลผืนเดิน ปากคอแห้ง เป้าแฉะไปหมด ทางออกด้านหลังแทบ
ไม่มีคนเลย ออกมาก็เจอรถจอดรออยู่ไกลๆแล้ว เลิชจอดรถอยู่ช่องท้ายสุดหลังเสา เมลรีบกดเปิดประตูรถ ประตูเลื่อนเปิด
ไม่ทันสุด เมลก้าวขาขึ้นรถได้ข้างเดียว คุณอาก็ผลักเมลเข้ารถจากด้านหลัง ดันๆๆๆจนเมลแทบจะไปชนกับประตูอีกผั่ง
คุณอาดันตัวตามเข้ามาในรถ ไปพูดพล่ำทำเพลง ถลกประโปรงขึ้น กลีบหีอูมๆ ซึ่งตอนนี้เยิ้มฉ่ำไม่หมด มันก็โผล่ออกมารอเลย
ปากมันเผยอออกจากกันน้ำเหนียวๆยืดเป็นเส้น คุณอาขยับควยจ่อ แล้วกระแทกยัดควยเข้ามาทีเดียวมิดรูหี มัน มัน มัน
เสียวววววว....ซี้ดดดดดดดดด หัวควยมัน...วิ่งผ่านน้ำลื่นๆพุ่งเข้ามา ปากหีกระตุกรัวๆๆๆๆ อ้ายยยยยยยยยย อา...........
อา....ซี้ดดดดดดดดดดดด คุณอาขา.....อูยยยยยซี้ดดดดดดดดดดด เมลจิกเท้าเขย่งเกร็งตัวค้าง พาดหน้ากับกระจกข้าง
ดันตัวแอ่นก้นสู้ควยที่พุ่งเข้ามาถี่ยิบ อึ้มมมมมมมเสียววววววค่ะ

ประตูยังเลือนปิดไม่สูด รถยังไม่ทันออก คุณอาก็เริ่มกระแทกหีแล้ว พั้พพพพพพพ ปั้กกกกกก ซี้ดดดดดดดอูยยยยยยยยย
น้ำเมลแตกไป ตั้งแต่หัวควยแตะโดนปากหีแล้ว  ตอนนี้มันเงียนสะสมมาก ขาแข้งอ่อนแทบไม่มีแรงยันตัว น้ำเงี่ยนเยิ่มฉ่ำเต็มรู
คุณอากระแทกไม่กระแทกเปล่า มือก็กดรีโมทเปิดตัวขยี้ทั้งสามจุด ทั้งหัวนมทั้งเม็ดแตดเมลสั่นรัวๆ "ชอบไหมครับแบบนี้"
เมลหูอื้ออออ โอยยยยยยยย โอยยยยยยยย อูยยยยยยยย คุณอาถามไปกระแทกควยยาวววววเข้ารูหีไป ซี้ดดดดดดดด
ซอบบบบบบบค่ะซี้ดดดดดดดดดด เสียวววววมากกกกกกเลยยยยยยยยยยยยย อ้ายยยยยยยย หีเมลลลลกระตุกกกกกกกถี่
บีบน้ำเงี่ยนแตกกกกกอออกกกกมา........อี้...อี้...อ้ายยยยยยยยยยยยยย แตกแล้วววววค่ะ อู้ยยยยยยยยย แตกอีกแล้วว
ววววว อ่า......................

เมลยืนไม่ไหวทรุดตัวลง คุณอาจับหิ้วปีกยกขึ้น วางพาดกับคอนโซลทีวี ไอ้ตัวช้อดสั่นยังทำงานแบบไม่ไห้เมลได้พัก ทั้งนม
ทั้งสะโผกเมลกระตุกเป็นจังหวะ ตามแรงของมัน อ๋อยยยยยยยย อูยยยยยย มันเสียวถี่ขาไม่มีแรง ตัวเมลค่อยๆรูดลง คุณอา
ต้องดันเอวค้าง เอาควยในรูยันไว้ ไม่ไห้เมลทรุดตัวลง "ทำไมดูไม่มีแรงเลยครับวันนี้" คิดอาถามไปซอยควยเข้าหีไป เมลหูอื้อ
ตาตายไปหมดแล้ว เสียวกว่าโดนรุมอีก เพราะมันเสียวต่อเนี่อง ไม่มีเวลาได้พักหายใจเลย ปิด.........ค่ะ.....อูยยยยยยยยยย
..............ปิดดดดดดด ก่อนนนนนนนค่ะ...............ซี้ดดดดดดดด "ปิดอะไรครับ" ปิดไอ้ ซี้ดดดดดดดสั่นนนนนนนนนนน
นนนนน โอยยยยยยยยยยยย คุณอาขาพอค่ะพอแล้วววววว ซี้ดดดดด จะแตกกกกกก อีกแล้วววววค่ะ..........ปิดดดดก่อนค่ะ
"แบบนี้หรอ" อ้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยย เมลสะดุ้งตัวขึ้นมา โก่งตูดร่อนตามควย ริกริก อา.....  อ้ายยยยยยยยยยยยยยยย
อู้.........อี้มม..ซี้ดดด...อื้มมมมมมมมมมมม คุณอาน่าจะปรับช้อดแรงสุดดดดดดดด จันช้อดทีสะดุ้งทั้งตัว อ้ายยยยยยยยยยย
ยยยย อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยย โอยยยยยยยยยยยยยยย หัวนมเมลกระดิกถี่ๆตามแรง คุณอาดันเอวค้างยัดควยเข้ามา
จนสุดแล้วกระทั้นรัวววว

เมลร้องเสียงดังจนเลิชที่ขับรถอยู่หันมามอง ที่หัวนมเมลเสียวจนชา.....เม็ดเสียวก็โดนสั่นจนระทวยไปหมด รูหีก็โดนคุณอาซอยรัวว
ววววว... คุณอาดึงตัวเมลลงไปนั่งทับตัวบนเบาะรถ จังหวะลงเมลไม่มีแรงพยุง คุณอาเลยดึงแบบพลวดดดดดลงไป อา.......อ๋อยย
ยยยยยย มันเข้าไปสึกแบบบบ สุดดดดดสุดดดดด ชนยันเข้าไปข้างใน แน่น จุก เสียวววว คุณอากระทั้นเอวสวนรัวๆๆๆๆ กอดเอวเมล
แน่นนน ซี้ดดดด เม็ดเสียวกระตุกริกกกกๆๆๆ หัวนมเมลแข็งเกร็งเสียวววจี้ดดดๆๆๆๆ อะอะอะอา..........อึ้มมมมมมมม อึ้มมมม อ่า...
....... เมลน้ำแตกไปอีกรอบ พร้อมกับความรู้สึกอุ่นวาบที่พุ่งเข้ามาในช่องท้อง คุณอาคงเสร็จแล้ว เมลรีบดันตัวลุกขึ้นย้ายก้นนั่งลงที่เบาะ
รีบดึงเอาที่ช้อดหัวนมกับสั่นหอยออก มันยังสั่นไม่หยุด หาที่กดปิดมันช้อดมือจื้ดดดด คนบ้าอันนี้มันไฟช้อดจริงๆนะคะ ช้อดจริงๆนะ
ถ้าเมลหัวใจวายตายจะทำยังไงคะนี่........ ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

B C

โดนช็อตตรงจุดอ่อนไหวนี่คง...  อึ๋ย..ย  ไม่อยากคิด  ><

hnarii

savana911

ชอบที่แต่ละตอนมีเรื่องให้ตื่นเต้นลุ้นระทึกไปด้วยครับ
ตอนนี้ เขียนผิดค่อนข้างเยอะ สงสัยรีบปั่นมาแบ่งปัน แต่ก็ขอบคุณมากครับ

mongk

ตอนแปะไว้ไม่ได้คิดว่ามันจะสั่น พอเจอช๊อต เจอสั่น ก็เลยเสียงสุดกลั้นไปหลายรอบ

hanabombam

ท่านวิต ลูกชายทั้งสองไปบอกแม่เขา งานจะงอกนะท่าน ::HoHo::

dryice32

ชอบคุณเมลมากๆ ตามใจสามีแบบสุดๆ

สมปอง บุญ

SSPor

somc217

คุณเมลนี่เป็นสุดยอดศรีภรรยาที่ตามใจคุณสามีสุดๆ จึงได้เจอกับประสบการณ์แปลกๆที่ชวนให้สยิวและเป็นการเพิ่มรสชาดในชีวิตคู่ให้มากยิ่งขึ้น
ขอบคุณมากครับ

therasak

เจอแบบนี้หัวใจวายตายคาห้าง คงได้เป็นข่าวหน้าหนึ่ง

PTTrayong

สั่นแบบช็อตไฟฟ้า เสียถึงใจเมลแน่นอน เล่นเอาน้ำแตกน้ำแตนหลายรอบ

kit2516