ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Makinosaka Shinichi] Itazura Saiminjutsu : สะกดจิตพิชิตใจ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤษภาคม 09, 2018, 02:55:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kipkipju kisdsada

ดูท่าจะไม่บานปลาย แต่ปลายหัวท่าจะบาน งานงอกเลยยย

chanky2007

ตอนแรกสองสาว กำลังดี เสียวตาม
เจอตอนจบ มากันทั้งห้อง ขำก๊ากเลย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Jake8197

ตอนท้ายนี้ไม่เหลือน้ำแน่นอน แห้งเลยคราวนี้

blackkids

น้ำหมดตัวตายแน่ๆ เล้นยกห้องมากันหมดแบบนี้

sonicturbo

boba

5555 มีน้ำหมดตัวอน่นอนครับ มาทีเป็นสิบ อย่างงี้

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

johnywalker

ได้ซัดกันมันหยดแน่ ๆ มาเป็นฝุงอย่างงี้  ::HoHo::

lolicon

ขอบพระคุณมากๆนะคร้าบบบ ^_______________^

อ่านแล้วคึกคักกันขึ้นมาเลยทีเดียวเชียว

ขอแนวเด็กๆน่ารักๆแบบนี้อีกเยอะๆนะคร้าบบบ

อิจฉาพระเอกมากๆ ได้ จะได้ซั่มเด็กๆเพิ่มอีกอย่างน้อยๆก็อีก 15 คน + 2คนแรก ก็เป็น 17

โห้ววว ได้เอาเด็กเยอะขนาดนี้นี่ ถึงสวรรค์เลยชั้น7กันไปเลยทีเดียวเชียว

lordofthetwo

"บาน"ปลายแน่นอนครับท่านพี่ ถ้าท่านพี่เหนื่อย ลองให้มาสะกดจิตเพื่อนอย่างผมก็ได้นะครับ กึ๋ยๆๆ

(จิ๋ว)

โห จะพามาหมดชั้นเรียนกันเลยหรือเปล่าคะเนี่ย
สงสัยจะสะกดจิตต่อไปไม่ไหวแล้วละม้างงงง

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

chapter11

เจอภาพสุดท้ายนี่ช๊อคเลยคร้าบ จะไหวมั้ยเนี่ยคุณพี่ของเรา

johnywalker

::Fighto:: ถ้าเป็นผมนะ ผมจะสู้จนสุดใจเลยครับ แต่งงนิดนึงตรงให้เอาพร้อมกันสองคนนี่ทำยังไง