ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga] Teacher and Student Ch.1 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 09, 2018, 06:53:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

เข้ามาร่วมชม ::Dozy::ผลงานในตำนาน ด้วยคนครับ
ผมชอบเขี้ยวอาจาร์ยจังเลย

jackalza

ไม่ค่อยได้เจอเรื่องที่บรรยากาศน่ารัก ๆ แบบนี้เลยแฮะ

muramasa masamune

เนื้อหาอ่านแล้วจิ้นดีไม่ต้องเป็นกาตูนโป๊ก็ได้นะ ความจริง สนุกดี

eka1325

นี่คือการอ่อยของอาจารย์ใช่ไหม แผนการสุดยอดมาก กินเด็กสบายไป สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

maxzader

::Hmmm:: เหมือนจะเคยเห็นผ่านๆตามาบ้างเรื่องนี้ แต่ยัไงก็อ่านเหมือนเดิม  ::Oops::

BlackSkuLL

เรื่องนี้คือดีงาม ไม่เหมือนตูนโป๊เลย อ่านไปอินๆกับพระเอกนางเอกมาก

อ่านตั้งกะสมัยเด็็กหัวโปกเลยมั้งครับ 555+ แปลใหม่ไฉไลกว่าเดิมดีงามมาก

::Yes!::

xporphy

โอ๊ะ เรื่องนี้เคยอ่านสมัยละอ่อนเลยครับ คิดถึงความหลังจัง อิอิ  ::GiveMe::

Boss`

grigori00

นี่เรื่องกว่าสิบปีจริงหรอนี่ สุดยอดเลย อาจารย์น่ารักมาก ฮ่าๆ อาจารย์แสบกับนักเรียนไก่อ่อน

MMJ

อาจาร์ยน่ารักกก แต่ดูแก่กว่านักเรียนไม่เท่าไหร่เองมั้งเนี่ยยย

ขอบคุณค่ะ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

การขึ้นครูของแท้ ต้องอย่างนี้ครับ ขึ้นครูกับครู แน่นอน เพอเฟค

SickSleeplab

aholic

Liftzthekop