ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[CHISE Toshiaki] Jagged Mountain ติดฝน-กระท่อม-บนเขา-เราสอง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2018, 04:53:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

สาว ๆ เริ่มก่อนซะด้วย ว่าแต่แตกในซะขนาดนั้น ไม่กลัวท้องหรือไงนะ... ::Thinking::

eeb

โถ โดนหญิงสอนซะสุดทางเลย
ว่าแต่ช่วงแรกๆ ที่โดนชัก มันมีน้ำออกมาด้วยเหรอครับ

liverpudlian

บรรยากาศเป็นใจ แต่นางเอกเหมือนจะเชี่ยวชาญกว่านิดๆนะ 

Daft Punk

warutp

freelance

tazasss01

โชคดีที่ฝนตกสิน่ะ และบรรยากาศเป็นใจ เลยเข้าทางเลย

HypN♥s

เพิ่งมีเวลาอ่าน  ::Sweat::

เพิ่งรู้จักลูกโลควอทจากเรื่องนี้แหละ ลองไปเสิร์ทหา เห็นหน้าตาตอนแรกคิดว่าเป็นมะปรางหรือมะยงชิด แต่ไม่ใช่
ดูจากเมล็ดแล้วรสชาติน่าจะคล้ายๆลูกพลับมากกว่า(มั้ง)

อ่านแล้วสนุกดีเหมือนกันนะ เด็กๆไร้เดียงสา แต่ดูเหมือนผู้หญิงจะแก่แดดกว่านะ
สงสัยว่าอีหนูคงไม่ได้โตเป็นนางสาวแล้วล่ะ มีผัวซะก่อน  ::Grimace::

wender_111

ปกติจะเห็นแต่ ผญ. ไร้เดียงสา แต่พอเป็นผู้ชายมันก็แปลก ๆ ไปอีกแบบนะ หมีตื่น แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

nutza019

::Oops:: ฮาไอ้เด็กผู้ชายจิงๆ ไม่เข้าใจอะไรเลยน้อ จะว่าไปแนวเด้กๆติดฝนหลบกระท่อมนี่ไม่ค่อยจะได้อ่านเลย สนุกไปอีกแบบ  ::Grimace::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

Reggal

หูยย ฟีลการ์ตูนเก่าเลย แต่แม่สาวน้อย เรานี้แก่แดดพอตัวเลยนาาา // ไอเด็กน้อยนี้ก็ไม่รู้เรื่องอะไรเล้ยยย

virgoranger

jachal