ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม (R) ตอนที่ 1 - ฝันหวาน

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 09, 2018, 09:28:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ofriendship

ขอบคุณครับท่าน จะรออุดหนุนใน meb นะครับ  ::Glad::

Lucky Naruk

เป็นFCมานานครับ  ::Reader::ขอบคุณครับท่าน

097898117

เดียวจะไปตามซื้อใน Meb นะครับ นี้มี Extream ครบทุกเล่มเลย 55 5

poppancake

น้ำจาจะไหลขอบคุณที่กลับมาครับ

pinmonkey

พระเอกแบบบ้านๆ เจอสาวสวยลูกคุณหนู พล็อตแบบนี้ได้ใจมากครับ แถมเพิ่มความสามารถควบคุมความฝันเสียวๆ ได้อีก พระเอกเรานี่เก่งแต่ต้นเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

now6198

ว้าวติดตามเรื่องนี้มานาน รออุดหนุนผลงานนะครับ

darkdd1999

อ่านตรงต้นเรื่องถึงหายงงว่ารีไรท์ทำไม55555

naluk888

ขอบคุณครับถึงจะรีไรท์ก็ตามแต่ยังเป็นเรื่องยาวที่น่าติดตามอยู่ดีครับ ไม่ว่าจะอ่านกี่รอบก็ได้อรรถรสเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือเนื้อหากระชับขึ้น

sixdevil7

รีไรท์ใหม่รอติดตามอย่างใจจดใจจ่อขอบใจนะครับ

kopXIIII

แหม่ พูดถึงความฝันเหมือนกัน
เหมือนจะดึงจิตคนอื่นมาเข้าฝันได้เหมือนกันหรือเปล่านี่?

RomeoX

Korakot Tawaytibhongs

Paruliiooo

คอยติดตามมาตั้งแต่แรกเรื่องสนุกมาก และจะติดตามภาคนี้ต่อครับ

bky00

เทพจริงขอให้ประสบความสำเร็จนะสนุกมากจริงๆ

bounced

คุณ Assasin เป็นนักเขียนคนเดียวที่ไม่เคยทำให้ผิดหวัง ทุกเรื่องที่เขียนร้อยเรียงได้สุดยอด ชวนติดตาม แม้เรื่องนี้จะเป็นการ rewrite แต่ก็ยังคงน่าติดตามเรื่องราวของเอกกับสาวๆด้วยใจจดจ่อ

ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานดีๆ ยินดีสนับสนุนในทุกรูปแบบครับ