ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม (R) ตอนที่ 2 - น้ำมันพราย

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 09, 2018, 09:34:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

097898117

เปลี่ยนไปเยอะจากที่ผมจำได้เหมือนกันแฮะ เดียวรอเงินออกค่อยซื้อใน MEB ละกัน

kopXIIII

จะบอกว่าบังเอิญหรือโชคชะตาขีดไว้หรือเปล่านี่?

แต่เวทนารุ่นพี่ที่โดนของย้อนกลับจริงๆ

bky00

ยังสนุกและน่าติดตามสุดๆจริงๆขอบคุณมาก

ัuffa555

::JubuJubu:: ขอบคุณที่นำผลงานมาลงให้หายคิดถึงนะครับ
การเขียนดีขึ้นกว่ารักยมเวอร์ชันแรกนะครับ

peddo

เขียนใหม่ได้อารมณ์​แปลกไปอีกแบบนะครับ น่าอ่านดี แล้วยังมีบทสอดแทรกเข้ามาเยอะ ทำเป็นหนังอีโรติกเรื่อง​ยาว​ได้เลย พระเอกเวอร์ชั่นนี้ก็ไม่เทพเกินไป ยังมีล่มปากอ่าวด้วย อย่าลืมรีบมาแก้มือนะครับ น้องหญิงยังไม่เจอของจริงเลย
ขอบคุณ​ครับ​

tantawanjames

โดนของย้อนเข้าตัวเองเต็มๆเลยไอ้รุ่นพี่โฉด เกือบไปแล้วน้องหญิง เสียวสุดๆ ขอบคุณมากครับ

Asura4237

เหมือนเพิ่มฉากใหม่เข้ามาเยอะเหมือนกันนะครับเนี่ย แต่อ่านแล้วก็ยังสนุกเช่นเดิม

Rungyu T

ชอบมากครับ ติดตามมาโดยตลอด แนวแบบเกือบโดย
อ้างจาก: Asura4237 เมื่อ พฤษภาคม 21, 2018, 12:45:47 ก่อนเที่ยง
เหมือนเพิ่มฉากใหม่เข้ามาเยอะเหมือนกันนะครับเนี่ย แต่อ่านแล้วก็ยังสนุกเช่นเดิม

Chikong

ตอนเอาน้ำมันพรายมาป้าย..ผมใจหายวาบ ลุ้นสุดๆครับ

runba

birdchangmai

ติดตามกันมาเรื่อยๆ มีงานเขียนดีๆ มาฝากพวกเราตลอด เป็นกำลังใจให้นะครับ

ABCX

redrabbits

ขอบคุณน่ะครับ รูปแบบใหม่ก็ยังน่าติดตาม

mercuryzx

sthanya