ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม (R) ตอนที่ 4 - ส่งกลับบ้าน

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 09, 2018, 09:38:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ABCX

ขอบคุณครับ

หายไปนานเลย รอติดตามอยู่ตลอดนะครับ

redrabbits

tinylv16

santi.jitpichitchai

อันนี้เป็นเรื่องที่ผมติดตามมานานมากครับ  ถือเป็นตำนานเลย   เอามาเขียนใหม่ได้สนุกเหมือนเดิม  ไม่รู้ว่าจะตามต่อไปได้ที่ไหนครับ

peddo

อ่านไปอ่านมา ตัดสินใจสอยจากร้านหนังสือแล้วครับ คุ้มค่าจริงๆ แนวต่างจากเวอร์ชันเดิม ให้อารมณ์อีกแบบ สุดยอดครับ

thana7

Whoo Amm Ii

จัดกันบนรถโดยสารเลยทีเดียว เขียนใหม่ ละเอียดกว่าเดิมเยอะเลยครับ

bird2473

jojo focus

หนึ่งเรื่องที่ติดตามผลงาน ชอบมากครับ ขอติดตามการรีไรท์ใหม่ด้วยครับ ::Glad::

oak31092

บนรเมล์เลย พลังรักยมสุดยอด ขอให้พลังสถิตกับเจ้า

darkerside69

อุ้ว น่าติดตามมากครับ น้องหญิงท่าจะเจองานหนัก

touch

เนื้อเรื่องที่เขียนใหม่ดูซอฟลงในด้านอย่างว่าง แต่ก็มีซีนชวนวาบหวิวทำใฟ้ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

six

mikufc

ขอบคุณครับ รักยมเนี่ยไม่รู้ไรท์แต่งจบยังน๊อ
รึว่าหยุดแต่งไปแล้ว