ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...23 แบบฝึกพิศวาส

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 10, 2018, 07:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papa969

swss2511

rentalman

แหมๆ น้องมิคเค้ายังมือใหม่อยู่เลย เจอรุ่นใหญ่จัดเต็มก็ต้องเห็นใจกันบ้าง ::Beggar::

ถึงท่านผู้แต่ง
20 กว่าตอนแล้ว การบรรยายยังทำได้ดีเหมือนเดิม ได้อารมทุกตอน ไม่ธรรมดาจริงๆครับ แต่รู้สึกว่าบางตอนจะใช้รูปประกอบมากไปนิดหน่อย
ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานมาให้อ่านกันครับ เป็นกำลังใจให้เขียนต่อครับ

ในตอนหน้านี่น่าจะมีแบบ ญ*ญ บ้างนะครับ   ::Evil::

tapakron22

::YehYeh::หลงเสน่นางนาเข้าแล้ว อยากให้สอนแบบดาร์คๆบ้างคงจะมันน่าดูเลยครับ

diaby

ขอบคุณครับ อยากอ่านบทเรียนสวาทบทต่อไปจัง

สมปอง บุญ

ยังเปิดรับลูกศิษย์อีกหรือเปล่าครับหนูนา

Kotaro Susa

xonly only

::Glad:: มิคไม่ไหว ผมไปต่อแทนได้ไหมมม แตกในด้วยป๊าดด  ::Angry::

thana7

jjhj1988

5555+ เด็กมันยังขาดประสบการณ์นะคับ
เจอครูฝึกเล่นหนักไปหน่อยเลยแตกในซะเลย

แต่เล่นฝึกหนักจนน้องมันหมดแรงแบบนี้ นานี่ร้อนแรงจริงๆ

Zoso

มิค อยากได้ ครูคนสอน มาเป็นแฟนซะงั้น
แสดงว่า ครูนา เขาสอนดีจริงๆ ทำให้ ใครๆ ต่างก้หลงไหล

aum691

น้องมิคทำไมรีบชิงหลับละ เสียดายแทน

Che Phermphrom

prasong

อาจาร์ยนา มาสอนผมด้วยคนซิครับ พรีส....
แล้วอาจาร์ยกินเด็กไปแล้ว กลับมากินของแก่ๆ จะเป็นไงบ้างน้อ

2000HP

อยากให้ครูนามาสอนแบบฝึกหัดนี้มั่งเลยครับ