ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...23 แบบฝึกพิศวาส

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 10, 2018, 07:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พล และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

rapits

เด็กน้อยโชคดี อยากมีพี่สาวใจดีแบบนี้บ้างจัง

dodoza2

มีครูแบบนี้อยากจะเรียนทั้งชาติเลย สนุกมากครับขอบคุณมาก

miru_mishi

มาแล้วววววว รอนานมากเลนคร๊าบบบบบ

ขอบคุณครับโผ้มมม

sarawoot1234567

veget

ติวเข้มจนหมดเเรง เลยขาดสอบ แบบนี้น้องมิคสอบตกเเน่ๆ

ศิริวัณณา

น้องมิคเรียนรู้ไวดีจัง เด็กฉลาดชาติเจริญจริงๆ 555

แต่ผัวนาไม่ใจเลย ปัดโธ่ เก่งแต่แอบดู  แน่จริงนั่งดูมันจะๆสักทีสิค่ะ..

alasangel

มีสั่งการบ้านมั่งละ อย่าลืมมาส่งนะน้องมิค

ppp44

ยังอ่อนอยู่ต้องให้ครูนาติวเข้มบ่อยๆ

Phoowadol

คงเป็นอย่างที่ไรต์ได้กล่าวไว้ หละครับว่าการได้มีเซ็กซ์กับสาวน้อยนั้นมันน่าตื่นเต้นกระชุ่มกระชวยดีทีเดียว นาเองก็คงไม่ต่างกัน ที่ได้มันส์เซ็กซ์เสียวกับหนุ่มน้อย คงสุขสมไม่น้อย ในการเติมเต็ม ที่ตนเป็นผู้ควบคุม ทุกกระบวนท่า. แล้วก็โดนแตกในจนได้ เพราะคุมอารมณ์ไม่ไหวนั่นเอง. มองๆดูไป นะผมว่าถึงน้องมิคีจะเก่งขึ้นมา. หลังจากนี้คงไม่ได้ซ้ำกับนา อีกหร๊อก.เพราะน้องเขาดูไม่ค่อยอึดสักเท่าไร.  อย่างนา นี้ต้องจัดเสียวให้ได้อย่างต่อเนื่องเพราะเธอ ร้อนแรงจริงๆ จึงต้องหา เป้าหมายใหม่มาทดแทนอีกในไม่ช้านี้แน่ๆครับ
  แต่ที่แน่ๆคืนนี้ สองสามีภรรยา คงต้องช่วยกันบรรเลงเพลงรัก ทำบท ทดสอบสวาทเพื่อสนองการเติมเต็มให้หายอยากไปเลยนะครับ ต่างคนต่างอั้นอารมณ์มาทั้งคู่ คืนนี้น่าจะเป็นคืนที่สุขสุดยอด อีกคืนนึง ของนากับสามีแน่ๆครับ.  ขอบคุณมากครับ

ข้าจะแทงเจ้า

อยากมีครูดีๆแบบนี้บ้างจัง สอนทุกกระบวนท่าเลย

Sittipong Kengchai

nat2oo7

kiratwice

ppptttmmm

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หลักสูตรนี้ดีมากๆเลย ฝึกให้น้องมิคอั้นไว้ให้เสร็จช้าๆ ว่าแต่นาไม่ให้น้องมิคใส่ถุงยางตอนฝึกนี่ สงสัยว่าจะอยากให้น้องมิคเย็ดสดแตกในหรือเปล่าเอ่ย...???