ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...23 แบบฝึกพิศวาส

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 10, 2018, 07:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumjo

ลูกศิษย์ยังไม่เก่ง สงสัยนาจะต้องฝึกอีกเยอะเลย อยากมีครูแบบนี้บ้างจัง

momosis

zerost

bailin

นายังดีที่ไม่ปล่อยใจให้มิค ยังถือว่าระงับใจได้โอเคๆอยู่

mcgide

สอนแบบฝึกพิเศษให้น้องมิคจนตัวเองทนไม่ไหว
แล้วยังทำให้น้องมิคหมดแรงจนหลับเลย
น้องมิคคงเสียดายมากๆ

AssSin01

maneither

โหยไม่ไหวแล้วครับ ชอบมากเรื่องนี้ ขอบคุณมากนะครับ

eak111

โอย  อยากฝากตัวเป็นลูกศิษฐ์อาจารย์นาจังเลย

motown

thmaysa2016

ผัวเมีย คู่นี้สุดยอดจริงๆ อิจฉา น้องมิก น่าจะเอาแฟนมาใ้ห้พี่ผุ้ชาย บ้างนะ อิออ

suck_sci

โดนลูกศิษย์จ่ายค่าเรียนซะเต็มที่เลยนะน้องนา

Sakdiwichai Ontong

อยากให้นาท้องกับมิกครับ ผัวนาจะได้บ้าไปเลย

Wasan Sri

โอ้ มีลูกศิษย์ดีๆ ถึง 2 คน อาจารย์ดีแบบนี้ ไม่น่าย้ายสำนักแน่

TonNy

ท่าทางจะติดใจนาจัดเป็นผมก็ติดใจมากๆเลยนะคับ

T4ONG