ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga]Teacher and Student Ch.2 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2018, 06:54:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

ชิบหายยยยยย   แต่ดูจากระดับความหวงของพระเอก แล้ว ไม่น่าจะ ร่วมโต๊ะหมู่ เพื่อนน่าจะช่วยนะ  ::Shy:: ::Shy::

maxzader

::Glad::  มันเริ่มมีอไรให้น่าติดตามขึ้นเรื้อย ๆ แล้วทั้ง รอง ผอ ทั้งเพื่อน เอาแล้วไง !!!  ::Beggar::

Tdestiny

เนื้อเรื่องนี้กลับมาอ่านก็ยังลุ้นเหมือนเดิม

อาจจะเพราะว่าลืมเนื้อเรื่องไปแล้ว แต่ก็ยังเป็นซีรี่ที่ชอบมากๆครับ

eiaws

worachat39

นางเอกซึนๆนี่น่ารักจังเลยน้า แต่ซึนไปก็ไม่ดีแฮะน่ารำคาญ 555

dikky

xnaja

ครูน่ารักมากๆ ชอบตรงเขี้ยวนี่ละ
อ่านกี่ทีก็ชอบครูคนนี้

glaciar

อะอ้าววว สงสัยได้เข้าร่วมฮาเร็มอีกคนละม้างเนี่ยคุณครู

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

พระเอกนี่มันร้ายนัก เบิร์นพร้อม เอานิ้วแหย่ตูดด้วย ถือว่าฝีลิ้นฉกาจไม่เบาเลยทีเดียว แต่อาจารย์ตอนมีอารมณ์นี่โคตรเซ็กซี่เลยนะ

SickSleeplab

ไม่โดนอาจารจับได้แต่โดนนักเรียนตัวเองสะงั้น

Addy04245

ฮ่า ฮ่า หลบรอง ผอ ได้ เจอเพื่อนตัวอีก ลุ้นๆ จะออกมาแบบไหน สนุกแน่เลย

Gunitle

ถึงจะิคยอ่านมาแล้วแต่ก็ยังฟินทุกตอนเหมือนเดิมเลย555 ขอบคุณมากครับผมม

Joker-