ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] การไปเยี่ยมบ้านที่ไม่คาดฝัน (Full Color) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 13, 2018, 02:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lolicon

ขอบพระคุณมากๆนะคร้าบบบบ ^_____________^

ชอบจังมีสอนภาษาด้วย แหล่มเลย

คำที่หมายถึง 

จู๋ - ควย หำ เจี๊ยว ดุ้น ท่อนเอ็น น้องชาย จำปี หนอนน้อย มังกร เจ้าโลก งูตาเดียว
จิ๋ม - หี หอย จิ๋ม ปิ๊ ร่องสวาท น้องสาว ถ้ำสวาท
น้ำเชื้อ(ของผู้ชาย) - น้ำว่าว น้ำรัก น้ำกาม กะทิ นมข้น
น้ำรัก(ของผู้หญิง) - น้ำเงี่ยน น้ำรัก
อึ๊บ - เย็ด ซั่ม เอา เย ทำลูก ผสมพันธุ์ ทำรัก ร่วมรัก กระเด้า/เด้า  รวมร่าง/รวมเป็นหนึ่งเดียวกัน

ตอนนี้คิดได้แค่นี้คร้าบบบบ

darkzide

lordofthetwo

คุณแม่ของขาด คุณลูกก็อยากลอง คุณครูต้องช่วยหน่อยนะ

tontarn123

ภาพสีตอนสั้นๆ
แต่อ่านดูรู้เลยว่าเอามาจากภาษาอังกฤษแปลง่ากว่าแยะ อิอิ

Oleygunashocha

ได้ทั้งแม่ และ ลูกสาวเลย เห้ออออออ อ่านไปด้วย จิน ไปด้วยมันก็เพลินดีนะครับเนีย 

pj762856

Crypt

cookiewithjam

ได้ความรู้เรื่องการแปลภาษาญี่ปุ่นด้วยครับ น่าสนใจมากเรื่องนี้ มีอะไรแบบนี้ มาเล่าอีกได้นะครับ ติดตามๆ

mana manee

tantan123

เป็นครอบสุขสันจริงๆแค่ครูมาเยี่ยมบ้านยังจัดขนาดนี้