ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 11 part1

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 13, 2018, 11:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zethkhun

แกงเกอร์แอบมีความลับซ่อนไว้ด้วยรึ พระเอกก็ใจอ่อนจริงๆ แต่ถึงจะพูดงั้นงี้ แต่คิดว่าเเพรวาไม่รอดเเหงๆ

Aomba

แกงเกอจัดหนักจัดเต็มสุดๆ  จะท้องไหม  สภาพนี้แพรวาโดนแน่ๆ พระเอกไม่น่าปล่อยให้เสียของ

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  แล้วสาวผมทองจาตกใจไหมคับที่ท้อง

smartmanman02

ได้แพรอีกคน นี่มันสุดยอดจริงๆ

besttd

beer_a_riddler

::Crying::

มาแล้ว ดีใจมากครับ

เสียดายแทนที่ทิ้งพล๊อตเดิมไปแล้ว แต่ก็นำไปสู่สิ่งน่าสนใจถึงทุกวันนี้

ขอเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนมีแรงเขียนต่อๆไปครับ

immortalrune

สร้างบริวาร ทำให้สาวๆท้องเยอะๆ เอ็งจะได้มีพลังไง

therasak

เข้าใจครับ เวลาเขียนบางทีก็ติดตันขึ้นมาซะอย่างนั้น ปล่อยใจให้โล่ง ๆ ไปทำกิจกรรมอย่างอื่นก่อน เดี๋ยวก็วาปขึ้นมาเองก็ได้ครับ รอคอยด้วยใจมั่นว่าจะได้อ่านความสนุกอีกในไม่ช้า สู้ ๆ ครับ

lamom

กลับมาครั้งนี้ ต้องไม่ย้อนเอาตอนก่อนๆมาอ่านใหม่ แกงเกอร์มีไม้เด็ดผลิตทายาดด้วย ดีใจที่กลับมา

toptime

อยากตามเก็บอักขระหลายๆตัวบ้างครับ
หายไปนานเลย
อยากเก็บพร้อมกันหลายๆคนครับ

strikef.

ขอบคุณครับ มีลูกแล้วบัพแรงหนิ มีลูกกันทุกคนแบบนี้แหละดีแล้ว 555

เขียนได้เท่าไหร่ก็เท่านั้นครับ ไม่รีบร้อน เป็นกำลังใจให้ครับ

ัuffa555

::WowWow:: กลับมาแล้วผลงานที่รอคอย
พระเอกของเราไม่น่าใให้แกงเกอร์คุมร่างเลย  ::Horror::

pfrankz

ต้องเก็บแทนแล้วไม่งั้นท่าทางจะสู้เค้ายาก

wap5513

เกือบลืมจนต้องไปอ่านตอนที่แล้ว สามสาวเรียบร้อย แต่แพรวาจะอดใจได้มั้ย

BabyFace

ยอมรับว่าจำไม่ได้ว่าตอนนี้ถึงอักษรไหนละครับ แต่ก็ลุ้นต่อเรื่อยๆ  เป็นอีกเรื่องที่เห็นรีบเปิดอ่านครับขอบคุณมากครับ