ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 13, 2018, 10:31:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deedee09

Horashio

Pl oy

อ้างจาก: nato87 เมื่อ พฤษภาคม 13, 2018, 11:26:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nonane เมื่อ พฤษภาคม 13, 2018, 11:05:25 หลังเที่ยง
มารไม่มีบารมีไม่เกิดครับ แต่อย่าให้ขยะสังคมมาทำให้ไรท์ ต้องเลิกเขียนงานดีๆเลยครับ แจ้งทางfic เลย ขอให้ไรท์เขียนภาค2ต่อเถอะครับ นักอ่านดีๆหลายคนที่อยากงานของไรท์เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

ขอพักเรื่องภาคสองไว้ก่อนครับ ตอนนี้ที่ผมคิดออกคือเขียนภาคแรกให้จบก่อนดีกว่า

อ้างจาก: mokung เมื่อ พฤษภาคม 13, 2018, 11:13:29 หลังเที่ยง
จะอดอ่านเรื่องเสียวดีๆเพราะคนไม่ดีคนเดียวซะแล้วสิ ไรท์อย่าเพิ่งหมดกำลังใจนะครับ เหนื่อยก็พักได้ แต่อย่าทิ้ง FC ลุงชุมพลไปไหนเลยนะครับ

ขอเวลาผมทำใจสักพักครับ ยังเสียความรู้สึกอยู่ ณ จุดนี้

อ้างจาก: kidzero เมื่อ พฤษภาคม 13, 2018, 11:12:55 หลังเที่ยง
ขออณุญาติตอบนอกเนื้อหาก่อนนะครับ ผมแนะนำคือถ้าจะแต่งลง pdf หรือพยายามใช้ฟ้อนที่ไม่ใช่ฟ้อนทั่วๆไป เพราะเดี๋ยวนี้การแปลง pdf เป็น text ทำได้ง่ายกว่าแต่ก่อน ยิ่งทำจากมือถือยิ่งง่ายเข้าไปใหญ่ หรือไม่แน่อาจจะทำเป็น pdf แล้วแปลงเป็น jpg อันนี้ก๊อปยากขึ้นไปอีก
แต่ผมคิดว่าควรทำแบบคุณ ass008 คือทำขายไปเลยครับ พร้อมสนับสนุนเต็มที่
ปล.เรื่องนี้ได้ลงที่ไหนอีกรึเปล่าครับ ถ้าลงที่นี่ที่เดียวแล้วโดนก๊อปไปขายนี่ชัดเลยว่าเป็นคนในนี้แน่ๆ เซ็งแทนเลย

มีสองที่ครับ จากเว็บบ้านแล้วก็ที่นี่ ที่ใดที่นึง
อ้างจาก: holovelove เมื่อ พฤษภาคม 13, 2018, 11:20:22 หลังเที่ยง
เห็นผู้แต่งครับจะทำยังไงก็แล้วแต่ผู้แต่งครับผมชื่นชอบผลงานท่านมากๆ หากเป็นข้อ 1 ผมคงดีใจมากๆทีาด้อ่านผลงานท่านต่อ หากเป็นข้อ2. ก็ยินดีที่จะโหลดมาอ่านแต่ขอช่วยบอกว่าจะติดตามได้ทีไหน ส่วนข้อ3. เสียใจสุดๆ

ขอบคุณมากครับสำหรับการติดตาม แต่ ณ ตอนนี้ผมคงไม่มีแรงจูงใจจะเขียนต่อในภาคสอง สิ่งที่ทำได้คือเขียนภาคแรกให้จบไปก่อนครับ

eyesecret

poppop5335

Thanameth

Hidetotakamoto

Thanameth

คนที่ทำแบบนี้แย่มาก .. รอประกาศมี่แน่นอนครับจะรอติดตามและอุดหนุน
Hidetotakamoto

AonNirvana

'ตอนนี้ผมไม่ซ่อนครับ เพื่ออำนวยความสะดวกให้ปลิงได้ก๊อบงานผมเต็มที่ สู้ ๆ นะนาย เรารู้ว่านายอ่านอยู่ รู้สึกภูมิใจไหมกับการเอางานคนอื่นไปหากิน'

ภูมิใจสิ นี่มันยุคของ Zero Effort Infinity Efficiency
ยุคของนักเขียนดีๆ ที่ลงทุนลงแรงเองอย่างท่าน nato มันหมดแล้ว

ปล  ::Horror:: ผมไม่ใช่คนร้ายที่ว่าน๊า เพราะผมสมัคร xonly8 หลังจากคดีนี้เกิดเสร็จไปแล้ว (ไม่เชื่อให้ admin เช็คได้)
ปล2 ผมอาจจะลดดาวท่านจาก 12 ดาว เหลือ 8 ดาว เพราะไม่ถูกใจเนื้อเรื่อง แต่โดยส่วนตัวแล้ว ท่าน nato เป็นนักเขียนที่ดี ไม่ควรเจอชะตากรรมแบบนี้

samours

เป็นกำลังใจให้ครับท่าน อ่านมาถึงตอนนี้ เลยถึงบางอ้อ ว่า ทำไมไม่มีภาคสองในลิสต์ซะที  ถ้าท่านมีแต่งไว้ รบกวนชี้เบาะแสด้วยนะครับ พร้อมอุดหนุนครับผม