ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 13, 2018, 10:31:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deamondear

เห้อ เซงกับพวกปลิงนี่จริงๆ นักเขียนดีๆนี่เลืฝิกเขียนเพราะพวกนนี้ไปหลายคนเลยทีเดียว เข้าใจว่าโกรธครับยังไงก็สู้ๆตามที่นักเขียนสบายใจครับผม เป็นกำลังใจให้

common

เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ สู้ๆผลิตผลงานดีๆออกมาให้อ่านอีกนะครับ

tjnet

ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่ไรด์โดนกระทำจากผู้หาผลประโยชน์จากความคิดของผู้อื่น
สู้ๆครับ
ภาคต่อไปไรด์จะทำไงผมรอฟังข่าวครับ ขอบคุณทุกตอนที่ได้อ่านมาครับ

B C

เข้าใจ  เคารพการตัดสินใจ (whatever you decide)  & ขอร่วมประนามปลิงเปรตด้วย  (ใช้คำได้ดี!)

itsara visanwan

เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ  ติดตามผลงานดีๆมาตลอด

Wara Vut

ผมขอให้แต่งต่อน่ะคับท่าน แต่เป็น PDF ก็ดี จะได้ไม่มีคน Copy ไปอ้างอีก
ผมพึ่งหัดแต่งเรื่อง ถ้าเจอแบบท่าน ก็เข้าใจความรู้สึกเหมือนกัน แต่ยังไงก็ขอให้
แต่งต่อ เป็นผลงานให้ชมกันต่อไปนน่ะคับ

akine

::Crying::  ก่อนอื่นเสียใจด้วยนะครับสำหรับเรื่องที่เกิดขึ้น ผมเองก้ออยู่กับเว็บนี้มานานมากๆรู้สึกแย่ไปด้วยต่อไปเรื่ิองดีๆคงลดลงไปอีกเคารพทุกการตัดสินใจนะครับ

รักโลก รักไทย

ก็สงสารน้องอุ๊นะ แต่ไปยุ่งเรื่องคนอื่นเกินไปจริงๆ

gfthebc

น้อง​อุ๊​น่า​จะ​ยังไม่​หลง​ลุง​พลง่ายๆ​ คงต้องทำ​ให้น้อง​อุ๊​ฟิน​สุด​ๆ​แล้ว​ละ​ครับ​ และ​ก็​เป็น​กำลัง​ใจ​ให้​ผู้​แต่ง​ด้วย​นะ​ครับ​ที่​โดน​เอา​ผลงาน​ไป​แอบอ้าง​หา​ผลประโยชน์​

sniperteam

เรียนผู้แต่ง ผมเห็นใจกับการโดนก็อปปี้ผลงานไปหาประโยชน์ และรู้สึกเสียดายแทนผู้อ่านดีๆ ถ้าถามผมๆแนะนำไปวางขายใน MEB แบบท่านนักฆ่าหมายเลข 8 ซึ่งผมกะยอมลงทุนซื้อเพื่อติดตามผลงานของท่าน เป็นกำลังใจให้ครับ และพวกปลิงหยุดเถอะครับก่อนที่จะไม่มีนิยายดีๆให้อ่าน

นัทโตะ

anigkanjana

แค่เหลือบตัวเดียวทำเอาเซ็งเลย  อย่าเพิ่งหมดกำลังใจครับ สู้ๆครับ

peat

บอกเลยว่าเจอเรื่องที่เกิดการก็อปงานไปลงที่อื่นยังพอดันมีการเก็บเงินด้วยนี่ซิ..มันทำให้ความเสียวที่จะเกิดขึ้นในตอนนี้หดหายไปพอสมควร..
ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ท่านผู้ประพันธ์ด้วยครับ..

thmaysa2016

ออกทางไหนก้อเห้นด้วยไปหมดครับ เป้นกำลังให้ครับ