ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 13, 2018, 10:31:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inputpy

เป็นกำลังใจให้ครับ เจองานพี่ข้างนอกเมื่อไหร่ ผมจะรีบรายงานเลย

ขอประนาม ปลิงนิสัยแย่ๆ

medas

น่าโมโหแทนไรต์เตอร์มากๆครับ ยังไงเสียผมอยากให้ท่านไรต์เตอร์ผลิดผลงานดีๆอย่างนี้ออกมาครับ คงจะน่าเสียดายที่ผลงานมันไม่จบครับ ถ้าขายเป็นebook ผมก็จะตามสนับสนุนนะครับ

avata

เนื้อเรื่องมีการพัฒนาไปเรื่อยๆ และสนุกไปตามจำนวนตอนที่เพิ่มขึ้นเช่นกัน คนที่ก็อปไปขายนี่เลวร้ายจริงๆ อ่านฟรีไม่พอยังเอาผลงานเขาไปหาเงิน ...... แย่มากๆ ขอบคุณที่สานต่อจนจบภาคและนำเรื่องราวมาลงอย่างต่อเนื่องและรวดเร็ว ขอบคุณครับ

kean

akira

มาถึงจุดๆนี้ ต้องบอกว่าเห็นใจทั้งผู้แต่ง และผู้อ่าน(อย่างผม) ล่ะครับ เพราะอารมณ์ในการอ่านหรือการเสพอาจเปลี่ยนไป โดยเฉพาะช่วงแรกๆ นี้  อ่านแล้วบอกไม่ถูกจินตนาการลำบาก ซึ่งต้องขอบอกว่าท่านผู้แต่งอารมณ์ล้ำลึกมา ซึ่งผมคงต้องคอยดูว่าไอ้....คนเดิม นั้น และคนอื่นๆอีก จะยังกล้าดูดเอาไปลงแบบเก็บตังค์อีกรึเปล่า ผู้แต่งเก่งๆ ผลงานสุดยอด ได้อ่านฟรีๆ ยาวๆ อนาคต อาจจางหายไปจากบ้านของเราได้ ขอให้ไปสู่สุคติแด่ปลิงทั้งหลาย.

nato87

อ้างจาก: akira เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 07:22:16 หลังเที่ยง
มาถึงจุดๆนี้ ต้องบอกว่าเห็นใจทั้งผู้แต่ง และผู้อ่าน(อย่างผม) ล่ะครับ เพราะอารมณ์ในการอ่านหรือการเสพอาจเปลี่ยนไป โดยเฉพาะช่วงแรกๆ นี้  อ่านแล้วบอกไม่ถูกจินตนาการลำบาก ซึ่งต้องขอบอกว่าท่านผู้แต่งอารมณ์ล้ำลึกมา ซึ่งผมคงต้องคอยดูว่าไอ้....คนเดิม นั้น และคนอื่นๆอีก จะยังกล้าดูดเอาไปลงแบบเก็บตังค์อีกรึเปล่า ผู้แต่งเก่งๆ ผลงานสุดยอด ได้อ่านฟรีๆ ยาวๆ อนาคต อาจจางหายไปจากบ้านของเราได้ ขอให้ไปสู่สุคติแด่ปลิงทั้งหลาย.

หมอนั่นผมเองครับท่าน "หนุ่มคนเดิม" ผมเองฮะ 555555+ นามปากกาผมเว็บนั้น นั่นเป็นฉบับที่ผมตั้งใจจะรีไรท์เพื่อรวมเล่มขายเป็นทางการในอนาคตครับ
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

akira

มิน่าล่ะครับ เกริ่นนำแทบจะเหมือนในบ้านนี้เลย  แล้วอีกคนนึงล่ะท่าน ที่ชื่อ โล.. อะไรสักอย่างเนี่ยแหละ คือใครกันหรือครับ ขออนุญาติถามนะครับ สงสัยน่ะ

rossarin855

น่าโมโหแทนไรต์เตอร์มากๆครับ ยังไงเสียผมอยากให้ท่านไรต์เตอร์ผลิดผลงานดีๆอย่างนี้ออกมาครับ คงจะน่าเสียดายที่ผลงานมันไม่จบครับ ถ้าขายเป็นebook ผมก็จะตามสนับสนุนนะครับ

moodum07

ขอเป็นกำลังใจให้ และขออย่ายอมแพ้ครับ

ผมเป็นคนอ่านทุกอย่างทุกแบบ ตั้งแต่ถุงกล้วยแขก ยันหนังสือเล่มละหลายพัน
ขอยืนยันว่า คุณ NATO87 เป็นหนึ่งในนักเขียนแนวหน้า ทั้งภาษา พล้อต มีศิลปะในการพรรณณาให้เห็นภาพ
ต่างจากผู้แต่งส่วนใหญ่ทั่วไปครับ
อยากให้อยู่กันในบรรณพิภพนี่ไปนานๆ

ว่าที่จริง เขียน E Book ผมก็ซื้อนะ มือขนาดนี้!!!!

ziggy2

อย่าเพิ่งหมดกำลังใจ เสียดายที่จะไม่ได้อ่านเรื่องนี้อีก มีช่องทางไหนให้ติดตามแจ้งด้วยนะครับ
ขอบคุณ ที่ยังลงให้อ่านจนจบภาคครับ

Zeratul

ท่าทางน้องอุ๊จะติดใจนนถอนตัวไม่ขึ้นแน่ๆ

Tao Na

Chanin Sreesompoo

097898117

สงสัยจะได้ติดใจลุงพลอีกคน แต่อ่านที่ว่ามีคนเอาไปลงแล้วน่าโมโหแทนจริงๆ

nananews