ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 13, 2018, 10:31:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kalampee

เป็นกำลังใจให้ไรท์ครับ อย่าเพิ่งหมดกำลังใจ สร้างสรรค์ผลงานดี ๆ ต่อไปนะครับ

wattana2015

::HoHo:: เป็นกำลังใจให้ท่านอีกคนครับ เรื่องโดนก็อปงานผมก็โดนเหมือนกัน เลยออกอาการเซ็งๆอยู่เนี่ย จนหลังๆเริ่มหมดไฟเหมือนกัน แต่งเรื่องมาดันมีปลิงก็อปงานไปหากิน เซ็งจริงๆด้วย เราหัวอกอันเดียวกันครับ สู้ๆครับท่าน  ::Fighto::

wiseman

การขอเป็นกำลังใจให้ไรต์ด้วยครับ ยินดีรับการตัดสินใจของไรต์ครับ เพียงขอทราบช่องทางที่ได้ตามอ่านต่อไป ใครที่ทำไม่ดีไว้ก็จะแพ้ภัยตนเอง ผทเขิ่ออย่างนั้นครับ.เขียนต่อไปครับไรต์ จะตามไปอ่านครับผม

hnongkungja

เลวจริงๆ ขโมยผลงานคนอื่นไปหาเงิน เป็นกำลังใจให้ผุ้แต่งนะครับ

kungkrub

พวกที่เอาผลงานคนอื่นไปหาผลประโยชน์ของตัวเอง เลวมาก!

เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ

applej2k

yasa_ud

ลุงจัดเต็มเลยงานนี้มันต้องแซนวิสปะกบคู่ด้วยเลย

bondinlove

เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ และขอประณามคนที่ทำว่าไม่มีจิตสำนึกซะเลย

pibear

คนที่ก๊อปไปลงนี่มันเป็นพวกไม่มีสำนึก ที่สำคัญคือไม่ให้เกียรติผู้แต่ง คนแบบนี้น่ารังเกียจมากครับ

firefox2007

boom123

runba

Suti

ลีลาภารโรงนี่สุดยอดจริงๆ บรรยายได้เห็นเป็นภาพชัดเจนมาก แต่ไม่รู้ว่าน้องอุ๊จะชอบหรือเปล่าสิ

riggyx