ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤษภาคม 14, 2018, 02:57:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

ได้ยกครัวแน่ๆคราวนี้คุณลูกออกอาการซะขนาดนั้น

oyoyo

ผมชอบผลงานลายเส้นของนัดเขียนคนนี้มาก มันดูอ่อนหวานและสะอาดตาดี
คุณแม่ม่ายลูกติดแต่หน้าตายังสาวสดสวยอยู่เลย อายุ30กว่าเองมั้ง
ผมรู้สึกเหมือนลูกสาวจะแอบรู้ว่ามันเกิดอะไรขึ้น แต่รู้สึกจะเป็นตอนเดียวจบสินะ
แอบหวังว่าจะมีเขียนตอนต่อไปเพื่อคลายประเด็นนี้และสานสัมพันธ์กับลูกสาวอีกรอบ (เด็กประถมเลยนะนั่น)

nuinoinaja

anosuke

oswald

อ้างจาก: doujin.forum เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 02:16:38 หลังเที่ยง
ตอนแรกเมาเลยกล้าสินะ พอหายเมาปุ๊ปรีบขอโทษเลย ดีนะที่ผู้ชายก็มีความรับผิดชอบอยู่  ::Fighto::

เจ๊แกกะงาบอยู่แล้วเลยแกล้งเมาแค่นั้นน่ะครับ

noohun

แปลกดีที่อ.โฮมุนฯวาดนางเอกแนวสาวใหญ่(แต่หน้าโครตเด็ก) ยังคงสวยงามตามท้องเรื่อง
ปล.ท่านผู้แปลคลีนเทพมากครับ ไม่ทราบว่าคลีนนานมั้ยเนี่ย

ส่วนมากก็ไม่นานน่ะครับ ราวๆ 15-20 นาที/หน้า ยกเว้นบางหน้าที่มีตัวหนังสือทับภาพมากๆ ก็อาจเป็นชั่วโมงเหมือนกัน (ส่วนมากก็หน้าที่มีชื่อเรื่อง/ภาพสี) ผลงานโฮมุนครุสที่จริงรวมๆ แล้วคลีนค่อนข้างง่ายนะ เส้นสะอาดแล้วไม่ค่อยมีตัวหนังสือทับภาพ

thegift52

ดูทรงแล้ว น้องพลับชองสองแน่นอน อิอิอิ รอดูคุณลูกครับ
ส่วนภาพ วาดได้สวยมากครับ ละเอียด นุ่มนวล ดูสวยงามจริงๆครับ

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

oakvanilla

ชอบมากกกกกกกกกกกก 
นางเอกน่ารักมาก ผมโคตรชอบเลยชอบจนไม่รู้จะเม้นว่ายังไงดีอยากเป็นพระเอก 

as72340639

จะมีตอนต่อไหมเนี้ย อยากให้ควบ2ไปเลย  ::Thankyou::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นผู้ชายที่ทำอาหารเก่งนี่ก็ดีนะ ทำให้ได้มีโอกาสได้ล่อกับคุณแม่เลี้ยงเดี่ยวสุดสวยข้างบ้าน แต่คงจะไม่ใช่แค่คุณแม่เท่านั้นล่ะมั้ง ดูแล้วลูกสาวก็น่าจะปิ๊งพี่ชายคนเก่งด้วย แบบนี้น่าจะได้ทั้งแม่ทั้งลูกแน่ๆเลย

ipor

HaruKi02

ยังคงคุณภาพเดิมกับ อ.โฮมุนคลูลัส นานๆทีแกจะเขียนแนว milf หวังว่าจะมีตอนต่อเก็บลูกสาวด้วยนะ

Akira Watanabe

::Shy:: ฝ่ายแม่ไม่ใช่ปัญหาแล้ว เหลือลูกนี่สิ ดุเหลือเกิน

karnkarn

ได้ทั้งแม่ทั้งลูก หุ่นแม่เด็ดมากสุดยอด  ::HoHo::