ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga] Teacher and Student Ch.5 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 18, 2018, 06:44:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

refereer

wunman

งานเข้าละนิชิโมโต้คุงงงง จตะเอาอาจารย์ซ่อนหรือ จะเนียนไม่อยู่ หรือเปิดเผยไปเลย เปิดเผยไปเลยละกัน

rockybm

เรื่องนี้เคยอ่านมาแล้วในเว็ปนี้ล่ะ ชอบมากเลย ถือว่าเปนอีกซีรีย์ที่ในดวงใจเลยคับ

ryu

เจอแบบนี้ จะทำยังไงล่ะเนี่ย
เป็นตัวเราก็คิดไม่ออก

Kwankwan..

esenex

ตอนนี้คืออาจารย์นี่ให้อารมณ์แฟนแนวเอาแต่ใจเลยฮะ ตรงเดะ

(จิ๋ว)

แบบนี้เรียนก บรรลัย บรรเลง
::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...