ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...24 อยากรู้แต่ไม่อยากถาม

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 14, 2018, 09:51:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaznuri01

โอ้!! นี่น้องนาเราเล่นมีชู้มานานแล้วรึเนี่ย สวมเขาให้ผัวมานานพอดูเลยนะ หุหุ
ลุ้นๆ เนื้อเรื่องต่อไปจะเป็นยังไง ผัวก็รู้แล้วจะยอมปล่อยผ่านไปไหม(ถึงไม่ปล่อยก็คงยกโทษให้นาง่ายๆเหมือนเดิม)

kk517

ผมชอบรูปประกอบประมาณนี้นะ มาจังหวะกำลังดี พอให้มีภาพคิดตาม ขอบคุณในผลงานมากๆครับ ชอบ

jayleno

Apirl An

บิ๊กเซอร์ไพร์เลยพี่เขยเรา  สงสัยจะลีลาเด็ดขาดกว่าชัย กว่าเจ หลายขุมแน่นอน ::Snap:: ::YehYeh::

mspeed

mcgide

พี่เขยทีเด็ดจริงๆ
น่าจะเป็นตัวการทำให้นาติดใจเรื่องนี้รึป่าว

tarapong

อดีตอันดูดดื่ม เด็ดสะเด่า ดุดๆไปเลยดั๊บ ขอบคุณ​ครับ​

pk170

Farewell

นานี่มีความลับอีกละ ตกลงนี่นอกใจเอากับพี่ภพตั้งแต่ปีที่แล้วอีก บางทีนาก็เกินไป นานี่มันสาวแสร้งเรียบร้อยจริงๆ

ปล. ผมชอบรูปประกอบนะครับ ยังไงก็แล้วแต่ผู้แต่งเลยครับ

lakaja

llar

ภูรินะ กินอิ่มนอนหลับ

ความรู้สึกหลังอ่านจบ... เขาเอากันปีละครั้ง แล้วตัวเองยังอยากให้นาไปเอากับคนอื่นแต่ ตัวเองหดหู่ คือไรมึงเป็นไบโพลาร์หรอ อารมเปลี่ยนไปมาเร็วแท้

darthorange

ทีแรก ๆ น้องนาก็เหมือนไม่เต็มใจ แต่กลายเป็นน้ำนิ่งไหลลึกนะเนี่ย  ::Suffocate::

stunner