ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...24 อยากรู้แต่ไม่อยากถาม

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 14, 2018, 09:51:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gobori21

นาไม่เคยได้พักเลยจริงๆ ดีที่ไม่ลืมสามี เรื่องนี้อ่านได้เรื่อยๆเลยครับ ผมว่ารูปแล้วแต่ผู้ประพันธ์จะใส่เพื่อความเหมาะสมดีแล้วครับ

air111fox

คราวนี้เป็นเรื่องในครอบครับแล้ว ครอบครับเดียวกันต้องช่วยเหลือกัน

panax

ว้าว  นานี่เค้าแรดๆเร่าร้อนมาก่อนที่เราจะกล่อมให้เค้าสวิงอีกนะครับ
ชอบจังๆๆๆ

Kinga

น้องนาความลับเยอะนะนี่ พระเอกเรากลายเป็นผู้ตามสะแล้ว

Thavee Kan

ที่นาเก่งอาจเป็นเพราะพี่ภพเป็นคนสอนให้ป่าว  หรืออาจเคย2ญกะ1ช ตอนที่พี่สาวยังไม่เสียก้อได้ ชักอยากรู้เรื่องก่อนหน้านี้แล้ว ว่าเกิดขึ้นได้ไง ตอนหน้าฝากเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

Saraa Sp

วัวเคยขา ม้าเคยขี่ สงสัยจะเคยมีอะไรกันตั้งแต่ตอนที่พี่สาวยังอยู่แหงๆ

Mix_Xer

อีกหนึ่งความลับที่นาเก็บไว้ในทึ่สุดก็เปิดเผย แล้วจะมีผลกระทบต่อชีวิตคู่รึเปล่าเนี้ย

ศิริวัณณา

หนูนาเปลี่ยนบทไปเป็นเล่นชู้ซะงั้น..อย่างนี้คงไม่ใช่ครั้งแรกซะแล้วละสิ,  ถึงว่าผัวให้มีชายอื่นถึงไม่เคยปฏิเสธ  สรุปคือผัวโง่บริสุทธิ์  555

Thanakrit Nanthikan

ตัวละครใหม่นี่อาจจะเป็นแฟนเก่ารึเปล่านะ

Maikeet Fai

หนูนาน่าจะมีความลับอีกมาก สามีจะรับได้ทุกครั้งหรือเปล่าเนีย ครั้งนี้คงมีเคืองกันแน่แอบมีอะไรกันลับๆ

cannavaro

นานี่ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันนี่ ไวไฟใช้ได้เลย

Simatic Field

เข้าข่ายเเรดเงียบได้รึป่าวครับ น้องนาเนี่ย

Poom Js

เริ่มไม่ค่อยตื่นเต้นนะครับ นาก็เริ่มเผยว่าโกหก

Ataro Khotdee

นึกแล้วว่า พี่ภพต้องเป็นหนึ่งคอลเลคชั่นของหนูนาแน่ๆ  ไม่ผิดหวังจริงๆด้วย ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

aone

เป็นผม ผมก็งงครับเจอแบบนี้ ไม่รู้มาก่อนด้วย เหตุการณ์กับพี่ภพเกิดก่อนที่สานมีนาจะอนุญาติเสียอีก ::Ahh:: ::Ahh::