ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ราสองสามคน the series 22

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 14, 2018, 12:45:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

มีสถานที่ซ่อนตัวแบบลึกลับ 
สาวบีจะมีอะไรมาทำให้แแลกใจอีกนะ

cooking_gear

ขึ้นไปหรือจะเจอฟินมาเซอไพรส ::Thinking:: ::Thinking::

Manop Hanphrom

ตัวละครเริ่มหลายคน
โรงงงานผลิตน้ำ​ จะทำงานทันมั๊ย

แต่ละหี​ดีๆทั้งนั้นเลย

pamaaeng

ไม่ว่า สาวคนไหน
ก็ยั่ว เสียจริง

แบบนี้ ต้องจัดเต็ม

wapwap

แหม นึกว่าจะมีบท ยัว+บี ซะอีก
รอติดตามเซอไพส์ของบีนะครับ

yothin_d

ในบรรดาสามคน ผมชอบบีสุดละ รองมาก็ฟิน ยัวผมว่าบทรักไม่เท่าอีกสองสาว

medsay

ขอสารภาพตามตรงว่า เป็นเรื่องแรกที่อ่านแล้วต้องเสียน้ำเกือบทุกตอน นี่ถ้าไรต์ลงทุกวันผมคงซีดเซียวแน่ๆ ฮ่าๆ ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆคับ

audy11

::Glad::เซอไพรน้องบีคืออะไรน้อ. แซกับเทียนหรือเปล่า

lunla

อิจฉาตัวเอกสะจริงตอนแรกเกริ่นมาว่าไม่หล่อ แต่สุดท้ายได้ถึง 3
แต่อย่าบอกว่าไรต์จะหักมุมนะครับ เรา 2 +3 คน กลายเป็น5 (ฟ้าเหลืองแน่ๆ)

sunshine9

ผมว่าสิ่งที่ทำให้เรื่องนี้น่าติดตามตลอดทั้งๆที่มีตัวละครไม่กี่คนก็คือ พล๊อตเรื่องที่โคตรจะคาดเดาได้ยาก ตัวละครมีการพัฒนาความสัมพันธ์แบบค่อยเป็นค่อยไป และภาพประกอบที่ดูบ้านๆ แต่ให้ความรู้สึกว่า เห๊ย! หรือทั้งหมดนี้มันคือเรื่องจริง  โหวดให้เป็นอันดับหนึ่งเลย  ยอดเยี่ยมมากครับ     ::YehYeh::

23pompompom

ดูแล้ว ฟิน บี ยัว น่าจะคุยกันตลอดแต่ไม่รู้ว่าตกลงกันว่ายังไง รอลุ้นเซอร์ไพร์

รักโลก รักไทย

บีชอบจริง ยัวนียังไม่แน่นะเนี่ย

samsung014

ลุ้นให้ได้ลงเอยกับบีมากๆ จะสมหวังหรือเปล่าน้อ

ัuffa555

บีชอบพระเอกป่าว มีคนมาจีบก็ไม่สน

singkanong

ชอบน้องยัวครับดูเหมือนไม่ค่อยมีมั่วกะใครมามากเท่าไหร่ยกให้เป็นนางเอกเลยครับ