ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Batsu] Over Work Love [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 15, 2018, 08:19:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

liverpudlian

ได้นางเอกมาเป็นแฟนแบบนี้ไม่ลาออกมันแล้ว 555

alaaum

straufe

ทำเป้นจะสุ้แม่สาวน้อยคนนั้นเจอชีรีดน้ำไปอวสานเลย
ไอ้หนุ่มเด็กเสิพเอ้ย
::YarKK:: ::YarKK::

keatmano

ยุ่งทั้งงานหลวงงานราษฏร์ ท่าทางจะแห้งตายแหงแก๋  ::HoHo::

สมัยนี้บอกรักเป็นแฟนกันหลังจากเสียบแล้วหรือเนี่ย  ::HoHo::

monkeywind10

ร้านอยู่แถวไหนครับผมอยากเปลี่ยนงาน ::DookDig::

Crypt

รุกโหดมาก อิจฉาพระเอกเบา ๆ มีสาวมารุกแบบนี้

HypN♥s

มีรุ่นพี่แบบนี้ เป็นผม ผมก็ยอมนะ ถึงจะงานหนักก้เหอะ  ::Oops::

jachal

ถ้าทำ OT ทุกวัน ได้ฟ้าเหลืองแน่นอน

Gunitle

ซึนทั้งคู่เหมือนที่ท่านว่าจริงๆ555 ขอบคุณมากครับผมม

thegift52

สรุป ใครเสร็จใครฟะนั้น แต่ก็ถือว่าโชคดีจริง ๆ ใคร ๆ ก็อิจฉานะ

oakvanilla

อ่านแล้วแอบงงๆ นิดหน่อย แต่นางเอกนี่บู๊ๆสุดๆ

siwapol55

สภาพแบบนี้ พระเอกเหนื่อยตายเลย ทั้งทำงานปกติกับทำกับนางเอกที่ทำงาน
ขอบคุณมากครับ

Kit.m555

อดออกจากงานเลยพ่อหนุ่มมีของดีชวนอยู่

acerolar

::Shy:: แอบรักกันและกันด้วยล่ะ น่ารักและ Milky สวยมากจริงๆเลยครับผม

phatsa

สงสัยต้องทำโอที ทั้งเดือนแน่นอน ::Sweat::