ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.6%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.8%)
นาถลดา
88 (21.2%)
หมอพลอย
100 (24.1%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 415

mighty

พิมมี่ยังมีบทแทรกเข้ามาให้ลุ้นระทึกรักพอเข้าใจสาเหตุแล้วว่าทำไมลุพลถึงชอบทะลวงถ้ำทองแต่ยังสงสัยอยู่ว่าถ้าลุงพลได้ทะลวงถ้ำทองครบทุกคนนี่จะเป็นยังงัยต่อนะจะได้หีบทองคำกลับคืนมารึป่าว

papa969

siri inn

winpooh

Nikubou

อ่านคอมเมนท์แต่ละคนเล่นเอาเหนื่อยเลยแต่ทำไมทุกคนคิดไปในทางเดียวกันหมดเลยนะเนี่ย
ลุงพลเวอร์ชั่นอัพเกรดทำเอาน้องอุ๊จับไข้ไปแล้วก็จริง แต่น้องพิมมี่คือคนที่รีดพิษลุงพลจนฟ้าเหลืองมาแล้วยังไงก็เชียร์น้องพิมให้ปราบหนอนชาเขียวของลุงพลได้เหมือนเดิมนะครับ เชียร์ลุงพลแต่ก็หมั่นใส้แกเหมือนกัน ด้วยความหมั่นใส้นี่เอง เมื่อแกเล่นขุดถ้ำทองเมียทุกคนนี่จะมีเมียคนใดจัดหนักกับถ้ำทองของลุงพลเป็นการเอาคืนบ้างใหมครับ อย่างเช่นให้ โดนัท(เพราะเธอห้าวมาก่อน) รึไม่ก็น้องนาถ(เห็นเธอโหดและหื่นดี) หรือหมอพลอย(อันนี้อยากเห็นที่สุดเพราะเธอไม่ธรรมดา)

xtazy

ห่างกันมานาน คืนนี้หอแตกแน่ ลุงพลกับพิมมี่คงใส่กันยับ

saitaman

วันๆลุงจะสืบพันธุ์อย่างเดียวเลยครับ 55555 อะไรจะฟิตขนาดนี้ จริงๆแอบอยากให้ลุงพลจัดกับสาวใหญ่ดูบ้างนะครับ 5555

saran poyou

ลุงนี่อึด ถึก ทนจริงๆ เป็นผมคงไม่ไหวตั้งกะ 2 สาวแล้ว

supstar123

nutran179

knutja

ลุงพลทำงานมั่งไหมเนี่ย วันๆ เดินสายปรี้อย่างเดียวเลย หึ หึ

red hulk

fatboy110

พิมมี่จะโดนถ้ำทองลิเจียไหมนะ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ