ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองมาแชร์ประสบการณ์xxxกับคนจากแอพกัน

เริ่มโดย mikoto2288, พฤษภาคม 17, 2018, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

ลองมาแชร์ประสบการณ์นัดเย็ดจากคนในแอพกันครับ

ผมขอเริ่มก่อนเลย

แอพที่ผมเล่น ตอนนั้นคือ แอพผึ้งครับ
มันจะหาคนที่อยู่ในพื้นที่ใกล้บ้าน(ซึ่งเป็นเหมือนดาบ2คม)

ผมไปเจอพี่สาวคนนึงอายุ37-38แล้ว แต่พี่เขาดูดี หุ่นผอมๆหน่อย ผมสั้นทำสีเปรี้ยวๆ ดูอ่อนกว่าวัย(ในvdo call)

พี่เขาเป็นช่างเสริมสวย มีหน้าร้านเป็นร้านตัดผม ทำเล็บสำหรับผู้หญิง อะไรแบบนั้น

เล่าย่อๆว่าพี่เขาท้องตั้งแต่อายุ17-18 แล้วก็เลิกกับสามีไป ตอนนี้ทำร้านเสริมสวย อยู่กับลูกสาวแค่2คน

ลูกสาวแกเรียนมหาลัย อยู่ปี1
แล้วมหาลัยนี้ ปี1ทุกคนต้องไปอยู่หอที่องครักษ์
ลูกสาวแกก็เลยจะกลับบ้านแค่ ส-อา เท่านั้น เรียกได้ว่าทางสะดวกมาก

ผมกับพี่สาวคนนี้ตอนแรกก็คุยกันเรื่องปกติ ผมก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะเห็นว่าพอมีอายุแล้ว แถมใกล้บ้าน
ผมบอกไปตรงๆว่าผมแต่งงานแล้ว มีภรรยาแล้ว
แกก็บอกว่าคุยได้ แกไม่ได้คุยเพื่อหาผัว หาพ่อใหม่ให้ลูก แค่หาคนคุยเล่นเฉยๆ

แต่พอคุยเข้าเรื่องsexได้ปั๊บ พี่แกชวนผมไปบ้านแกทันทีเลย

แกบอกว่าอยากให้มาลองตัดผมร้านแก
ผมก็ถามว่ามีบริการตัดผมอย่างเดียวเหรอ? ถ้าตัดผมอย่างเดียวผมไม่ไปนะ

แกก็บอกว่า ตัดเสร็จเดี๋ยวมีบริการให้หอมแก้ม1ที

ผมบอกว่าแค่หอมแก้มน้อยไปหน่อย ร้านอื่นมีบริการให้มากกว่านี้อีกนะ

แกเลยบอกว่าเดี๋ยว"ให้ซอยฟรี 1 ยก"
ผมเลยโอเค ขับรถไปร้านแก

พอไปถึง ผมไม่ได้ตัดนะ
แต่ภาพตัดมาที่เตียงเลย แกปิดร้านรอเย็ดกับผมอยู่ก่อนแล้ว

ก็โอเค แกก็ดูดีประมาณนึงสำหรับคนอายุเท่านี้ ผมใส่ถุงเอาทุกยก

แต่ทีเด็ดของแกอยู่ที่แกพร้อมจะสนองทุกอย่างตามเราขอ

อมสดได้(ผมให้แค่เลีย) เอาประตูหลังได้ ถ่ายรูป ถ่ายคลิปได้ เอาว่าซื้อกะหรี่ยังทำไม่ได้เท่านี้เลย แล้วนี่คือ"ของฟรี"ด้วย

ผมถามพี่เขาว่าลูกสาวจะกลับมาวันนี้รึเปล่า?
แกก็บอกว่าเปล่า ต้องวันศุกร์ดึกๆถึงจะกลับ หรือไม่ก็เช้าวันเสาร์

ผมเลยขอพาแกไปเย็ดในห้องลูกสาวหน่อย 555

แล้วแกก็ไปด้วยนะ

ผมให้พี่เขาเอาชุดของลูกสาวแกตอนม.ปลายมาใส่ แกก็ใส่

ผมถามพี่เขาว่าปกตินัดคนมาเย็ดบ่อยไหม แกก็บอกว่าไม่บ่อย ต้องคนที่แกชอบจริงๆถึงจะนัด

แล้วผมกับพี่สาวคนนี้ก็เจอกัน3วันติดๆ
ปิดร้านเย็ดกันในห้องลูกสาวพี่เขาตลอด ใส่เกือบทุกชุดในตู้ ยกเว้นชุดมหาลัยเพราะลูกสาวแกเอาไปหมด

แต่แกก็เริ่มทำตัวเข้ามาในชีวิตผมมากขึ้นซะงั้น เริ่มไลน์มา เริ่มบอกว่าคิดถึงแบบหนุ่มสาว ผมก็เลยเตือนพี่เขาไปว่า  "เราคุยกันแค่เพื่อนนะ" "อย่าคิดเกินเลย" แต่แกก็ไม่หยุด เริ่มอยากมาหาผมที่บ้าน เริ่ม"อยากเป็นเมียน้อย" ซึ่งผมไม่เอาอยู่แล้ว

ก็เลยต้องหาทางให้พี่สาวเขาเลิกยุ่งกับผม

จนแกเซ้าซี้ผมมาก ให้ผมไปหาให้ได้
ผมเลยจำใจไปหา กะว่าต้องจบเรื่องนี้เสียที แต่แกปรนิบัติผู้ชายเก่งไง ผมก็เลยเย็ดแกอีก ก็ในห้องลูกสาวแกนั้นแหละ

แล้วผมก็มาคิดได้ ว่าทำไมเราถึงไม่ทำให้ลูกสาวแกรู้ไปเลยล่ะ ว่าแม่เขาร่าน อยากหาผัวให้ตัวเอง

ผมก็เลยเอาถุงยางที่ใช้แล้ว มีน้ำควยผมอยู่ด้วย แอบใส่ไว้ในเกะตู้เสื้อผ้าของลูกสาวแก ตอนที่พี่แกเผลอ

หลังจากนั้นแกก็ไม่เคยไลน์หรือโทรหาผมอีกเลย

ตอนนั้นผมได้รับบทเรียนเลยว่าแอพพวกนี้แม่งอันตรายแค่ไหน
หลังจากนั้นผมก็ไม่เคยนัดเย็ดตนใกล้บ้านอีกเลย รวมไปถึงอ้างว่าอยู่ไกลๆ แต่ขับรถไปหาได้แทน 555
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

pirawut

มาขอศึกษาครับ ปกติไม่เล่นแอพพวกนี้ แถมยังซิงด้วย 555555

P Eet ✦Diamond✦

Wow ... I always thought that in Asia especially a country like Thailand ...
People are more conservative ...
I never seen or even knew that people use their social media app for the purpose of having casual SEX...!!!
I will have to admit that ... Thai people are soooooo much more liberal...

This just goes to show that the East & the West are soooo much different...!!!
We just don't do that around here... ( USA )
Too many variables could happen...
Human emotions are soooo difficult to control ...
You never know what the other person is going to do ....   ::Sobad::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

the_fear

ยังไม่เคยลองนัดเลยครับ เคยแต่sexphone ตอนนั้นเรียนมหาลัย แล้วเข้าเว็ปครอบครัวเดินทาง ทีนี้มีพี่สาวคนนึงตั้งกระทู้อารมณ์ประมาณว่าชอบเรื่อง Incest อยากหาคนคุยแนวๆนี้(พี่เค้าชอบแนวพ่อเลี้ยง-ผมชอบแนวพี่สาว)

ก็เลยแอดMSNไป สุดท้ายก้แลกเบอร์ หวยไปออกทีท่าไหนก็ไม่รู้ จบด้วยSexphone เฉย แต่ก็มีความสุขมาก สนุกมาก เป็นประสบการณ์ใหม่จริงๆครับ 

ปล.พี่คนนั้นชื่อนุ่น เบอร์หายไปแล้ว แต่ยังเก็บChat Log ไว้อยู่ ถ้าพี่ผ่านมาเห็นอยากให้พี่ติดต่อกลับมานะครับ ผมศิท ยังอยากคุยกับพี่อยู่

mint38-24-38

เคยได้ยินบ่อยๆ แต่ไม่เคยลองนะคะ กลัวเรื่องติดโรคอยู่ และกังวลเรื่องรักษาหน้าตาในสังคม 55 ที่ผ่านมาเวลาคุยกับคนทางเน็ตประสบการณ์เสียวมากสุดเคยทำคือแชทเสียวน่ะค่ะ สมมุติเหมือนเอากัน อย่างเช่นด้านล่างพวกนี้ที่เคยแชท อิอิ  ::Shy::

แอน น่ารัก พูดว่า
เสียวค่ะ ทำเมียต่อนะ
ร่วมรักกับเมียต่อ แอนพยายามใช้คำสุภาพ
A พูดว่า
ทำอะไรละจีะ
ผัวไม่เข้าใจ
**
แอนรู้ว่าผัวยามต้องการอะไร เธอเคยได้ยินพวกผู้ชายห่ามๆ พูดกัน
หรือพวกผู้หญิงแรดๆ ชั้นต่ำ
แอนอาย แต่ก็ยอมพูดออกไป
"เย็ดแอนนะคะ ผัวขา"
"กระเด้า แอนนะคะ พี่ชาติขา"
แอนยอมพูดคำต่ำๆ แต่มันกลับกระตุ้นอารมณ์ได้อย่างประหลาด
สันดานดิบในตัวแอนถูกปลุก
ไม่อายอย่างที่คิด คล่องปาก พูดได้ง่าย เหมือนไอ้ชาติเป็นผัวจริงๆ
A พูดว่า
ฮ่าๆๆๆ
ไอ้ชาติได้ยิน
หัวเราะอย่างซะใจ
แล้วเริ่มกระเด้าตามคำขอ
กระเด้าแบบลืมตาย
รัวเอวใส่ไม่ยั่ง
อ๊าๆๆๆๆ
A พูดว่า
จนนมแอน
เสียว เสียวดีจัง
A พูดว่า
กระเพื่อมไปมา
เสียวจังผัวขา
A พูดว่า
หัวควยจน
ปากมดลูก
อย่างจัง
อ๊า แน่นไปหมดแล้ว ผัวขา เย็ดแรงๆค่ะ
A พูดว่า
ยามชาาติตอนนี้เสียวมาก
เย็ดเมียแรงๆ
A พูดว่า
เพราะหีแอนมันทั้งรัดทั้งตอด
ปากก็พูดว่า อีนมโต
อีกะหรี่
อ๊าๆๆ ผัวขา
A พูดว่า
ยอมรับด้วยสิว่ามึงมันกระหรี่ ปั่ก ๆ ๆ ๆ ๆ
มะ แอนเป็นกระหรี่
A พูดว่า
ยามชาติกระเด้าใส่
แอนเป็นกระหรี่ค่ะ ผัวขา
แอนยอมพูด ตาเหลือก โดนควยกระทุ้งใส่ปักๆๆๆๆ
ถ่างขาให้ยามชาติเอาเต็มที่
A พูดว่า
มึงมันอยากโดนเย็ดใช้ไหม
พร้อมรับควย
A พูดว่า
ถึงอยากแต่งตัว
ยั่วควยกูทุกวัน

[5:09:27 AM] A: ชัยจับแนนยืนโก้งโค้ง ให้แนนหันหลังให้กับตัวเขาเอง แล้วเขาก็เสียบควยเจ็ดนิ้วของเขาเข้าไปในทันที พรวดเดียวมิดลำจนแนนต้องครางสุดเสียง
[5:10:17 AM] A: "อึ้บบบบบบบบบบบบบบบบบ"
[5:10:58 AM] หนูแนน: "โอ๊ววววว ซ๊๊ดดดดด พี่ชัยขาาาา มันแน่นจัง อ๊าาาา" แนนครางลั่นน้ำตก มือเกาะหินใหญ่ตรงหน้าเอาไว้เป็นที่ยึด
[5:11:04 AM] A: ชัยจับเอวแนนไว้แน่นแล้วกระแทกหีแนนอย่างสะใจในน้ำตก เขาไม่สับควยเย็ดเข้าหีแนนอย่างไม่ทะนุถนอมเลยแม้แต่น้อย
[5:11:10 AM] หนูแนน: ปากอ้าเผยอ ตาเบิกโผงด้วยความเสียวซ่าน
[5:11:29 AM] A: "อูยยยยย แนนนนน เสียววววว โอ้วววววว หีแนนตอดพี่ใหญ่เลย อ้าาาา พี่ชอบบบ เย็ดหีแนน"
[5:12:22 AM] หนูแนน: "อ๊าาาา พี่ชัยขาา พี่ชัยขาาา อ๊าาาา อ๊าาาา" เธอร้องครางเสียงหลง เต้านมใหญ่กระเพื่อมตามแรงเย็ดกระหน่ำอย่างร้อนแรงไม่มีถนอมของเขา ดังปึกๆๆๆๆ เนื้อกระแทกเนื้้อบดแบบหีแทบพัง
[5:12:32 AM] หนูแนน: จนในที่สุดแนนก็ร้องโหยหวนถึงจุดสุดยอดไปก่อน
[5:12:37 AM] A: เขากระแทกเย็ดแนนไม่กี่ครั้งแนนน้ำก็แตก แต่เขายังไม่สะใจ ยิ่งกระเด้าเย็ดแนนแรงขึ้นอีก จนแนนเคลิ้มไปไหนต่อไหแล้วก็ไม่รู้
[5:13:13 AM] หนูแนน: "ฮืออออ แนนเสียววว แนนเสียววว พี่ชัย โอ๊ววววววว กรี๊๊ดดดดดดด" เธอหวีดร้องเสียงหลงยิ่งเขากระแทกแรง
[5:13:28 AM] หนูแนน: ลืมไปเลยว่าตัวเองกำลังถูกเย็ดกลางแจ้ง สนใจแค่ความเสียวซ่าน
[5:14:27 AM] A: บอย มองดูแนนที่ถึงสวรรค์อย่างรวดเร็ว "อีหนูนี่ครางดังจริงๆ ต้องถ่ายวีดีโอไว้สักหน่อยแล้ว" เขาพูดจบก็หยิบมือถือมาอัดวีดีโอไว้
[5:15:15 AM] A: ชัยเลื่อนมือไปขยำคลึงนมอวบๆคัพเอฟของแนน แล้วกระเด้าถี่จนน้ำหีแนนย้อยออกจากรุหี
[5:15:32 AM] A: "อะะ...โอ้ววว ซี้ดดดด พี่จะไม่ไหววแล้ววว อูยยยยยยยยยยยยยยยยย"
[5:15:34 AM] หนูแนน: "ซีดดดด อ๊าาา อ๊าาาา อ๊าาา อ็วววว พ...พี่....ชัย...อ๊าาาา" เธอแทบพูดไม่เป็นคำเพราะโดนกระหน่ำอย่างแรง จนได้แต่อ้าปากหวอ เสียวซ่านหัวโล่งไปหมด
[5:15:45 AM] หนูแนน: "แนนจะถึงแล้ว อ๊าาาา จะถึงอีกแล้ว ผัวขาาาาา"
[5:15:48 AM] หนูแนน: แนนหวีดร้อง
[5:15:59 AM] หนูแนน: เมื่อรู้สึกถึงสวรรค์รอบสองในเวลาติดๆกัน
คนเขียนนิยายเสียว ชอบแนวดาร์ค ntr mindbreak เขียนนิยายเสียวร่วมได้ ใครสนใจหลังไมค์  ติดตามทวิตเตอร์ได้ที่ https://twitter.com/Mint383