ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...25 รสสวาทพี่เขย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 17, 2018, 05:49:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tidada mana

Tonpera

Silanat P.

ใจกวางจริงๆครับสามีนา แต่มีความลับให้ให้อภัยอีกแน่ครับ

bakuryuo

เอาจริงๆนะ ตั้งแต่อ่านมาชอบฉากระหว่างนากับพี่ภพสุดละ ได้อารมณ์มาก คำที่ใช้ จังหวะที่ใช้คำแต่ละคำ Masterpeice จริงๆ 
(สารภาพว่าโดนแบนมาหลายเดือน เลยอดอ่านเนื้อหาที่ถูกซ่อนไว้ แต่ก็ตามอ่านตลอด แบบรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้าง พ้นแบนปั๊บ ตามมาอ่านเรื่องนี้ยาวๆ กะว่าวันเดียวรวดเดียวจบ แล้วก็ไม่ผิดหวังจริงๆ ตื่นเต้นเหมือนอ่านครั้งแรก เนื้อหาที่ซ่อนไว้ก็คุ้มค่ากับที่รอมาหลายเดือน) ชาบูผู้แต่ง 

Natee Aroonpruksakul

polocat

softsexx

พี่เขยกับน้องเมีย ใกล้กันเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นแหละ

thesunsound

นานี้คงเป็นคนที่ขี่เงี่ยนมากเลยนะครับผม

LittleSnake

ทำหมันแล้วก็พลาดได้นะครับ ฮ่าฮ่า

มีผู้ชายที่ทำงานทำหมันแล้ว เมียดันท้อง เกือบเป็นเรื่อง
ดีว่าลูกออกมาหน้าตาเหมือนพ่อเลยรอดไป
ปรากฎว่า หมันหลุด  ซวยจริง ๆ

อาจจะไม่เกี่ยวกับหนูนา  แต่เอามาเล่าสู่กันฟังครับ

newregistry

สุดยอด แต่จะว่าไปนานี่ความลับ(เสียวๆ)เยอะจริง ชอบฉากร่วมกับพี่ภพมากกว่าก่อนๆหน้านี้อีก ดูสุดเหวี่ยงดีครับ

pputter

พี่เขยก็ละ พ่อสามีละจัดยางงง จะโดนใครก็ไม่แปลกใจแระ

Pyasang

ได้ครูเก่งๆ แต่กลัวว่ายังไม่อยากกลับต่างประเทศ