ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...25 รสสวาทพี่เขย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 17, 2018, 05:49:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aonsniper

โครตสุด ทั้งความลับ อยากให้มีแบบนี้เรื่อยๆครับ

naja313

นากินกับพี่เขยมานานแล้ว น่าสงสารสามีนะ

knight2000

swgxxx26

Moring

อ้างจาก: tyttkcu kcu เมื่อ พฤษภาคม 17, 2018, 06:05:16 หลังเที่ยง
ขออนุญาติ เม้นขอบคุณ เพื่ออ่านตัวเต็มก่อนนะครับ ชีรีย์นี้ น่าจะซับซ้อนกว่าที่คิด

กลับมาเม้นต่อ ส่วนของเนื้อหาคงไม่มีข้อแนะนำมากนัก ขอลุ้นตามไปดีกว่า
ขอชมผู้แต่งนะครับ ถ้าไม่ได้วางโครงไว้ก่อน การมีเหตุการณ์ในอดีต ที่ผูกมาปัจจุบัน จะยากในการเดินเรื่องให้มีเหตุและผลมาก ในเรื่องนี้ทำได้ดีทีเดียว และเริ่มมีทิ้งปมให้ติดตามต่อ ทำเอาผู้อ่านอยากลุ้นต่อไปตามๆกัน
ขอบคุณอีกครั้ง กับเรื่องแต่งดีๆครับ

darkfrl

นึกถึงว่ามีซีรี่ส์ย้อนอดีตของนาดูนะ น่าจะมีอะไรอีกเยอะ

hurricane

Thanavut Noyhirun

Katsumomo

gatewadee