ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...25 รสสวาทพี่เขย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 17, 2018, 05:49:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ก็ติดใจพี่เขยอะนะ  ลีลาดีกว่าผัว  รสสัมผัสแปลกใหม่  น่าลิ้มลอง

xonly8board board

ติดตามครับ แม่แบบนี้ไม่น่ารักเลย ผิดสัญญากับสามีมั้ย ที่ว่ามีอะไรกับใครต้องบอก

tcp11

พี่ภพท่าทางจะติดใจน่าดู เล่นรอมาเป็นปีเลย

Phoowadol

และแล้วสิ่งที่ผมคาดเดามันก็เป็นจริง เมื่อทั้งสองมีความรักกันเป็มทุนเดิม เรื่องเช็กซ์คือสิ่งที่เติมเต็มให้กันและกัน ถึงแม้จะจิตตกไปบ้าง แต่เมื่อทั้งสองได้คุยกัน สามีน้องนาซึงมีรสนิยมชอบเห็นเมียยั่วคนอื่น ชอบให้คนอื่นเอาเมีย แบบนี้ยิ่งเข้าใจง่าย. ทุกอย่างเลยลงเอยออกมาอย่างที่เห็น. แต่แหม่ ส่วนตัวเลยนะครับ การที่สองสามีภรรยา ได้แสดงบทผาดโผน ในห้องน้ำครั้งนี้ เป็นอะไรที่เสียวมากเลยนะครับสำหรับผม เพราะนานๆที นากับสามีเขาจะใจดีแสดงบทรักบทสวาทให้เราได้ฟืนอินตาม แบบที่ไม่ต้องไปจินตนาการกันเอาเอง ว่าปะ? อิอิ
  ว่าแต่อยากรู้ยังว่าที่พี่ภพกระซิป แล้วทำให้นาเธอตกใจ  และทำให้สามีน้องนาตกใจยิ่งกว่า มันคืออะไร.?อย่าบอกนะ ว่าพี่ภพเขาเริ่มรู้แล้วว่า. นี่คือเกมส์การเติมเต็มของนาและสามี.  คงเห็นสามีนามาแอบดู รึเปล่า? หลังจากนี้จะเป็นอย่างไรต่อได้ลุ้นกันอีกแล้ว ขอบคุณมากครับ

ตรี1131

::Fighto::ถ้าผมเป้นผัวนาคงจะเลิกใว้ใจแล้วละขนาดขอความจริงยังแอบมีความลับ

dreamice

jayleno

ผมกับพี่ภพนี่มีความคล้ายคลึงกันอยู่นะ ให้ตายซิ  ::Evil::

beang555

แอบซ่อนอะไรไว้ไม่ยอมบอกน้อ อยากรู้จังเลย จะมีแบบ3someมั้ยคับ

minky way

หนูนานี่แรงกว่าที่เคยคิดไว้นะ ผมชอบคำตอบที่ว่า"จะสนใจทำไมเรื่องอดีตล่ะ" "ในเมื่อปัจจุบันเรารักกัน และเราก็มีความสุขกับ sex แบบนี้ sex ที่เราชอบ sex ที่พี่หามาให้ไม่ใช่เหรอ จะแปลกอะไรถ้านาจะหาเองบ้าง" ก็จริงนะสำหรับเรื่องในอดีต แต่ผมว่า"นาเริ่มล้ำเส้นที่สามีตกลงไว้ ว่าต้องบอกก่อน อันนี้น่าเป็นห่วงครับ สำหรับความเชื่อใจและความไว้ใจต่อกัน
ส่วนการคาดคั้นให้นาเล่าสิ่งที่ผ่านมามันไม่จำเป็นครับ

pamaaeng

kit2516

เป็นเพราะผัวอยากดูนาเลยต้องจัดเต็มตลอด

phuwarin

นาได้รับไฟเขียวจากสามีทีนี้เลยจัดหนักไม่เกรงใจแล้ว

arsuredd

พี่เขยนาพูดอะไรถึงตกใจขนาดนั้นกันแน่นะ

muzachi

thana7