ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามประสบการณ์ครับ

เริ่มโดย Boy just boy, สิงหาคม 04, 2022, 07:22:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ตอนเรียนม.ต้น ม.ปลาย ใครมีแม่เพื่อนในห้องที่สวยๆ บ้างครับ แล้วคิดจินตนาการอย่างไรกับแม่เพื่อนบ้างครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
ไม่เคยครับ  เท่าที่เห็นไม่มีใครที่ดูแล้วน่าเย็ด  เคยแต่จินตนาการถึงครู เพราะมีคนน่าเย็ดหลายคนกับตอนกวดวิชา  เคยเห็นผู้ปกครองเด็กบางคนน่าจะเป็น ม.ต้น  หน้าตาน่าเย็ดก็จำมาชักว่าวบ้าง

RRRR

ตอน ม.3 มีประชุมผู้ปกครอง มีแม่เพื่อนคนนึงครับผมเห็นแล้วรู้สึกทำให้ชอบสาวใหญ่มาจนถึงวันนี้เลย เขาสูง 155 ผิวไม่ขาวแต่ก็ไม่ดำ หุ่นอวบๆ วันนั้นแต่ชุดผ้าไหมพอดีตัว ที่สำคัญ หน้าอกใหญ่มากชี้ตรง เด่นกว่าแม่คนอื่นๆในห้องผม