ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 31.ตัวแทน

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 20, 2018, 12:09:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 31.ตัวแทน

เมฆครึ้มเหมือนฝนจะตกมาสองวันแล้ว อากาศแบบนี้ยิ่งเหงามากมาย คุณอาไปทำงานต่างจังหวัด
ไม่กลับบ้านเกือบยี่สิบวันแล้ว คราวนี้พาคนงานแม่บ้านไปด้วย ไปกันหมดทั้งบ้านเลย เมลขอไปด้วย
แต่แกบอกงานแก้มันเครียด ไม่อยากให้ไปกลัวเมลจะเบื่อ ให้อยู่บ้านดีกว่า เอ่อ อยู่บ้านก็เฉยๆก็เบื่อนะคะ
เมื่อวันก่อนเลยไปนอนคุยกับแม่ พาแม่ไปช้อปจนมืดสองวันติดเลย วันนี้แม่หนีไปอบรมอาสาตำบล
งานก็ไม่มีเมลเบื่อๆไม่รู้ทำอะไร เลยจัดหนักออกกำลังกายเล่นโยคะ ทั้งวันตั้งแต่เช้าจนเกือบมืด
เอทำไมวันนี้โทรหาคุณอาไม่รับสายเลย สงสัยยุ่งจัด เดี๋ยวก็คงโทรกลับมาเอง

อากาศเย็นๆ เมลเล่นโยคะเสร็จ ปูผ้านอนคว่ำ พิงอยู่บนหมอนพักผ่อนเล่นเฟสสบายใจอยู่ริมบ่อปลา
ความรู้สึกเสียววูบบ...... ก้นงอนๆ โดนลูบเบาๆ สวนมาจากด้านหลัง ร่องเมลกระตุกเบาๆตามทันที
เมลละดุ้งหันควับไป ไม่เจอไคร อ้าว...... หันหน้ากลับมา ก็โดนหอมแก้มเข้าฟอดใหญ่ หอมชี่นใจจัง
ครับคุณนาย เมลอ้าปากจะถาม ปากเล็กๆก็โดนจับประกบดูดดุลลิ้น ปากเมลร้องอู้ๆๆๆๆ แต่กลับสอดลิ้น
รัวรับลิ้นอุ่นๆของเลิช เราแลกจูบกันพักใหญ่ก่อนเมลจะผละตัวออก ตกใจหมดเลยเลิชมายังไงคะนี่
เมลมองซ้ายขวาแล้วคุณอาละคะ นายยังติดงานอยู่ครับ นี่ให้ผมล่วงหน้ามาทำงานก่อน พอดีผมมีงาน
สำคัญที่ต้องทำครับ เลิชล้มตัวลงนอนข้างๆ มือลูบไล้เบาๆไปทั่วหลัง ก่อนจะก่ายขากอดเมลไว้ ค่อยๆ
ยกตัวขึ้นเอาหน้ามาซุกไซร์กลางหลังเมล หนวดดกๆแทงทะลุเสื้อบางๆลงไปจนถูกหลัง อึ้มมมมมม
ขนเมลลุกซู่ ก็แหงละ อยู่คนเดียวเหงาๆมาเกือบเดือนแล้วนิคะ จะมีอยากบ้างอะไรบ้างก็คงไม่แปลก

ไม่เอาค่ะเดี่ยวคนมาเห็นค่ะ แล้วไหนบอกว่ามาทำงานคะ ไม่มีไครอยู่นี่ครับ ไปกับนายหมดเลยผมไปส่ง
แล้วก็พึ่งกลับมา มือของเลิชซุกซน ล้วงซ้ายล้วงขวาไปพลางคุยไปด้วย เมลจุ้ปากเบาๆ แต่ก็ขยับตัวยก
ขึ้นนิดนึง ให้มือสอดเข้ามาได้สะดวกขึ้น มืออุ่นๆขยุ้มไปมาที่เต้านม สลับกับเขี่ยวหัวนมเล่นเบาๆ แล้วที่
มาซนกับเมลนี่คุณอารู้ไหมคะ รู้สิครับ ก็นายบอกเองว่าก่อนไปทำงาน ให้แวะมาหาคุณนายก่อนได้ อีมมมมม
เลิชล้วงมืออีกข้างเข้าไปคลึงก้นเมล ทั้งที่ยังไม่ได้ถอดกางเกง นิ้วรูดผ่านร่องก้น ถูไถสีไปมาอยู่ที่ปากร่อง
ทำท่าจะรูดกางเกงเมลออก เลิชไม่เอาดีกว่า เมลยังไม่ได้อาบน้ำเลยค่ะ ไม่ต้องอาบหลอกครับ เลิชขอเอา
แปปเดียวครับ เดี๋ยวต้องไปทำงานต่อแล้ว ขอเลิชเย็ดหีคุณนายแก้เครียดหน่อยนะครับ นะครับคุณนายนะ
เอ.... เดี๋ยวก่อนนะ ไม่เอาดีกว่าค่ะไม่เชี่อแล้วค่ะ ให้คุณอาโทรมาคุยเองเลย เลิชมาหลอกเอาเมลป่าวนี่
รอบก่อนนู้นก็ทีแล้วตอนก่อนไปแค้ม หลอกเมลว่าคุณอาให้ไปช่วยหาของ อุ้มเมลเข้าห้องนอนเลิชเย็ดซะ
จนหอยบวมเลย แถมหลอกเมลว่าขอคุณอาแล้ว คุณอากลับมาจะเอา เมลเจอหอยบวมฉึ่ง เมลโดนคุณอาดุ
เลยนะคะ เลิชก็โดนคุณอาด่ายกใหญ่จำได้ไหม จริงๆนะครับคุณนาย

ตึ่ง ตรึ่ง ตึ้ง ตึ่ง ตรึ่ง ตึ้ง ตึ่ง ตรึ่ง ตึ้ง ตึ่ง ตรึ่ง ตึ้ง ยังไม่ทันขาดคำ คุณอาวีดีโอคอลมา พอดี เหนื่อยไหมคะคุณอา
นี่ดูสิคะมีคนมาซนเมลด้วยค่ะ ท่าทางคุณอาดูเหนื่อยๆ แต่ก็ยิ้มให้เมล "อายุ่งมาก แล้วมันซนมากไหมละ" ได้ยิน
เสียงอึกกระทึกแว่วมาไกลๆ จากผั่งคุณอา เหมือนมีงานอะไรแถวนั้น ซนค่ะ ซนสุดๆค่ะนี่อยู่ๆ ก็มาบอกว่าจะขอเอา
เมลแก้เครียด ดูสิคะพูดยังกะเมลเป็นเครื่องอะไรซักอย่าง "โธ่เมลก็เวลาเอาเมลน้ำแตก แล้วมันหายเครียดจริงๆ
อายังชอบเลย" นี่สรุปคุณอา ไม่ว่าง เลยส่งคนกลับบ้านมาเอาเมียตัวเองแทน ตอนกลางวันแสกๆจริงๆหรอคะ อุ้ยยยย
โรคจิตน่าดูเลยสามีเรา คิดถึงเมลไหมคะ งานไกล้จะเสร็จยังคะ เงียนไหมคะ ให้เมลตามไปหาไหมคะ เมลพูดออดอ้อน
คุณอา ขณะที่เมลคุยวีดีโอคอลอยู่ เลิชยิ่งรุกหนัก ลูบไล้ไปทั่วตัวรีดนิ้วลงไปตามร่องก้น สะกิดวนอยู่ที่ปากหอยเบาๆ
เรียกให้น้ำเงื่ยนเยิ้มออกมา ก่อนจะค่อยๆ ดันนิ้วเข้ารูไปช้าๆ ซี้ดดดดอา.....เมลครางเบาๆในคอ คุณอาขา....เลิชซนอีกแล้วค่ะ

ไหนมันทำอะไร อาไม่เห็น เมลยกมือถือให้สูงขึ้น ให้คุณอาเห็นภาพเลิช กำลังซอยนิ้วเข้ารูเสียวเมล ตอนนี้น้ำเงี่ยนไหล
ออกมาจนชุ่มนิ้วแล้ว เลิชขยับยัดนิ้วใส่เพิ่มเป็นสองนิ้ว งอกระดิกปลายนิ้วรัวๆ อยู่ในรูเสียว สลับกับซอยนิ้วเข้าร่องเสียวดัง
แฉะๆๆๆๆๆ อะ....อะ.....อะ....อยูยยยยยยยย เมลกระดกก้นขึ้นลง รับนิ้วเป็นทีๆ ซี้ดดดดด ซี้ดดดดดดด เลิชเห็นเมลเสียว
คราง ยิ่งคึกซอยมือถี่ยิบเสียวดีจัง... อืมมม เสียง แจ้ะๆๆๆๆๆแฉะๆๆๆๆๆ ดังระรัวววว อา....อา....... ภาพเมลกำลังยก
ก้นงอนๆแอ่นก้นขึ้นนิดๆ ร่องหีกำลังโดนนิ้วซอยรัวจนน้ำฉ่ำ ชัดเต็มๆจอมือถือ คุณอาคะ วันนี้อยากเปิดคอลดูเมียโดนเอา
ไหมคะ "เสี่ยครับๆ เสียงคนเรียกดังมาจากฝั่งคุณอา มีอะไร! เสี่ยช่วยมาดูตรงนี้หน่อยครับ เออๆ ไปดูก่อนเดี๋ยวตามไป
เมลจ้ะอาไปทำงานก่อน ฝากเมลจัดการเลิชด้วยนะครับ" อุยยยยซี้ดดดดด จัดการแบบไหนดีคะคุณอา "วันนี้ตามใจมัน
หน่อยนะจ้ะ ช่วยดูเลมันนิดนึง มันต้องไปทำงานสำคัญ มันบอกก่อนไปขอแวะหาเมลก่อน อย่าให้มันอยู่นานนะเดี่ยวจะ
ไม่ทันงาน เดี๋ยวอารีบกลับครับ" เมลยังไม่ทันตอบอะไร คุณอาก็ตัดสายไปซะก่อน .................."

ทันทีที่คุณอาวางสาย เลิชรีบรูดกางเกงกีฬาเมล ลงไปกองที่หัวเข่า สองมือสอดลงมาที่สะโผกรั้งก้นเมลให้โก่งโค้งตูดขึ้น
เบาๆค่ะเลิชคะ เมลไม่หนีไปไหนหลอกค่ะ ใจเย็นๆๆๆ ใจเย็นค่ะ เมลเลื่อนหมอนแล้ว ขยับตัวตามนิดหน่อย สองมือเลิชจับ
ก้นงอนฝาย กระดกขึ้น เอาปากประกบร่องดูดเลีย สอดลิ้นแยกเข้ามาในรูหอย ดูดเลียอย่างเมามัน ฮุยยยยยอา..... อูยยย
ยยยยย โอ้ยยยย เลิชดูดซดเม็ดเสียวเมลอย่างแรง จนก้นเมลลอยตามแรงดูด ซี้ดดดด โอ้ยยยยซี้ดดดดด เบาหน่อย ดูด
เม็ดดดดดเบาๆๆๆๆๆหน่อยยยยยย ใจเย็นๆสิ ทำเบาๆค่ะ เดี๋ยวเม็ดก็ขาดหลอกเลิช โอ้ยยยยยยอา......อือออออ เมลร่อน
ตูดไปมาซ้ายขวา เลิชซุกลิ้นรัวลองร่องตามแบบไม่ลดละ ละเลงลิ้นทั่วไปทั่งรูล่างรูบน อึ้มมมมมมมมมมอา.....อา....อูยย
ยยยยยย ไปหิวที่ไหนมาคะนี่ ไปในบ้านดีกว่าไหม เลิชละปากออก ลากลิ้นขึ้นลงตามร่องเสียวช้าๆ เหมือนเด็กเสียดาย
ไอติมที่กำลังจะหมด สภาพเมลตอนนี้นอนคว่ำหน้าบนหมอน โก่งตูดชี้โด่ง ถ้าใครเห็นคงไม่น่ามองสักเท่าไร

ผมขอตรงนี่ดีกว่าครับคุณนาย เลิชพูดพลางลุกขึ้น จับควยอันเขี่องปาดไปมาเบาๆรอบๆรูเสียว เมลส่ายก้นไปมาช้าๆ
เลิชคว้าหมับจับกันสองมือแน่น ก่อนจะดันพรวดเข้ามาเต็มๆเม็ด อ้ายยยยยยยยยยยยยย อา.......อา...........อา......
... ควยมันวิ่งเข้ามาแบบง่ายๆ เพราะน้ำเงียนผสมน้ำลาย ที่เยิ้มเต็มไปทั่วทั่งร่อง เลิชกระแทกเอวอย่างแรงรัวยิบ ซี้ดด
ดดดดอา....เบาค่ะเลิช.... ปั้กๆๆๆๆๆๆๆๆ อูยแน่นดีจังเลย อูยยยยยย ไปอดอยากมาจากไหนคะ ซี้ดดดดดดด โอยยย
ยยยยย ที่แค้มนุ้นไม่มีคนให้เอาเลยหรอเลิช เลิชไม่ตอบยกตัวขึ้นกระโหยง กระแทกควยเข้ารูไม่ยั้ง ผับบบบบบบ ๆๆๆๆ
เมลซุกหน้าจิกหมอน แอ่นก้นรับควยเน้นๆๆๆๆๆ ปากเมลถามเลิชว่าไปอดจากใหน แต่ก็รู้อยู่แก่ใจว่า รูหีของเมลเองก็
หิวดุ้นควยอุ่นๆไม่แพ้กัน ถึงใจจริงอยากได้เป็นท่อนควยของคุณอามากกว่า แต่คุณอาส่งท่อนควยของเลิช มาเป็นตัวแทน
ก็คงต้องตามใจ เมลหนีบเข่าเข้าหากับแน่นขึ้นเรี่อยๆๆๆ เลิชลูบไล้ไปมาทั่วแผ่นหลัง ก่อนจะสอดมือเข้ามาบี้หัวนมแข็งเป็น
ไตจนมันบิดบี้ไปมา อา..........อา........ซี้ดดดดดดดด ยิ่งหนีบเข่ายิ่งแน่นหี ยิ่งแน่นยิ่งเสียววว เลิชขย้ำนมเมลแรงขึ้นๆๆๆ
อูยยยยยซี้ดดดดด ก้นเมลส่ายร่อนไม่หยุดดด อูยๆๆๆๆ ดีๆๆๆๆๆซี้ดดดดดดดดดดอึ้มมมมมมมมมมมมม ดี.......เลิชชชชชช 
แน่นดีจังอูยยยยยย เสียงเลิชกระทุ้งหีดังตั้บๆๆๆๆ แว่วมาเป็นทีๆยิ่งได้ยินยิ่งเสียววว

เลิชยกตัวสูงขึ้นอีก ผมขออนุญาติกระแทกหีแรงๆหน่อยนะครับคุณนาย ต้องรีบทำเวลาครับ ค่ะ ค่ะ เอาเลย มาเลยค่ะ ปั้กกกกก
กๆๆๆ อูยยยย เลิชทิ้งตัวขย่มเต็มแรง....สองมือเท้ายันขย้ำไปมาที่ก้นงอน แบบนี้ ซี้ดดดดดดดดโอยยยยยย แรงไปแล้วค่ะ...
... อูยยยยยยกระแทกแรงจังเลยค่ะ......อ๋อยยยย ปากเมลบ่นแรงไปๆ แต่ตูดกลับโก่งสูงขึ้นๆ รับควยที่กระทั้นลงมา อ๋อยย
ยยยอูยยยยย ไม่ไหวแล้วนะ เลิชๆๆๆๆๆๆซี้ดดดดดดดดด เมลซุกหน้ากับหมอน สองมือกอดหมอนแน่น ร่อนตูดไปมา โก่งหี
รับควยทระแทกเข้ามาแบบเน้นๆ อูยยยยยยยอูยยยยยยย ซี้ดดดดดดด อ๋อยยยยยยๆๆๆซี้ดดดดดดดดดดดดดดด อา....
เสียวววววว แบบนี้เสียวววววว อ้ายยยยยยยยยย......เมลกระตุกตัวเกร็งรัวๆ.....หีขมิบแน่นนน เมลเกร็งหนีบขาแน่นนนนน
เสียววววววววค้างงงงงงง เลิชซอยท่อนควยเข้ารูหีไม่หยุด โอยยยยยย ซี้ดดดดดดดด.............น้ำเมลแตกไปก่อน.....
ขาเมลอ่อนแรง.....เลิชปล่อยมือที่รั้งก้นไว้ สะโผกตกลงมาวางคว่ำราบที่เลื่อ เลิชกดควยตามลง ควยพุ่งเข้ารูหอยอีกรอบ
กระแทกเอวรัว ยัดควยลงรูหี รัววววววว ยิบบบบบบบ อา...แน่นมาก...แน่นๆๆๆๆ......เสียวหีจัง......ซี้ดดดดดดดดด
ผมจะไม่ไหวแล้วครับ คุณนายยยยยยยย อ้า..อุ.....เลิชกระแทกเอวค้างงงงงง เมลสะดุ้งแรงๆ ตอนที่น้ำอุ่นๆร้อนๆ
พุ่งแรงเข้ามาจนร้อนวาบไปที่ท้องน้อย ซี้ดดดดด ไม่ได้กินมานานอร่อยรูดี.........อาซี้ดดด ตาเมลลอยด้วยความสุขสม
ที่ไม่ได้รับมาเกือบเดือน เมลซุกตัวลงนอนเคลิ้ม.... มันอุ่นแน่นเสียวอยู่ในท้องน้อย......... เอ๋........เดี๋ยวนะ....ทำไม..
.........ทำไมละ..........ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

sarawoot1234567

เลิชนี้แทนชั้นดีเลย 555

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Phoowadol

นี่คุณอางานยุ่งจริง น้องเมลอ้างว้างมาเกือบเดือนแล้วไม่คิดถึงกันบ้างหรือครับ. แหมแต่ยังดีนะครับที่ส่งตัวแทนมาคลายเหงาให้ภรรยา แบบถึงอกถึงใจไปเลย แถมกำชับนักหนาให้ดูแล เลิศดีๆหน่อย. น้องเมลเลยจัดให้เลยสิค่ะ เล่นถกกางเกงล่อกันแบบนี้มันเสียวในอารมณ์นาครับ เหมือนเอาท์ดอร์เลย. อิจฉานายเลิซจริงเชียว ได้เริงสวาทกับคุณนายสาวแบบถึงใจ
   แต่เอ้....ทำไมครั้งนี้น้องเมลยอมให้เสียบสด แล้ว เอ๊ะ!?  เมื่อกี้นี่เลิซปล่อยกระสันแตกใน เลยเหรอ. แบบนี้คุณอารู้จะว่าไงเนี้ย. แต่ที่แน่ๆเข้าใจว่าน้องเมล. คงเผลอตัว แต่ก็สุขเสียว รับน้ำอุ่นๆเข้ามาแบบนี้คงหายเหงาไปบ้างนะครับ. ว่าแต่อย่าลืมทานยากันไว้สักหน่อยก็ดีนะครับ.  ขอบคุณมากเลยครับที่มาส่งความเสียวให้อ่านในยามดึกนี้. ขอบคุณครับ

au2000

ขอไปเป็นตัวแทนมั่ง
เรื่องนี้ติดตามมายาวเลย
มันทุกตอน
จิตนาการตามได้เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คุณอานี่ก็จริงๆเลย ตัวไม่มาก็ส่งลูกน้องมาเอาเมียแทนตัวเองเสียนี่....5555

Nu metal

sthanya

งานสำคัญของเลิชคืออะไร ได้เอากับคุณนายคงเป็นค่าตอบแทน

ตรี1131

::Sobad::เผลอตัวให้นายเลิชเย้ดสดแตกในสะแล้ว.คุนอารุ้จะทำไงละทีนี้

nowhereman

เลิชจัดเต็ม งานนี้คุณอาจะว่าไงเนี่ย

olemantu

มีลูกน้องไว้ หนึ่งคน ใช้ทำแทนได้ทุกอย่าง แม้กระทั่วทำเสียว..ทำแทนให้ก็เสียวไปเองด้วย..เฮ้อ..แบบนี้ก็ได้เนอะ..

gai

::Hunger:: พ่อม้าหนุ่มก็แรงดีแบบหีแสบแบนี้ละน้อง 
แต่ได้ม้าคุณอา สาวเจ้าสุขใจกว่านี้แน่นอน

palmy ed

ชอบมากครับ ถ้ายิ่งเป็นตาแก่เอาเด็กสาวจัยิ่งเสียว

hanabombam

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::น้องเมลโดนเลิชแตกในซะแล้ว ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ฟินมากๆ รอตอนนี้มาแล้ว

YO Samkha

ตัวแทนแบบนี้ดีจริงๆจะจัดให่อย่างสาสมใจเลยทีเดียว

panu98765panu