ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมกับลุงแก่ (2)

เริ่มโดย One Jun, พฤษภาคม 20, 2018, 06:02:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

One Jun

หลังจากวันนั้นที่เมียผมถูกลุงแก่ลวนลาม และ รปภ.เข้ามาเห็น เมียผมก็ยังไม่กล้าออกไปนอกบ้านกลัวว่า ลุงแก่ และ รปภ. จะเอาเรื่องนี้ไปพูดให้ใครฟัง

ลุงแก่โทรหาเมียผมบอกว่า ถ้าวันนั้น รปภ. ไม่เข้ามาขัดจังหวะ ก็ได้เย็ดเมียผมไปแล้ว วันนี้อยากให้เมียผมออกไปหา อยากเอาเรือนร่างของเมียผมเป็นที่ระบายความเงี่ยนให้สาแก่ใจ

ผมยืนฟังอยู่ข้างๆ เมียผม ควยแข็งโด่ ตุงเป้ากางเกงเลย เมียผมถามว่า "อยากเห็นเมียตัวเอง โดนลุงแก่นั่น เย็ดหีนักหรือไง ถึงได้ควยโด่ขนาดนี้" ผมก็พยักหน้า แล้วถามเธอว่า จะยอมให้ลุงแก่นั่นเย็ดหีหรือป่าวล่ะ ?

เมียผม นิ่งไปพักนึง แล้วพูดว่า "ถ้าผมอยากเห็นเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดหีมากขนาดนั้น ก็จะยอม นอนถ่างขา อ้าหี ให้ลุงแก่นั่นเย็ดจนพอใจ"

เมียผม โทรไปหาลุงแก่ บอกว่า จะยอมให้เย็ด แต่ลุงแก่ต้องใส่ถุงยาง และยอมให้ผม ตามไปดูด้วย ลุงแก่ตอบตกลง แล้วหัวเราะสะใจ

ลุงแก่บอกให้เมียผม แต่งตัวโป๊ โชว์เนินอก โชว์แก้มก้ม ไม่ต้องใส่ยกทรง ไม่ต้องใส่กางเกงใน แค่ผมนึกภาพตาม ผมก็มีอารมณ์ อยากเห็นเมียผม โดนลุงแก่เย็ดเร็วๆ แล้ว

ขับรถไปถึงจุดนัดหมาย ลุงแก่สะพายย่ามใบใหญ่ยืนรออยู่ ผมจอดรถ ลุงแก่ก็เรียกให้เมียผม ลงไปนั่งเบาะหลังกับลุงแก่ บอกว่า อยากฟัดเมียผมในรถตอนนี้เลย อารมณ์ค้างตั้งแต่วันนั้นแล้ว

ผมขับรถไป ก็มองกระจกหลังไป (แทบไม่มีสมาธิขับรถแล้ว) ได้ยินเสียงเมียผมถามลุงแก่ว่า "ทำไมต้องมัดมือเธอไว้ข้างหลังด้วย" ผมก็ควยแข็งปั๋งเลย

แล้วสักพักก็ได้ยินลุงแก่บอกว่า "เอ็งจะได้ไม่เอามือมาปัดป้อง ปิดนม ปิดหี ข้าจะได้บีบ จับ ถนัดมือไงล่ะ 5555"
สักพัก ผมได้ยินเสียง แจ๊ะๆๆๆ แล้วก็ได้ยินเสียงเมียผมครางไม่หยุด ผมรีบขับให้เร็วขึ้น เพราะอยากไปให้ถึงโรงแรมให้เร็วที่สุด

ขับไปถึงโรงแรม ผมให้เงินลุงแก่ไปเปิดห้อง สักพักลุงแก่ก็เดินมาที่รถ แล้วเปิดประตูพาเมียผมลงไป (เมียผมยังถูกมัดข้อมือไว้ที่ข้างหลัง)

เมียผมถามลุงแก่ว่า "จะให้เดินไปทั้งๆ ที่ถูกมัดมืออย่างนี้   คนอื่นจะไม่สงสัยเหรอ ?"

ลุงแก่บอกว่า "พนักงานที่นี่ แกรู้จักทุกคน แกคุยเอาไว้หมดแล้ว"

ผมเดินตามไปติดๆ ลุงแก่ก็บอกว่า "ไม่ต้องเป็นห่วงเมียเอ็งหรอก ลุงไม่ทำให้บุบสลายหรอก ลุงจะเก็บเมียเอ็งไว้เย็ดหีเล่นนานๆ"พูดจบ ลุงแก่ก็หัวเราะสะใจ

พนักงาน เดินมาหาลุงแก่ แล้วมองเมียผม พนักงานถามว่า "ต้องมัดกันด้วยหรือลุง อีนี่มันดื้อหรือไง ?"

เมียผมได้แต่ยืนก้มหน้า ไม่กล้าสบตาพนักงาน

พนักงานพาเดินไปที่ห้อง เปิดห้อง เปิดแอร์ให้ แล้วหันมาถามลุงว่า "ลุงไปเอาอีนี่มาจากไหน ?  ดูว่ามันยังไม่เคยงาน ยืนตัวสั่นไปหมด"

ลุงก็บอกว่า "มึงไม่ต้องรู้อะไรมาก รู้แค่ว่าวันนี้ มันมาให้กูเย็ดต่อหน้าผัวมัน ก็เท่านั้นเอง"
พนักงานหันมามองผม แล้วพูดว่า "อ่อ ชอบเห็นเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดล่ะสิ ถ้าอยากเห็นเมียโดนรุม โทรเรียกได้นะจะรีบมา" พนักงานพูดจบก็เดินออกไป

ลุงแก่ ก็เดินเข้าไปหาเมียผม แล้วถลกเสื้อเมียผมไว้เหนือเนินอก แล้ว บีบ ขยำเต้านม ดูดหัวนมเมียผม ต่อหน้าผม
เมียผมยืนตัวสั่น ร้องครางเสียงดังไม่หยุด น้ำหีไหลย้อยลงมาตามหว่างขา ผมเห็นแล้วเกิดอารมณ์ ควยแข็งโด่ ตุงเป้ากางเกง

ลุงแก่ แก้มัดให้เมียผม แล้วจับเมียผม นอนหงายลงบนเตียง ลุงแก่นอนทับบนตัวเมียผม แล้วไซร้ซอกคอ จูบปาก ดูดลิ้น เลียหัวนม เขี่ยแตด ล้วงหี เมียผม สารพัดที่แกอยากจะทำ จนเมียผมร้องครางเสียงดัง แบบไม่กลัวใครจะได้ยินแล้ว

ลุงแก่ หันมามองผม แล้วก็ยิ้ม ลุงแก่พูดว่า "กูจะเย็ดเมียมึงแล้วล่ะนะ ห้ามเปลี่ยนใจนะ"
ผมนิ่งอึ้ง ไม่ตอบอะไร

ลุงแก่หัวเราะสะใจ แล้วควักควยดำมะเมื่อมดุ้นเขื่องออกมาจ่อที่รูหีเมียผม แล้วเขี่ยเม็ดแตดเมียผม จนน้ำหีเมียผมแฉะเยิ้ม แล้วค่อยๆ กดดุ้นควยใส่รูหีเมียผมทีละนิดๆๆๆๆ จนมิดดุ้น

เมียผม สะดุ้งเฮือก น้ำตาไหลออกมา ถามลุงแก่ว่า "ลุง ไม่ใส่ถุงยาง เย็ดสดเลยเหรอ ?"

แต่ลุงแก่ไม่สนใจอะไรแล้ว ลุงแก่กระแทกดุ้นควยใส่รูหีเมียผมอย่างสุดแรงในแต่ละดอก มือก็บีบขยำเต้านมเมียผม เหมือนอยากจะให้แหลกคามือซะอย่างนั้น

ลุงแก่ กระแทกปั่บๆๆๆๆๆๆๆ อยู่นานเกือบ 20 นาที จนลุงแก่ ตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ มือบีบขยำเต้านมเมียผมสุดแรง จนเมียผมร้อง "เจ็บเต้านม บีบเบาๆ หน่อย หนูเจ็บนะลุง"

สักพัก ลุงแก่ ก็ฟุบคาอกเมียผม กระตุกๆๆ ตัวเกร็งอยู่พักนึงแล้วหยุดนิ่ง ดุ้นควยลุงแก่ยังเสียบแช่อยู่ในรูหีเมียผม

เมียผม ค่อยๆ ดันตัวลุงแก่ให้ลงไปนอนข้างๆ ผมเห็นเต้านมเธอ มีรอยแดงๆ จากการถูก กัดเต้านม ถูกกัดหัวนม เห็นแล้ว ใจนึงก็สงสาร แต่อีกใจนึงก็สะใจ ที่ได้เห็นเมียตัวเองโดนควยคนอื่นเย็ด

เมียผม ถามผมว่า "สะใจล่ะสิ เห็นเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดแบบนี้ ถุงยางก็ไม่ใส่ จะติดโรค จะท้องหรือป่าวก็ไม่รู้ ?"

ผมก็ได้แต่ปลอบใจ (ผมก็เครียดเหมือนกัน เพราะผมมัวแต่ตื่นเต้น ที่เห็นเมียตัวเองกำลังจะโดนคนอื่นเย็ดหี จนลืมข้อตกลงที่ห้ามเย็ดสด ต้องใส่ถุงยางทุกครั้ง)

เกือบครึ่งชั่วโมง ลุงแก่ ก็ตื่นขึ้นมา แล้วพูดว่า "เต้านมเอ็ง ก็ยังแน่น เต่งตึง ไม่เหลว เหมือนกับไม่ค่อยโดนบีบ ขยำ รูหีก็ยังฟิตแน่น ตอดรัดดุ้นควยลุงดีจัง เสียวควยมากๆๆๆๆ หรือว่าผัวเอ็งไม่ค่อยได้ทำการบ้านวะ 5555"

ลุงแก่จะขอเย็ดหีเมียผมต่อ แต่เมียผมไม่ยอม บอกว่า "ครั้งเดียวพอแล้ว เธอแสบรูหีมากๆ เต้านมก็ระบมไปหมดแล้ว"

ลุงแก่ โทรสั่งเบียร์ กับแกล้ม ให้มาส่งที่ห้อง กินเบียร์ กันสักพักแล้วก็เช็คเอ้าท์ออกจากโรงแรม ผมไปส่งลุงแก่ แล้ว

ผมก็กลับมาเย็ดกับเมียที่บ้านต่อ จนหมดแรงเผลอหลับไปทั้งคู่

ครั้งต่อไป ผมจะมาเล่าเรื่องของเมียผมกับ รปภ. อีกครับ

Suchart Thanee

เสดลุงแก่จนได้ครับ ขอบคุณครับ

rai2000

โง่ตรงให้เงินไปเปิดห้องและไปส่งอีก 555 ให้หอยแล้วน่าได้เงินตอบแทน

fallenversa

ปกติจะข้ามไม่อ่านเรื่องแนวนี้ วันนี้นึกไงไม่รู้มาอ่าน สนุกดีครับ เสียดายของแทนเลย ถ้าจะหุ่นน่าเอาขนาดนี้

bump

elviswhat

น่ากลัวจริง ๆ ไม่ทำตามข้อตกลงถุงก็ไม่ใส่

review1972

ชอบแนวนี้มากๆครับ อ่านทีไรต้องหาที่ระบายทู้กที555

swss2511

ผิดพลาดอย่างแรงที่ยอมโดนสดแตกในอีก

lodtr122518

cumfake fakefake

รอตอน รปภ. เลยครับ
โครตชอบแนว NTR อยู่แล้ว

Nut T Seven

theera

Chai Pin

รอตอนเมียโดนรปภอยู่นะครับ

archi ongtong