ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง ของโบว์ ตอนที่ 7 : พี่วุธ และ อีกด้านของพี่ตู่

เริ่มโดย Bow_ka, กุมภาพันธ์ 14, 2024, 05:09:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

หลังจากที่พี่ตู่ได้พาโบว์ไปทำโทษอย่างสาสมแล้ว
โบว์ก็เหมือนจะกลายเป็นเด็กของพี่ตู่ไปเลยค่ะ
พี่ตู่จะเป้นคนดูอบอุ่นมาก คงเพราะเป็นผู้ใหญ่ด้วยแหละค่ะ
และพูดจาสุภาพ มีพูดเล่นพูดหัวมั่งตอนอยุ่ด้วยกัน
ในเวลางาน เราไม่ค่อยได้เจอกันเพราะอยู่คนละสาขา
แต่แกก็จะหาเวลา ทำเป็นมาดุงานสาขาโบว์บ่อย

เราจะเจอกันวันหยุดบ้างค่ะ  เพราะหลายครั้งโบว์ก็ต้องกลับไปหาพี่วุธ

ในใจโบว์ยังรักพี่วุธนะค่ะ  ถึงจะเผลอใจ ( และเผลอตัว ) ไปกับน้องเวฟ พี่ปอง และพี่ตู่

สัปดาห์นั้น มีวันหยุด 3 วันค่ะ จำไมได้ว่าเป็นวันสำคัญอะไร  คือโรงงานหยุด ศุกร์ เสาร์  อาทิตย์
วันพฤหัส  โบว์เลยข้อความ ไปบอกพี่ตู่ว่า โบว์จะกลับบ้านค่ะ  กลัวแกติดต่อมา
เพราะโบว์จะกลับไปหาพี่วุธ   ไมไ่ด้เจอกัน 2 สัปดาห์แล้ว เลยอยากอยู่กับแฟน
เลิกงานวันพฤหัส โบว์ก็นั่งรถประจำทางไปลงท่ารถ ให้พี่วุธมารับค่ะ   
เราใช้เวลาอยุ่ด้วยกันตามประสาแฟน  การมีอะไรกันมันก็เป็นเรื่องธรรมดา
พอวันศุกร์ พี่วุธเลยชวนโบว์ออกไปซื้อของที่ตลาด
เป็นตลาดจริงๆค่ะ ตลาดสด ซึ่งโบว์ก็แปลกใจนะ  ปกติแกจะชอบซื้อของในห้างง่ายๆ
สุดท้ายได้เนื้อหมุ กับเหล้ามาจำนวนนึง
ได้ความว่า  วันนี้ช่วงบ่ายๆ จะมีเพื่อนมาดื่มเหล้ากันที่บ้านค่ะ
โบว์เริ่มแสดงสีหน้าไม่ค่อยโอเค  คือวันหยุดยาวทั้งทีเราก็อยากใช้เวลาอยุ่กับแฟนเต็มที่ใช้มั๊ยค่ะ
แล้วนี่ ยังจะมาห่วงเพื่อน นัดกินเหล้ากันอีก ซึ่งมันก็ต้องยาว แถมเมาอีก  แล้วโบว์ก็ต้อวงมาเก็บกวาดอีก
โบว์ไม่โอเคเลยค่ะ  เลยได้แต่ทำหน้าเซ็งๆไป  ไม่รู้จะทำยังไง
พอใกล้จะถึงเวลาที่เพื่อนพี่วุธจะมา  พี่วุธก็พอจะดูออกว่าดบว์ไม่แฮปปี้
ก็เลยบอกโบว์ว่า  ถ้าไม่โอเคก็ไปหาเล่นกับเพื่อนก็ได้
โบว์คิดในใจว่า อ้าว นี่เห็นเพื่อนดีกว่าโบว์เลยเหรอ    มันยิ่งทำให้โบว์รู้สึกแย่หนักกว่าเดิมอีกค่ะ
แต่ก็เงียบๆไว้ พูดไปเดี๋ยวจะทะเลาะกันเปล่าๆ
พอถึงเวลาเพื่อนพี่วุธมาถึง  มากัน 3 คนค่ะ  รวมโบว์กับพี่วุธ ก็เป็น 5 คน
บ้านเช่าการเคหะหลังเล็กๆ  ก็คับแคบไปเลยค่ะ
โบว์พยายามทำใจให้สบาย  ฝืนนั่งร่วมวงด้วย  แต่ไม่ไหวจริงๆค่ะ  ทั้งคุยอะไรกันก็ไม่รู้  เราเหมือนคนนอกไปเลย
แถมยังสูบบุหรี่กันอีก  ( พี่วุธก็สูบค่ะ  สูบทุกคน )    ไม่ไหวแล้วค่ะ  ไม่มีความสุขเลย  อึดอัด แถมเหม็นบุหรี่ปวดหัว

โบว์เลยกระซิบพี่วุธว่า  โบว์ไปเล่นกับเพื่อนได้มั๊ย  แล้วก็จะกลับหอพร้อมเพื่อนเลย
ในใจลึกๆ ก็แอบคิดว่าพี่วุธจะห้ามค่ะ  แต่... ไม่เลยค่ะ ไม่ห้าม  แถมยังบอกว่า อ้าวเพื่อนมีรถเหรอ  ดีเลยจะได้ไม่ต้องนั่งรถเมล์
มัวแต่สนุกกับเพื่อน ไม่ได้สนใจเลยว่าจริงๆแล้วโบวืคิดยังไง
ได้ค่ะ ได้เลย
โบว์เลยลุกไปจัดเสื้อผ้าใส่กระเป๋า แล้วบอกให้พี่วุธขี่มอไซไปส่งปากซอยค่ะ ซึ่งพี่วุธ ก็รีบไปส่ง แล้วก็รีบกลับ พูดกัน 2-3 คำว่า ถึงห้องแล้วบอกด้วยนะ
ดูสิค่ะ  ห่วงแต่กินเหล้ากับเพื่อนขนาดไหน  ซึ่งพี่วุธเป็นคนติดเพื่อนมากๆ อยุ่แล้วค่ะ  แต่วันนี้โบว์ไม่ไหวจริง

โบว์โกหกพี่วุธไปยังงั้นแหละค่ะว่ามาหาเพื่อน
ออกมาเนี่ย โบว์ยังไม่มีที่ไปเลยนะค่ะ  เพื่อนแถวๆนี้ก็มีค่ะ แต่ไม่มีใครทำงานที่โน่นกับโบว์   
เลยนั่งรถสองแถวออกไปเดินเล่นที่บิ๊กซีแถวนั้นค่ะ มันใกล้สุดแล้ว   มันก็เริ่มจะเย็นแล้ว หาซื้ออะไรกินนิดหน่อย ก็เริ่มจะคิดแล้วว่าจะไปอยุ่ไหน
หรือจะไปที่ท่ารถ กลับหอพักเลย ซึ่งก็ต้องถึงค่ำ
ไม่รู้ว่าคิดยังไง โบว์เลยโทรหาพี่ตู่ค่ะ   แค่ยิงเบอร์ไปนะค่ะ  เพราะเกรงใจพี่ตู่ ไม่รุ้ว่าจะสะดวกหรือเปล่า

โบว์ยิงเบอร์ไปครั้งเดียวค่ะ   คือตอนแรกไม่คิดอะไรนะค่ะ แต่มันไม่รู้จะคุยกับใครจะติดต่อใครแล้วค่ะ   ถ้าพี่ตู่ไม่โทรกลับคือโบว์คงนั่งรถเมล์กลับหอพักเลยค่ะ ซึ่งถึงดึกแน่นอน

ประมาณ   10 นาทีพี่ตู่ก็โทรกลับค่ะ     
แกก็ถามว่า เกิดอะไรขึ้น ( คือมันผิดปกติที่โบว์โทรไปในเวลาแบบนี้ค่ะ )
ดบว์ก็บอกว่า โบว์อยู่บิ๊กซี  ถ้าพี่ตู่ไม่สะดวกก็ไม่เป้นไร โบว์จะกลับหอพัก
พี่ตู่ก็บอกว่า  งั้นรอแก 30 นาที 

แล้วแกก้มารับที่บิ๊กซี ค่ะ
ในรถ พี่ตู่ก็ถามว่า เกิดอะไรขึ้น  มีปัญหาอะไรที่บ้านเหรอ  แล้วกินข้าวยัง
โบว์ตอบแค่ว่ายังไม่กิน     แกเลยพาโบว์ไปกินข้าวที่ร้านอาหารแห่งนึงค่ะ

อาหารอร่อยมาก  พอโบว์เริ่มสีหน้าดีขึ้น  พี่ตู่เลยถามอีกว่า เกิดอะไรขึ้น

โบว์ก็เลยสารภาพตอนนั้นเลยว่า ทะเลาะกับแฟน   ซึ่งพี่ตู่ก็พึ่งรู้จากปากโบว์ เรื่องแฟนนี่แหละ
โบว์เลยถามพี่ตู่มั่งว่า พี่ตู่มีเมียหรือยัง   คำตอบก็เป้นอย่างที่คิดคือ มีเมียแล้ว    แต่อยู่คนละจังหวัด   เมียพี่ตู่อยู่ภาคเหนือ จะเจอกันคือต้องวันหยุดยาวตรงกัน
เรามีอะไรกันหลายครั้งแต่ไม่เคยถามเรื่องส่วนตัวกันเลย  แต่วันนี้ได้เปิดเผยแล้วคะ

แกเลยบอกว่า จริงๆวันนี้แกนัดเที่ยวผับกับเพื่อน  แต่โบว์โทรมาก่อน เลยมาหาโบว์ก่อน

โบว์เลยว่า ไม่เป็นไร ไปส่งโบว์ขึ้นรถเมล์ก็ได้ แล้วพี่ตู่ไปเที่ยวกับเพื่อนให้สนุกเถอะ แค่นี้โบว์ก็ขอบคุณมากๆแล้ว

พี่ตู่ตอบว่า  เที่ยวกับเพื่อนเที่ยววันไหนก็ได้   แต่อยู่กับโบว์สนุกกว่า

โบว์รู้ความหมายค่ะ  แล้วอารมณ์ก็เริ่มดีขึ้นแล้ว  เลยหยอกกลับไปว่า
แหน่ะๆ  สนุกยังไงค่ะ  อยู่กับโบว์ไม่ได้มีแสงสีนะค่ะ

พี่ตู่บอกว่า เดี๋ยวก้รู้เองแหละ

เรากินอาหารต่ออีกหน่อย แล้วพี่ตู่ก็พาโบว์ไปที่รีสอร์ตแห่งนึง

แน่นอนว่าโบว์รู้อยุ่แล้วว่าจะเกิดอะไรขึ้น  แต่ไม่คิดว่าจะได้เห็นอีกมุมของพี่ตู่ แบบนี้
.
.
.
ถึงรีสอร์ต  พี่ตู่ให้พนักงานว่า " ค้างคืน เอาหลังในสุดและไม่มีคนเปิดใกล้ๆ " 
มันเป็นรีสอร์ตแบบบ้านชั้นเดียวหลังเล็กๆ หลังใครหลังมันค่ะ  แล้วก็มีระเบียงยื่นออกมา หลังที่เลือกอยู่ในสุด ระเบียงก็ยื่นไปทางรั้วรีสอร์ตเลย

มาถึงในบ้าน  พี่ตู่ก็ลูบหัว  แล้วบอกว่า คืนนี้ เราอยู่ด้วยกันที่นี่นะครับ
โบว์ก็อาย หน้าแดงไปเลยค่ะ

แล้วพี่ตู่ก็บอกว่า งั้นพี่ขอไปอาบน้ำก่อนนะ

พี่ตู่ไปอาบน้ำก่อนค่ะ 
แล้วแกก็เดินนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา    กอด หอมโบว์
โบว์เลยบอกว่า ขอโบว์ อาบน้ำก่อนนะค่ะ
หยิบกระเป๋าเสื้อผ้าได้ ก็เข้าไปในห้องน้ำเลยค่ะ

โบว์อาบน้ำเสร็จ  ก็เปลี่ยนเสื้อผ้า  ใส่กางเกงขาสั้น เสื้อยืดธรรมดา   เอาจริงๆก็ใส่สบายๆไปยังงั้นแหละค่ะ เพราะรู้ตัวว่าสักหน่อยก็โดนพี่ตู่ถอดอยู่แล้ว

พี่ตู่ยังนุ่งผ้าเช็ดตัวนอนบนเตียงเลยค่ะ
โบวืเดินออกมา เอากระเป๋าไปวางไว่ที่โต๊ะ  แกก็ลุกมาดึงแขนโบว์ไปที่เตียงเลยค่ะ

ดึงโบว์ให้มานอนข้างๆ แล้วหนุนแขนค่ะ  ไฟในห้องสลัวๆ เพราะพี่ตู่หรี่ไฟไว้แล้ว

แกก็ลูบหัวอีก  ( การโดนผู้ชายลุบหัวนี่มันทำให้ผู้หญิงอ่อนระทวยจริงๆนะค่ะ )

แล้วพี่ตู่ก็พูดขึ้นว่า ร้ายจริงๆนะ  มีแฟนแล้วไม่บอกพี่
โบว์ก้บอกว่า  ไม่รุ้จะบอกยังไงพี่ตู่ไม่ได้ถามนี่  ทีพี่ตู่มีเมียแล้วยังไม่บอกโบว์เลย
พี่ตุ่เลยบอกว่า เดี่ยวนี้ย้อน นะ  เป็นเด็กดื้อตั้งแต่เมื่อไหร่
โบว์บอก  ดื้อตรงไหน  ไม่ได้ดื้อ !!!
พี่ตู่บอก ดื้อทุกตรง

พี่ตู่เลยถามว่า  ไหนรางวัลที่พาไปกินข้าวแล้วพามาหาที่พัก
โบว์เลยบอก  เอากี่บาทค่ะ โบว์มี 20
พี่ตู่เลยบอก  20 ไม่เอาหรอก น้อยเกินไป
โบว์บอก  งั้นจะเอาอะไร
พี่ตู่เลยบอก  งั้นคืนนี้ต้องตามใจผม
โบว์เลยบอกว่า  ก็อยู่ด้วยขนาดนี้ ก็คงขัดใจไม่ได้หรอก
พี่ตู่เลยว่า  เคยปลดปล่อยอารมณ์แบบสุดๆมั๊ย
โบว์เลยบอก  ปลดปล่อยยังไง
พี่ตู่เลยบอกว่า  งั้นให้ขัดขืนผม  ลองเล่นดู  สิ่งที่จะเกิดขึ้นถือว่าเป็นเกมส์นะครับ
โบว์เลยถามว่า  ยังไงค่ะโบว์ไม่เข้าใจ
พี่ตู่บอก  ก็อย่าคิดว่านี่เป็นผม  ขัดขืนผมไง
โบว์ก็ยังไม่เข้าใจหรอกค่ะ    ก็ได้แต่ตอบว่า อ๋อ ค่ะๆ
พี่ตู่ ก็พูดอีกว่า " เสื้อตัวนี้ผมขอได้มั๊ย เดี๋ืยวซื้อให้ใหม่ " 
โบว์ก็งงๆ แกจะเอาเสื้อไปทำอะไร   มันเสื้อยืดธรรมดา เก่าๆ
โบว์ก็เลยบอกว่า  ค่ะๆเดี๋ยวตอนกลับโบว์เอาให้

พูดจบแค่นั้นค่ะ  สิ่งที่เกิดขึ้นคือ   พี่ตู่ ขึ้นมานั่งคร่อมโบว์
แล้วแกก็จับที่คอเสื้อโบว์  พร้อมกับฉีกเสื้อโบว์ออก จนขาดเลยค่ะ !!
โบว์ตกใจมาก 
โบว์ถาม  พี่ตู่ทำอะไร

แกไม่ตอบค่ะ  พร้อมกับฉีกเสื้อต่อ  จนหน้าอกโบว์เปิดออกให้แกเห็น

แกก้มลงมาดูดนมโบว์อย่างคนหื่นกระหาย ไม่เหมือนพี่ตู่ที่โบว์เคยเจอ

โบว์ตกใจ พร้อมกับดิ้น   พี่ตุ่  พี่ตุ่ทำอะไร  เป้นอะไร

พี่ตุ่เลยกระซิบบอก  เล่นไปแบบนี้แหละ  ขัดขืนผม หยาบคายมาเลย  ด่าผมเลยไมต้องกลัว ปลดปล่อยมันออกมา
โบว์งงมาก   
พี่ตู่แกก็เริ่มเลยค่ะ   
" อีโบว์  ร่านนักนะ  ทะเลาะกับผัว  แล้วเรียกกู มาให้กูเย็ด "
แกใช้คำแบบนี้เลยค่ะ  โบว์อึ้งตอนแรก  สีหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ  แกเลยบอกว่า โบว์ครับ ลองเปลี่ยนอารมณ์ตามผมน่ะครับคนดี
ด่าผม หยาบๆมาเลย   แล้วโบว์จะรู้สึกดี แบบที่สุด
หยาบคาย กู มึงมาเลย  เราจะไม่โกรธกันนะค่ะเด็กดี

โอเคค่ะ โบว์ไม่เข้าใจหรอกว่าการหยาบคายตอนมีเซ็กส์มันจะทำให้รู้สึกดีได้ยังไง  แต่พี่ตู่เริ่มมาแล้ว  โบว์จะลองดูค่ะ

มามุมอ่อนโยนแป๊บเดียวเพื่อให้โบว์ตั้งตัวทัน แล้วพี่ตู่ก็เริ่มค่ะ

มานี่เลยอีตัวดี   ร่านมาให้กูเย็ด  เดี๋ยวดูจะเย็ดให้หีบาน

( โบว์นึกในใจ โห ต้องขนาดนี้เลยนะ ได้ค่ะ จะลองเล่นดู  )

หยุดนะ  ไอ้ตู่ แกจะทำอะไรโบว์
พี่ตู่บอกว่า ให้โบว์พูด  มึง กู เลยนะ
โบว์เลยพูด " หยุดนะ  มึงจะทำอะไรกู !!!  "
พี่ตู่ได้ยินแบบนี้ แสดงสีหน้าว่าพอใจ และสะใจมาก
แกดึงแขนโบว์ไป  เสื้อที่ขาดก็ยังไม่หลุดขากตัว  แกเลยกระชากเสื้อออก

กูก็จะเย็ดมึงให้หายอยากไง
มึงรู้อะไรมั๊ย  ไอ้พวกหัวหน้างานสาขากู ที่ไปดูงานที่สาขามึง มาพูดกันว่ามึงน่าเย็ดชิบหาย
แต่มันไม่รู้ว่า มึงกำลังจะโดนกูเย็ด   55555
โห ได้ยินแบบนี้โบว์อึ้งค่ะ จริงมั๊ยไม่รู้ แต่มึนยิ่งทำให้โบว์เตลิดเลยค่ะ

แกดันโบว์ลงไปนั่งที่เตียงค่ะ  ผ้าเช็ดตัวแกหลุดตั้งนานแล้วค่ะ
แกจับหัวโบว์ให้หันมาใกล้ๆควยของแก

โม๊กควยกู !!!!

โบว์บอก  ไม่ไม่ 
แกบอก  โม๊กเดี๋ยวนี้
เสียงดุๆ โบว์แอบกลัวค่ะ   แล้วก็ต้องทำตามคำสั่ง
ขณะที่โบว์กำลังอมควยของแกอย่างช้าๆ   แกทำเสียงแบบฟินมาก  อ่าาาาาาาา  เสียววชิบหาย  โม๊กดีชิบหายย
โบว์ได้แค่ครางในลำคอ อึ๊  อึ๊ยย
แล้วแกก็ให้โบวืนอนลงไป   พร้อมทั้งดึงกางเกงโบว์ลงมา
แกใช้ลิ้นเสียหีโบว์ จนโบว์ครางกระเส่า
พี่ตู่ อ๊าาาาาา  ไม่ไม่ไม่  อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
พี่ตู่เลยถาม  เสียวมั๊ยโบว์
โบว์ตอบ  ไม่ไม่ไม่
พี่ตู่ถาม  แน่ใจนะ
โบว์ตอบ  ไม่ไม่ไม่ไม่  อ๊าาาา
งั้นมานี่
แกจับโบว์ลุกขึ้น  พร้อมทั้งเปิดประตูออกไปที่ระเบียง    มันไม่มีใครเห็นหรอกค่ะ  เพราะบ้านอยุ่ในสุด  แถมดึกมากแล้ว
แต่การมาทำอะไรกันข้างนอกแบบนี้ มันก็รู้สึกแปลกๆ และกลัวคนจะมาเห็นอยู่ดี

พี่ตู่ให้โบว์ยืนหันหลัง เอามือจับราวระเบียงไว้
แกจับที่เอวโบว์  แล้วก็เริ่มเอาควยแกมาถูไถที่หีของโบว์จากทางด้านหลัง
เมื่อควยของพี่ตู่จ่อถูกที่  แกก็ไม่รอที่จะดันเข้ามา
อ๊าาาาาา  คือเสียงแรกของโบว์ หลังจากโดนพี่ตู่กระเเทกเข้ามา

พี่ตู่บอก เบาๆสิ

โบว์เลยได้แค่ครางเบาๆๆๆๆๆ

พี่ตู่กระเเทกความเสียวใส่โบว์พร้อมทั้งถาม

โบว์เสียวมั๊ยยย
ตอนนั้นมันไม่ไหวแล้วค่ะ อารมณ์เตลิดมากๆๆๆๆ
สะ เสียว  โบวื  เสียววว

โบว์หนีจากแฟน มาให้พี่เย็ด  ใช่มั๊ยยยย
โบว์ตอบ  ใช่  อ๊าาาาาาาา
โบว์อยากโดนพี่เย็ดหี ใช่มั๊ย
โบว์ตอบ ชะ ใช่  อ๊าาาาาาาาาา
ใช่อะไร
โบว์  โบว์
พี่ตู่เค้นถาม  โบว์อยากโดนอะไร
โบว์ตอบ  โบวือยากโดนพี่ตู่
อะไร...
โบว์ตอบ  อยากโดน เย  เย็ดดดด  อ๊าาาาาา
พี่ตุ่สะใจ และถามอีกอยากให้เย็ดแรงๆมั๊ย
โบว์ตอบ  แรงๆ  อ๊าาาาาาาาาาาาาาาา

ไม่ต้องตอบ พี่ตู่ก็กระเเทกควยเข้ามาให้หีโบว์อย่างแรงอยุ่แล้วค่ะ

พี่ตู่พึมพัม  มันส์ชิบหายย

แล้วก็กระเเทกควยต่อ หลังจากนั้นก็จับโบว์คุกเข่าจะเย็ดท่าหมาที่ระเบียง
แต่โบว์บอกว่าาเจ็บเข่า

แกเลยดึงโบว์ไปข้างในที่เตียง
แกนอนลง พร้อมทั้งจับโบว์นั่งคร่อม  แล้วจับควยจ่อไว้ที่หีโบว์
โบว์ไม่ต้องให้บอก  ก็กดตัวลงมาเพื่อให้ควยเสียบเข้ามาเติมความเสียวให้ตัวเองอย่างต่อเนื่อง

สักพักพี่ตู่ก็บอกว่า  แกจะเสร็จแล้ว
แกเลยบอกว่า  แตกในได้มั๊ยย
โบว์พยักหน้า
แกถาม่วา กินยาคุมเหรอ
โบว์พยักหน้า

เท่านั้นแหละค่ะ  แกจับโบว์พลิกมานอน  แล้วแกก็กระเเทกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ใส่โบว์ไม่ยั้ง  พร้อมทั้งแตกในโบว์ค่ะ

เรานอนกอดกันสักพัก  ก็พากันไปอาบน้ำล้างตัว

กอดกันได้ไม่เท่าไหร่ แกก็จับมือโบว์ไปรูดควยแกค่ะ
โบว์รูดไปสักพัก ไม่ต้องรอให้แกบอก โบว์ก็ก้มไปโม้กควยให้แกอีกค่ะ
แกพอใจมากกกกกกกกกกกกก
เมื่อแข็งได้ที่  แกก็เริ่มบรรเลงการเย็ดโบว์อีก

คืนนั้นเราแทบไม่ได้นอนค่ะ

ซึ่งแกก็ได้เล่าว่า มีพวกหัวหน้างานแอบคุยกันจริงว่า โบว์น่าเย็ด  แกก็แอบหวงไม่ได้

อีกมุมของพี่ตู่ทำให้โบว์แปลกใจค่ะ  คนสุภาพๆ  ที่เคยรุ้จัก กลายเป้นคนเซ็กส์แบบดิบๆได้ไงก็ไม่รู้
แต่มันกลายเป้นความเสียวแบบสุดๆไปเลยค่ะ

review1972

อย่าปล่อยใจให้เตลิดไปกับรสสวาทจนลืมพี่วุธนะน้องโบว์

Bow_ka

อ้างจาก: review1972 เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2024, 05:36:30 หลังเที่ยง
อย่าปล่อยใจให้เตลิดไปกับรสสวาทจนลืมพี่วุธนะน้องโบว์
มันมีอะไรมากกว่านั้นค่ะ   เดี๋ยวโบว์จะทะยอยเล่านะค่ะ
มันเป้นเรื่องที่ผ่านมาหลายปีแล้ว   ก็เหมือนประสบการที่เรายังพอจะหลงเหลืออยุ่

pankea

งานนี้โบว์อาจเตลิดกับความเสียวรูปแบบใหม่จนลืมพี่วุธก็เป็นได้เพราะตัวพี่วุธเองก็ดูเหมือนไม่ค่อยใส่ใจโบว์เท่าที่ควร

hanabombam

pamaaeng

1819

วุธก็ไม่ใส่ใจโบว์ เลย แยกกันอยู่ ก็ห่างเหินพอแล้ว นี่ยังมาหาถึงที่กลับ ไม่ห่วงกันอีก มองเป็นของตาย ไงล่ะ ตายจน แฟนไปมีชู้ถึง 3 คน แล้ว  โบว์ก็นะ รักยังไงถึงเผลอใจไปมีชู้ ถึง3 คน   ดูท่าแล้ว เรื่องนี้ จบ แบบ เลิกกันแน่ๆ วุธโบว์  คนนึ่ง เคยชิน ไม่ใส่ใจ  คน นึ่ง ก็ ชอบsexกับชู้ๆ  จบ ไม่สวยหรอก  ต้องมีคนใดคนหนึ่งเจ็บ ซึ่งดูแล้ว ไม่ใช่ โบว์ที่เจ็บหรอก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Bow_ka

อ้างจาก: 1819 เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2024, 03:45:47 ก่อนเที่ยง
วุธก็ไม่ใส่ใจโบว์ เลย แยกกันอยู่ ก็ห่างเหินพอแล้ว นี่ยังมาหาถึงที่กลับ ไม่ห่วงกันอีก มองเป็นของตาย ไงล่ะ ตายจน แฟนไปมีชู้ถึง 3 คน แล้ว  โบว์ก็นะ รักยังไงถึงเผลอใจไปมีชู้ ถึง3 คน   ดูท่าแล้ว เรื่องนี้ จบ แบบ เลิกกันแน่ๆ วุธโบว์  คนนึ่ง เคยชิน ไม่ใส่ใจ  คน นึ่ง ก็ ชอบsexกับชู้ๆ  จบ ไม่สวยหรอก  ต้องมีคนใดคนหนึ่งเจ็บ ซึ่งดูแล้ว ไม่ใช่ โบว์ที่เจ็บหรอก
มันมาจากเรื่องจริงเลยนะค่ะ
เรื่องมันหลายปีมากแล้ว ถ้าจะให้จำรายละเอียดแต่ละอย่างคงจำไม่ได้หมด โบว์เลยพยายามเขียนให้อ่านสนุกด้วย  บางคนอาจมองว่าเว่อไป

Raymond