ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 25

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 20, 2018, 10:36:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sak062527 และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

poongpong

รุ่งขึ้น ภาพจากฟินก็ถูกส่งเข้ามา
บีถามผมว่า มาหายัวเหรอ ผมไม่ได้ตอบอะไร

บีบอกว่าเดี๋ยวเจอกัน...พร้อมกับส่งสติกเกอร์หน้าตา ยิ้มแบบหางตามาให้
ฟินก็ส่งหน้าเจ้าเล่ห์มาอีกทาง...
ผมนั่งคิดว่า ต้องทำยังไงดีวะเนี่ย

วันนี้ยัวใส่ชุดพร้อมขึ้นเรือมากๆ ระหว่างที่ผมไปรอที่ท่า คือใส่สือคลุมมา แล้วก็บิกินี่ข้างในเลย
แล้วบิกินี่ยัวมันแบบ โห้ยยย ผมนี่กลัวเก็บอาการไม่อยู่จริงๆ

สายๆเกือบเที่ยงคณะเดินทางมาถึง
ฟินลงรถมากับทอมและเอกมากับบี มีทอมมาด้วย

เอกคือคนหนุ่มตี๋หน้าตาดีมีซิคแพค ดูเอาใจบีมากและหวงๆหน่อยๆ
ทั้งสองสาวมาทักผมแบบเป็นกันเอง ฟินกับยัวนี่กอดกันกลมแบบดีใจได้เที่ยวกัน
ทอมเชคแฮนด์ผมแล้วก็ขยิบตามองไปทางบีแบบ เฮ้ ยังไงวะนาย
ยัวทักทอมว่าไหนบอกไม่มา ทอมบอกว่าห่วงฟินเลยมา ผมนึกในใจ ไอ้ห่าทอมฝรั่งกันท่านะมึง

ทุกคนมองยัวแบบไม่วางตา เราเอาเรือออกไปกันที่เกาะ เพื่อท่องเที่ยวและเดี๋ยวจะกลับมาพักที่รีสอร์ทที่จองไว้
ระหว่างวัน เราก็เที่ยวกันไปกับนมยัวและตูดบีกับฟิน ผมลอบสังเกตุเอาว่าใครแอบมองใคร
ทอมนี่มองยัวแบบกระหายเย แซว ชวนคุย ฟินก็ไม่สนใจหรอก เพราะยัวก็ของฟิน

เหลือแต่ตาเอกสุดหล่อของเรา ที่ประคบประหงมบีไปแล้วก็คอยมองตูดฟินกับนมยัวไป
มีตอนนึงเราเดินไปบนเกาะยัวพาเดินแบบใส่แค่เสื้อทูพีซแลวก็กางเกงหลวมลงมาเห็นเลยว่าใส่อะไรไว้

ผมว่าชอทนี้ผมเอกทอมควยโด่กันหมดแน่นอน
เราขึ้นไปชมวิวกันแล้วก็กลับลงมาขึ้นเรือกลับเข้าฝั่ง
บาร์บีคิวปาร์ตี้เล็กๆ ก่อตัวขึ้นมาแบบกันเอง
ไวน์เพียบเบียร์ล้น ผมเอาเบียร์ผสมสไปรท์ให้ทุกคนกิน รสหวานของมันทานง่ายทอมเอาว้อดก้าเทหัว
พอมาต่อด้วยไวน์แก้วเดียวเท่านั้น ผมยังวูบเลย

บีเข้ามาพูดคุยกับผม เผลอๆก็แอบหยิกผมบ้างว่าอิ่มหมีพลีมันล่ะสิ
ผมยิ้มอย่างเดียว เอกก็เอาใจบีดีนะ ติดแต่ว่าขี้เก๊กและขี้อวดไปหน่อย
บีเดินมาเอาก้นมาเบียดมบ้าง ฟินนี่เดินมาแอ่นก้นส่ายหน้าเตาย่างบาร์บีคิวเลย
มีตอนนึง บีเดินมารินไวน์แล้ว เอานมเบียดแขนผม มองตาเยิ้มๆเมาๆ

วงบาร์บีคิวธรรมดา ไม่มีทีท่าว่าใครจะได้กันกินกันไปเย้ากันไป
ดึกแล้วฟินกับทอมเริ่มนัวเนียกันผมยืนอยู่หน้าเตาพร้อมเบียร์คอยปิ้งย่างให้
ฟินลงไปแช่ในสระพร้อมกับจูบทอม ทอมนี่กินตั้งแต่บนเรือแล้ว ถึงนาทีนี้เมาและจะเอาฟินท่าเดียว
แต่ทอมก็เข้าไปหลับในห้องก่อนใคร

วิลล่ามีสามห้อง ดูเหมือนบีจะพยายามนอนกับฟินและยัว หรืออย่างน้อยฟินนอนกับทอม ยัวก็ต้องนอนกับบีว่างั้น
ผมมีโรงแรมต่างหากพร้อมชิ่ง

แต่ตกดึก ฟินกับบีขอตัวไปอาบน้ำผมเดินตามไปแบบร้อนใจ ผมชิงเข้าห้องอาบน้ำไปด้วยแบบที่ไม่มีใครเห็น
คือรอจนสองสาวเข้าไปสักพัก คือตอนแรกคิดว่าใครสักคนจะอาบก่อนปรากฏว่าสองสาวอาบพร้อมกัน
ผมเข้าไปยืนหน้าห้อง พร้อมเรียกให้เปิดประตู บีเปิดประตูห้องน้ำออกมา พร้อมกับถามว่ามาหาใคร
บีในชุดบิกินี่เปียกน้ำเอามือปิดหน้าอกไว้มันล่อแหลมอารมณ์มากผมผลักประตูไปดื้อๆเลย

บีร้องว้าย ฟินหัวเราะบอกเอาแล้วววววว
ผมเดินไปหาบีพร้อมจบแลกลิ้นเลย บีทำท่าขัดขืนไม่เอาอยู่แป๊ปนึงแล้วก็แลกลิ้นกลับมาแบบหื่นกระหายมาก

ฟินนั่งแช่ในอ่างพร้อมกับดูผมกับบีไปด้วย ผมก้มลงไปจูบนมบีใต้ฝ้กบัว พร้อมกับเอาลิ้นดุลแรงๆ บีร้องซี๊ดส์แหงนหน้าสะบัดเร่าๆ
ผมยืนก้มๆดูดนมบีเอามือขยำตูดงอนๆที่ผมมองมาทั้งวัน
คราวนี้ผมขยำมันแบบเต็มที่กะว่าถ้าเอกจะได้บีคืนนี้ ต้องเห็นรอยดูดและรอยขยำตูดกันไปเลย
ขณะที่ผมกำลังสาละวนในการจะให้บีเสียวสุดๆ ฟินก็ยื่นมือมาชักของผมไปด้วยจากในอ่าง
ผมว่านาทีนี้มันคงสุกงอมเต็มที่มากๆล่ะสำหรับบรรยากาศของทั้งวันไม่ว่าจะก้นและนมในชุดบิกินี่ทั้งวัน
ยัวที่นมพุ่งมากๆ พุ่งแบบไม่ระวังตัวเลย ฟินที่ใส่บิกินี่ไฮคัทตูดกลมๆ แม้บีจะไม่ใส่หวือหวาแต่มันก็บาง เพราะสีขาว

ผมโดนฟินดูดแบบสุดแรงจนต้องไปลงกับหัวนมบี มันเป็นรอยกัดชัดเจนแบบเป็นรอยเขี้ยวลงไปเลย
ผมจับบีหันหลัวโก้งโค้งเลย บีหันมามองหน้าผมแบบเว้าวอนให้เสียบ เสียบแรกที่มันเข้าไปมันเต็มไปด้วยความฉ่ำ บีร้องอ้าาาา
ผมซอยบีไปฟินก็มากอดข้างหลังผมพร้อมกับเอาตัวถูไปมา
มือก็เอาลูบไข่ผมไปด้วยมันเสียวมากผมได้ยินบีร้องว่าโอ๊ยเงี่ยนนน เย็ดเลยยยยโอ๊ยย
ผมเร่งแรงขึ้นเรื่อยๆจนบีตัวกระตุกเซไป ฟินจับผมหันมาอม ฟินคุกข่าอมผมในช่วงที่ผมชักอกมาจนผมจะแตกอยู่แล้ว
บีลุกมาอมด้วย ตอนนี้ของผมมีลิ้นสองอันช่วยกันตวัดไปมาแล้วผมก็แตกไปตรงนั้น ใส่ปากบีครึ่งหน้าฟินครึ่ง
สงครามสงบลง

บีกับฟินอาบน้ำแล้วก็ลีอคห้องเลย บีหลีกเลี่ยงเอกไปในตัว ผมออกมาที่ริมสระเหฌนยัวคุยกะเอกอยู่ ผมนั่งพักสักแป๊ปก็ผล๊อตหลับไป
ภาพสุดท้ายคือ ยัวไปนอนอยู่ในจากุชชี่
ผมนอนไปข้างๆสระ ตื่นมาอีกไม่เห็นใคร ยัวถือแก้วไวน์ยิ้มบอกว่า หายไปทำอะไรมาสลบเลยเหรอ
ผมเดินลงมาแช่ในอ่าง ยัวถอนหายใจนมกระเพื่อม ยัวยื่นมือมาจับของผม
พร้อมกับถามว่า โดนไปกีทีหลับไปนานขนาดนี้ ผมบรรจงจูบไปที่นมคู่งามของยัว
ยัวถามผมว่าไหวเหรอ ใครเจอยัวนาทีนี้ให้ไม่มีน้ำก็ตื่นเถอะ

ระหว่างที่ผมกำลังนัวๆเนียๆล้วงไปมา ยัวหันมานั่งคร่อมหน้าพร้อมกับบอกว่าตื่นแล้วนี่
ยัวเสียบลงมานั่งคลึงเบาๆ แล้วก็กระดกไวน์ไปด้วย นาทีนี้ผมว่ายัวเองก็เมาไม่น้อย ยัวร่อนคลึงเบาๆ เอานมใส่ปากผมให้ดูด
ยัวจ้องตาพร้อมกับบอกว่าเบาๆนะ ผมขบไปแรงๆยัวร้องแหงนน้าไป
ชั่วพริบตานั้น ผมเหมือนกลับมาคึกคักอีกครั้ง ยัวบดไปจิบไวน์ไปจนเมา ผมจับยัวยืนริมอ่าวแล้วก็เย็ดริมสระนั่นล่ะ

ขณะที่ผมกำลังเพลิดพลินดับความเคลื่นไหวของบีนั้น ทอมก็เดินลงมาในสระทอมเดินลงมาไม่ถามอะไรเลย เอาของทอมยัดเข้าปากยัวทันที
ยัวไม่ทันทำอะไรก็อมเข้าไปตอนนี้ยัวเองก็ไปไกลแล้วยัวอมของทอมแบบค่อยๆดูดค่อยๆอมมีเสียงซู๊ดน้ำลายมาเป็นระยะ
แล้วเอกก็โผล่ออกมาถามว่าบีไปไหน พอเอกเห็นภาพตรงหน้า เอกถอดกางเกงเดินลงมาเลย
เอกเดินลงมาเอาแก้วไวน์แล้วดันให้ยัวดื่มทีเดียวจนหมด

เอกเอาไวน์ใส่ปากยัวรวดเดียวหมดแล้วก็เอาของเอกมายื่นอีกข้างให้ยัว
ผมตื่นเต้นในอารมณ์มาก แต่ก็พยายามเกร็งไว้ ยัวอมของสองคนสักพักแล้วก็หยุด

ยัวหันมาขย่มผมคนเดียวหลับตาเกร็งตัวแน่นจนเสร็จ ผมนั่งพับเพียบไป ทอมจับยัวซึ่งตอนนี้ไม่น่าจะมรสติมากแต่ความอยากนี่สุด
ทอมจับยัวไปนอนบนสระ ยัวดูหิวกระหายมาก คว้าของผมไปอม ของเอกด้วยอีกทางสลับอมจนผมตกใจว่ายัวไปอยากมาจากไหน
ทอมเย็ดแบบกะเอาให้ยัวหลงเลย แต่ละดอกนั้นมีงัดมีเสย ยัวตัวระตุกร้องวนไปเรื่อยๆ จนทอมเอามาแตกบนนม
เอกมาเสียบต่อทันที เมาอยู่แต่พอประคองได้ เอกพูดว่า เห็นนมมาทั้งวันล่ะ เงี่ยนมาก ไมได้บี เอานี่ก็ได้
หุ่นยัวยวนใจมากนมตูดคือสวยแบบน่าเอาจริงๆ

เอกเอาเหมือนคนเมายามากกว่าคนเมาเหล้า คือเอาแบบไม่มีหมดแรง เอาจนยัวฉ๊่แตก แต่ยัวก็ร้องแค่ว่า เข้ามาเลย
เข้ามา เอาของผมไปอมแล้วก้เอาของทอมไปอมอีกรอบ ยัวตอนนี้เหมือนคนกระหายน้ำ ผมไม่รู้ว่าทำไมยัวถึงเงี่ยนแบบนั้น
แต่ตอนนี้ผมว่าทุกคนเป็นเหมือนกันหมด
ผมเองก็คึกคักไม่แพ้กัน ยัวและนมยัวถูกเราสามคนวนเวียนกันเอาแทบทั้งคืน
ภาพยัวโดนทอมอาแล้วอมให้เอกไปด้วยชักว่าวให้ผมไปด้วยทำผมน้ำเกือบแตกไปอีกรอบ
ผมเสียบต่อจากเอกขณะที่ผมก้มดูดนมไปด้วย ยัวร้องกรี๊ดออกมาขยับของผมหลุดออกมาฉี่ไหลรดของผมมันซาบซ่านมาก
ผมสวนเข้าไปทั้งๆที่ฉี่ไหลเลย ยัวกรี๊ดกระตุกจนผมคิดว่ายัวจะตาย ผมถอนออกมาทั้งๆที่ยังไม่เสร็จ
ในขณะที่เอกมาต่อ เอาจนยัวตาลอย โดยมีทอมสลับกันเย็ดยัววนไป
ภาพนมยัวถูกดุดขยำตูดที่เด้งตอนโดนกระแทกมันรวมกันในหัวผมไปหมด
ผมขนาดแตกแล้วแต่ก็ยังค้างอยู่
ภาพสุดท้ายที่ผมจำได้คือเอกกะทอมรุมยัวอยู่
ผมพาร่างไร้สติมาหาบีกับฟิน เปิดประตูห้องเข้ามา เห็นบีกับฟินกำลังนัวเนียกันอยู่
ฟินถอนปากจากร่องบีมาหาผม แอ่นตัวยกขาบอกว่า เย็ดฟินหน่อยเงี่ยนไม่ไหวแล้ว
ผมเดินไปจิ้มพรวดหาฟิน โดยที่มีบีจ้องตาเขม็งอยู่ บีก้มคร่อมลงมาบนตัวฟินแอ่นก้นสวยๆลอยไปลอยมาเหมือนยั่วให้ผมเสียบ

ผมเอาฟินไปเอามือล้วงของบีไป บีหันมามองผมด้วยสายตาเว้าวอนบอกว่า เอาบีด้วย เร็วๆ
ผมถอดจากฟินมาเสียบก้นโด่งๆของบี สลับกัน มันแปลกมากที่ยิ่งเอาก็ยิ่งคันหัวควย ไม่แตกสักที
สองสาวก็ให้เอาสลับกันอยู่อย่างนั้น ผมใกล้ความรู้สึกจะแตก แล้วก็วูบหายไป
จนผมปวดควยไปหมด บีกับฟินก็บ่นว่าระบมแล้ว
บีร้องมาว่าเอาตูดหน่อย
ผมกดพรวดไปไม่ยั้งเลย ตูดโด่งๆมีฟินมาเลียร่องบีได้วย บีนี่ถึงกับคลั่งเลย
ผมเร่งจังหวะสุดท้ายแล้วก็แตกใส่ตูดบีไป หลังจากนั้นสติผมก็ขาดผึงไป

ผมตื่นมาไม่เจอใครเลย เรียกว่าสลบ มองนาฬิกาบ่ายสามแล้ว เจอยัวนั่งอยู่ริมสระ
ยัวบอกว่าพกนั้นกลับไปแล้ว เห็นว่าคุณยังไม่ตื่นเลย ปล่อยให้นอนเพราะยังไก็กลับคนละคัน
ผมถามยัวว่า เมื่อคืนยังไงบ้าง ยัวบอกว่าเอกเอายามาใใส่ให้พวกเรา น่าจะไอซ์

ผมเงียบไป ยังไม่รู้ว่าจะยังไงต่อ หรือถามอะไรดี ยัวบอกไปหาอะไรทานไหม
ผมเห็นมิสคอลจากฟินมาเกือบสิบสาย จะโทรกลับก็เห็นข้อความมาพอดี

ตื่นแล้วยัง ไม่ต้องโทรมานะ ภาพที่ฟินส่งมาคือ บียืนทะเลาะกันกะเอกริมถนนสักอย่างสีหน้าบีดูโมโหมก
ยัวมาพาผมออกไปกินข้าว

ยัวถามผมว่า คืนนี้จะกลับเลยไหม...ฟินก็โทรเข้ามา

donki

เสียดายยัวจังครับ โดน3 เลยแล้วเป็นสิบเลยนะ ก็ว่าเมาไม่น่าขนาดนี้ นี้นายเอกกะมอมบี โชคดีที่มีฟินช่วยนัวและล็อคเข้าห้องไว้ก่อน รูปนี้ สุดติ่งเช่นเคยครับ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

medsay

ยัวโดนสามซะแล้ว แอบเสียดายนิดๆ อุตซ่าเชียร์ สภาพยัวเป็นไงบ้างโอเคไหม

Sittipong Kengchai

นายเอก นี่ร้ายมากเลยทำทุกทางจริงๆ
เห็นใจยัว ก่อนหน้านี้รอดจากทอมมาครั้งละ คราวนี้โดนทั้งทอมทั้งเอกเลย
และเหตุการอะไรนะทำให้ บีโมโหเอก
อยากรู้ 

maneither

ขอบคุณมากเลยนะครับ ติดตามมานานและ ชอบรูปประกอบมากเลย ขอเยอะๆเลยนะครับ แฮะๆ ::Bloody:: ::Bloody::

gai

::YarKK:: ตบกระบานเอกเลย 
พระเอกเรามาเสียบต่อเลย จะได้ท้องทั้งสามสาวเลยครับ
ขอบคุณครับ

veget

เสียดายยัว มีเเอบเชียร์อยู่นะ แต่งานนี้พระเอกรับได้อยู่เเล้ว

Srinucha Matarach

น่าจะได้เอาทั้ง 3 คู่สลับกันเลยนะคงจะเสียวน่าดู

SSPor

ว่าแล้วว่าต้องมียาแน่ๆแบบนี้ นายเอกนี้คิดไม่ซื่อเลย แบบนี้ต้องโดน  ::Angry::

Nu metal

เอกมันร้าย มันกะมาปิดเกมส์ที่นี่เลยแต่พลาด  แต่ก็ยังดี ไม่อยากให้บีโดน

Phoowadol

นายเอกนี่ ทำตัวไม่แมนสักเท่าไรนะ อยากได้บีมากถึงขั้นวางยา ไอซ์กะกล่อมให้เคลิ้มแล้วฟันแน่ๆ. โชคดีที่บีพยายามหลบหน้า มากับฟินก่อน. ไม่งั้นคืนนี้คงโดนไปแล้ว แต่พระเอกเรานี่มันชั่งรู้ทางจริงๆ ไม่ยอมพลาดจัดก่อนใครเลยในคืนนี้. กับสาวบีและสาวฟืน ในห้องน้ำปลดปล่อยกันไป สบายตัวเลย ยังไม่พอยังได้สวิงกับยัวแบบไม่ได้ตั้งตัวด้วย โอยๆๆๆล้นครับ กับทริปนี้. ยัวรอดพ้นทอมมาครั้งนึง แต่คราวนี้ไม่รอดแถมโดนเอกเพิ่มอีกคน นี่ถ้าไม่โดนยา นางคงไม่ยอมหรอกว่าปะ
  ตัดมาที่พระเอกหลังจากสุขเสียวกับยัวมาแล้วนึกว่าจะหมด. ผิดคาดครับ ยังจัดหนักให้สองสาวฟิน สาวบี ได้อีกเล่นแตกในถ้ำทองนองบีด้วย. สลบยาวครับงานนี้ เห่อๆ. ชอบครับแบบนี้ ไม่รู้ว่าจะม่ให้เห็นอีกรึเปล่า อิอิ
   อย่างที่เคยอ่านเกมส์มาแล้วครั้งก่อน ว่า น้องบีกับหนุ่มเอก เขาไม่ได้รักกัน ยังไงๆเคมีก็ไม่ตรงกันอะครับ. เดาเอานะครับว่าที่ทั้งสองทะเลาะกันรุนแรง น่าจะมาจากที่ บีมารู้จากยังว่าเมื่อคืน พวกเธอทั้งหมดโดนวางยา และยิ่งทำให้โกรธเข้าไปใหญ่ คือหนุ่มเอกไม่คิดไม่ซื่อเล่นจ้องเจ็ดยับ เธอนั่นเอง. ของแบบนี้ถ้าไม่ยินยอมพร้อมใจ มันทำให้เสียความรู้สึกนะจะบอกให้ งานนี้ คงถึงบท อวสาน ของหนุ่มเอกแล้วหละครับ เสียใจด้วยนะครับ คุณเอก คุณไม่ได้ไปต่อ.!  555 ถูกใจ สะใจผมซะจริงเชียว. แบบนี้พระเอกของเราต้องรีบกลับไปปลอบสาวบีให้ไวๆแล้วหละ. เชียร์ออกหน้าอีกแล้วเรา อิอิ ขอบคุณมากครับไรต์. กันทริปเซอร์ไพรส์ครั้งนี้. ขอบคุณมากครับ

fantastica

หวยมาออกที่สาวยัวแทน นายเอกนี่เลวจริงๆถึงขั้นวางยา

minky way

และแล้วหนุ่มเอกก็ตามพี่กบไปทำนาแห้ว งานนี้ต้องคอยปลอบใจยัวครับที่พลอยฟ้าพลอนฝนไปกะความไม่แมนของเอก ส่วนทอมก็ส้มหล่นเท่านั้นเอง ยังสงสัยว่าถ้าสามสาวปิดห้องกันทัน เหลือสามหนุ่มอยู่ข้างนอกคงดูไม่จืด แบบมีโอกาสว่าใครพลิกตัวก่อนเป็นผัวอะไรแบบนั้นซะอีก 555 ...ส่วนเรื่องราวเหมือนจะยุ่งอีลุงตุงนัง มั่วกันไปหมดก็คงคลี่คลายลงไปเพราะหนุ่มเอกจบลงไปจนน่าจะออกจากกลุ่มตามพี่กบไป คนอื่นก็กลับมาแบบ...เราสองสามคน...วนกันต่อไป จนกว่าพระเอกเราจะเลือกหรือเหล่าสาวๆสามัคคีกันอยู่ในฮาเลม
ขออนุญาตเพิ่มเติมว่า ผมชอบในงานเขียนที่อิงความเป็นจริง อยากคืออยาก หมดแรงคือหมดแรง ไม่ใช่ทำกันได้ทั้งคืนแบบไม่มีหมดอะไรทำนองนั้น ขอชื่นชมผู้แต่งครับที่แบ่งปัน

tayo14

เรื่องเข้มข้นสมกับที่รอคอย ลุ้นว่ายัวจะเป็นยังไงต่อไป

633sqd

นึกว่าเอกจะหงิมๆ ร้ายไม่ใช่เล่น ::Angry::