ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Love & Sick | ป่วยนี้มีรัก [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 20, 2018, 12:13:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

พี่สาวติดชมรมจริงๆ หรือขอมาดูกันแน่

huley

ถ้าป่วยแล้วมีคนมาดูแลแบบนี้ จะหายมั๊ยเนี่ยะ หายป่วยไม่รู้ แต่หายเงี..นแน่นอน...

Doo1one

oninomo55

chilzlipz

Worrarat Imkaow

พี่เคยดูนาโนฮะมั้ยครับ อยากให้พี่ช่วยแปลเรื่อง[N.S Craft (Simon)] DE (Mahou Shoujo Lyrical Nanoha) ของอาจารคนนี้ด้วยอะครับ
ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณที่แปลเรื่องดีๆให้อ่านครับ^^

hoiihoii

::Bloody:: ::Bloody::

อยากมีเพื่อนน่ารักแบบนี้บ้างง
(ตอนนี้รู้สึกป่วย)

alaaum

pipatkong

adobe

ของดี ของดี ของดี สรรเสริญคนแปลเป็นเทพเจ้า

พระเอกนี่คนดีจริงๆ แต่คงไม่รอดหรอก 555

fever

วิธีนี้ช่วยให้เหงื่ออกแล้วหายไข้ได้ ::WooWoo::

Game Buy

zeroboy

เราเป็นหวัดต้องนอนซมอยู่คนเดว...ใครมาดูแลเราที่