ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลังสวนครูนก ตอนที่ 2/2

เริ่มโดย GM-Jame, พฤษภาคม 20, 2018, 04:54:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GM-Jame

หลังสวนครูนก ตอนที่ 2/2

ต่อจาก ตอนที่แล้วเลยนะครับ คือว่าครูนกได้ชวนให้พวกผมไปนอนที่บ้านของแก เพื่อที่จะให้พวกผมช่วยตัดไม้ไผ่มากั้นทำเป็นรั้วสวนผลไม้ของแก วันศุกร์ตอนเย็นผมกับเพื่อนสามคนได้นั่งรถไปบ้านกับครูนก พอไปถึงบ้าน เราก็เก็บกระเป๋า อาบน้ำแล้วก็มากินข้าวร่วมกับพ่อแม่ของครูนก
ครูนกอยู่บ้านกับพ่อแม่ พ่อแม่ของครูนกเป็นพ่อค้าแม่ค้าขายของที่ตลาด จะออกบ้านแต่เช้ามืดแล้วก็กลับค่ำ
หลังจากกินข้าวเสร็จแล้วเรา ก็ ดูหนัง จากนั้นก็เข้านอน ในห้อง ที่ครูเตรียมไว้ให้ครับ เราสามคนก็พูดถึงเรื่องของครูนกกันจนหลับไป พอตอนเช้า ก็ตื่น ทำภาระกิจ กินข้าว กินปลาเสร็จเราก็พากันเดินลงไปหลังบ้านครับเพราะสวนติดกับหลังบ้าน แต่ก็เดินไปไกลพอสมควรครับ สวนครู เนื้อที่เยอะมาก ผมจำได้ว่าวันนั้นบรรยากาสน่านอนมาก ครึ้มๆ ฝนตกปรอยๆ ชวนเงี่ยนมาก เราก็พากันตัดไม้ไผ่กองๆไว้ครับ สักพักผมเลยขอพักเหนื่อยโดยการเดินเล่นคนเดียว ไปแถวๆ สระน้ำ และสวนมันสำปะหลัง พอผมเดินไปเรื่อยๆ ก็ได้ยินเสียงครูนกที่เดินตามหลังมาว่า เจมส์พาครูไปตัดกล้วยในสวนหน่อยพอดีแม่ครูจะเอาไปฝากญาติเลยวานให้มาตัดให้
ผมก็เลยตอบไปว่าครับครู จากนั้นเราสองคนก็เดินเข้าไปในสวนกล้วยที่ติดกับสระน้ำและสวนมันสำปะหลัง ผมเดินตามหลังครู ครูนกใส่กางเกงขาสั้นบางๆ เห็นขอบกางเกงใน ใส่เสื้อยืด แล้วก็เสื้อแขนยาวคลุมเหมือนชาวสวน ทั่วไป กลิ่นความหอมจากครูทำให้ผมรู้สึกใจหวิวๆยังไงไม่รู้ ทำให้เงี่ยนขึ้นมาทันที และเราก็เดินไปเรื่อยๆ ครูก็ส่องดูกล้วยต้นนั้นต้นนี้เพื่อจะหาว่าต้นไหนพอจะตัดได้บ้าง อยู่ดีผมรุ้สึกปวดเยี่ยวเลยเดินเข้าไปลึกๆห่างจากครูเพื่อเยี่ยว ครูนกถามว่าจะไปไหน ผมเลยตอบว่าปวดเยี่ยวครับครู ครูเลยพูดเเซวว่า ทำไมต้องไปเยี่ยวไกลเยี่ยวตรงนี้ก็ได้ อายทำไม หำเล็กๆครูไม่ดูหรอก ฮ่าๆ ผมก็รู้สึกเขินนิดๆ แล้วตอบครูว่า ไม่เล็กนะครู ผมจับหำตัวเองออกมา ก็ไม่ใหญ่หรอกครับ ประมานแค่ 7×8 นิ้ว แล้วก็เยี่ยว ทันใดนั้น ตกใจเลยครับ กำลังยืนเยี่ยวอยู่ครูโผล่มายืนอยู่ข้างๆเลยพร้อมพูดว่า ไหนดูซิ ไม่เล็กจริงหรอ พอผมเยี่ยวเสร็จ ครูก็เอามือมาจับเลยครับ จากนั้นก็นั่งลงดูดหำให้ผม ทั้งอมทั้งดูด ผมเสียวมากครับทำตัวไม่ถูก หัวใจเต้นแรงมาก หลังจากครูอมเสร็จ มือผมก็ล้วงไปที่นมของครูเลยครับ ผมก็กำเคล้นนมครูอยู่สักพัก ครูก็ถอดกางเกงออก แล้วหันหลังมาจับหำผมยัดใส่หี เอาในท่ายืนเลยครับ ครูพิงต้นกล้วยอยู่ ผมก็เด้งเอาๆเข้าออกอย่างเร็วและเเรงครับ เพราะไม่เคยมาก่อน ได้ยินแต่ไอ้ออฟพูด จากนั้นผมก็น้ำแตกใส่หีครูและครูก็ขมิบยิบๆ ตอดหำผมแรงมากครูบอกว่าครูเสร็จแล้ว แต่ครูยังไม่หายเงี่ยนเลยจัดให้ครูอีกหน่อย ผมก็จัดให้ครูตามคำขอครับ ประมาน 4 รอบผมบอกว่าผทเหนื่อยแล้วครับครู ครูก็บอกว่า ครูก็เหมือนกัน จากนั้นก็ใส่เสื้อผ้าหาตัดกล้วยไปให้แม่ครู และเราก็เดินกลับมาหาเพื่อนๆ ซึ่งก็ไม่เห็น สงสัยว่าจะขึ้นมาบ้านแล้วก็ไม่เห็นผมเลยเดินลงไปหาที่สวนอีก ก็เลยเห็น สองคนนั้นออกมากจากป่ากล้วย ในใจผมคิดว่าสองคนนี้ต้องไปแอบดูผมกับครูแน่นอน ซึ่ง เป็นความจริงครับ มันแอบดูจริงๆ
พอตอนค่ำมา เราก็พากันอาบน้ำกินข้าว ดูหนังครูเปิดหนังให้ดูครับ เอาโน้ตบุคมาให้พวกผมในห้อง เปิดหนังดูกันนะจ้ะเด็กๆ ครูจะออกไปเที่ยวกับเพื่อนๆ ดูหนังจบพวกผมก็นอนคุยกันเรื่อง มีอะไรกับครู ไอ้ออฟกับไอ้มอสถามผมครับว่าเป็นไงวะได้เย็ดครู ผมเลยบอกไปว่าเสียวควยสุดๆเสียวกว่าชักว่าวอีก จากนั้นไอ้มอสก็พูดขึ้นกูอยากเย็ดครูนกบ้างว่ะทำไงดีวะ อยากเสียบหี จริงๆดูบ้าง จะเป็นยังไง มันพูดไปด้วยรูดควยไปด้วย พวกผมไม่อายกันนะครับ โชวควยชักว่าวแข่งกันมีหมด แต่ไม่มีเย็ดกันเองนะ 555 จากนั้นพวกเราก็พากันนอนครับ ประมานตีสองเกือบตีสามเสียงบีบแตรรถอยู่หน้าบ้านดังมาก พวกผมสามคนเลยออกไปดู เป็นรถเพื่อนครูนกครับ กระเทยขับ และมีผู้หญิงอีกคนมาด้วย ครูนกเมามากเดินเซซ้ายขวาจะล้มอย่างเดียว ผู้หญิงเพื่อนครู พูดจะยืนดูทำไมล่ะคะ มาช่วยพยุง ครูเธอเข้าบ้านสิ จากนั้นกระเทยก็กระซิบกับผู้หญิงคนนั้นว่ามีแต่เด็ดๆทั้งนั้นเลยมึง
จากนั้นก็บอกพวกผมว่า พวกพี่กลับก่อนนะคะเด็ก ดูแลครูของพวกเธอดีๆล่ะ จากนั้นพวกผมก็ช่วยกันพยุงครูเข้ามาในบ้านครับ ครูเมามากไม่ได้สติ รู้มาว่าครูเลิกกับแฟนครับ อ้วกแตกครับพ่อกับแม่ก็ออกไปตลาดอีกไม่มีใครจะมาเช็ดหรือเปลี่ยนเสื้อผ้าให้แน่นอน จากนั้น จากนั้นพวกผมก็พากันเช็ดถูเก็บเรียบร้อยครับพยุงครูเข้าห้อง ล้มนอนหงายแผ่หรา อยู่บนที่นอนเลยครับ
จากนั้นพวกผมก็เดินออกมาจากห้องครับ กลับเข้าห้องไปนอน พอนอนลงผมก็คิดอะไรดีๆออกครับ เฮ้ยพวกมึงกุคิดอะไรสนุกๆทำได้ละ ไอ้มอสมึงอยากเย็ดครูใช่มั้ย โอกาสนี้เลย เราสามคน เพื่อนผมตกลงอย่างไวครับ ไอ้มอสมันบอกว่ามึงไม่พูดกุก็จะทำอยู่ 555 จากนั้นเราก็พากันเข้าไปในห้องครู ล็อคประตูปิดผ้าม่าน ผมบอกเพื่อนถอดเสื้อผ้าแกออกหมดเลย จากนั้นเราก็พากันถอดเลยครับ ไอ้มอสพูดแม่งหีจริงๆอยู่ต่อหน้ากูแล้วหีโคตรสวยอวบนูน มันไม่รอช้าถอดกางเกงจับหำอันแข็งของมันยัดเข้าไปในหีครูเลยครับ แม่งเสียวอย่างที่พวกมึงพูดจริงๆว่ะ ครูก็ดิ้นครับ แล้วก็ครางเบาๆ แต่ไม่ลืมตา เพราะเมามาก ผมเล่นนมครูครับ ส่วนไอ้ออฟเอาควยของมันยัดปากครูเข้าออก เป็นอะไรที่ผมตื่นเต้นมากที่สุดเลยครับจากนั้น ไอ้มอสก็แตกใส่หีครูเลยครับ อ้าาาาา ซีสกุแตกแล้วเสียวมากไอ้มอสพูด ผมเลยบอกว่ากูบ้าง ไอ้มอสเลยมาทำหน้าที่แทนผมครับ ผมไปตรงหีครูน้ำไอ้มอสไหลย้อยตามหีลงมาหาตูดครู โคตรเยอะเลยครับ จากนั้นผมก็เอาควยผมเสียบเขเาไปครูสดุ้ง แอ่นหีร้อง อ้าาาา แล้วก็ซีสสส เบาๆครับจากนั้นก็หลับต่อ ผมก็บรรเลง อย่าเร็วอย่างแรง น้ำแตกเข้าหีครูอีกครับ ไอ้ออฟเลยมาเสียบต่ออีก ผมก็เอาควยไปให้ครูอมอีกครับ เรารุมเย็ดครูอยู่เกือบเช้าครับ ผมได้สามน้ำครับเพราะหมดไปสี่รอบตอนเย็น 555 ส่วนไอ้ออฟกับไอ้มอสคนละหกเจ็ดน้ำ เต็มที่นอนเลยครับ ไหลยาวเป็นสาย
จากนั้นผมเลยบอกเพื่อนว่าพอเถอะหาเสื้อผ้ามาใส่ให้ครูไอ้มอสมันบอกว่ากุขออีกสักน้ำหน่อย จากนั้นมันก็เสียบอีกครับ พอมันจะเสร็จ มันลุกมาตรงปากครู มันจับยัดเข้าปากแล้วชักอย่างเร็ว มันปล่อยน้ำเต็มปากครูเลยครับ ไหลย้อยออกข้างปาก ในตอนนั้น ครูเหมือนของเล่นพวกผมเลยครับ พอดูเวลาแล้ว ตี 4 เกือบตี 5 แล้วครับ เลยหาเสื้อผ้ามาใส่ให้ครู แต่พวกเราไม่ได้เช็ดปากเช็ดหีให้ครูนะครับ ครูกลืนหมดแล้ว จากนั้นพวกเราก็พากันกลับไปนอน อิ่มเอิบด้วยความสุข
พอ 11 โมงครูนกตื่นแล้วก็มาเคาะปลุกพวกผมไปกินข้าวซึ่งนอนยังไม่ตื่น พวกผมเลยพากันตื่นไปหาอาบน้ำล้างหน้าไปหากินข้าว เก็บกระเป๋ามาขึ้นรถเลยนะครูบอกเดี๋ยวออกไปกินข้างนอกแล้วก็กลับโรงเรียนกันครับ จากนั้นเราก็พากันนั่งรถไปหากินข้าวระหว่างทาง ครูก็ถามว่าเมือคืนครูกลับมายังไง ผมเลยตอบว่าเพื่อนครูมาส่งครับ กระเทยกับผู้หญิง ครูเลยอ๋อออ แล้วไม่พูดอะไรอีกเลย เรากินข้าวเสร็จก็กลับโรงเรียนเราก็แยกย้ายกันกลับบ้าน จากนั้นพวกเราก็ยังเย็ดกลับครูอยู่เป็นประจำ จากนั้น พอจบ ม.3 ไอ้มอาก็ไปเรียนที่อื่นครับผมกับไอ้ออฟเรียนโรงเรียนเดิม ผมกับไอ้ออฟยังคงเย็ดครูนกเรื่อยไป ไม่นานเรื่องที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้นครับ
ครูนกท้องได้ 3 เดือน เจมส์ออฟ ครูท้องนะ ครูมาบอกพวกเรา  ผมสองคนกลุ้มมากครับไม่รู้จะทำยังไง เราสองคนเลยตกลงกันว่าจะรับผิดชอบครูโดยการแต่งงานกับครูโดยจะเป็นผัวครูทั้งสองแต่ให้แต่งงานคนเดียวจากนั้นไอ้ออฟก็บอกผมว่าเดี๋ยวกุแต่งกับครูเอง ครูบอกว่าไม่เป็นรัย ครูคืนดีกับแฟนแล้วแล้วก็กำลังจะแต่งงานกัน เธอสองคนก็แอบมีอะไรกับครูต่อไปแบบนี้ล่ะอนาคตเธออีกไกล
จากนั้นครูก็แต่งงานกับแฟน แต่พวกผมยังใจหมาเย็ดกับเมัยคนอื่นอยู่เป็นประจำ และลูกในท้องก็ไม่รู้ว่าลูกใคร แต่ที่แน่ๆ ไม่ใช่ลูกผัวครูแน่นอน ไม่ลูกผมก็ไอ้ออฟ
ขอบคุณที่อ่านนะครับ เรื่องจริงที่เกิดขึ้นครูเลิกกับแฟนหลังจากแต่งงานกันได้ 5 เดือน ปัจจุบัน ผมยังมีอะไรกับครูนะครับ ตอนนี้ผมจบมหาลัยมา 3-4ปีแล้ว ลูกก็เข้า ป.2 จะป.3
หากว่างจะมาเขียนให้อ่านสำหรับเรื่องราวในปัจจุบัน

samsung014

ครูเลิกกับแฟนแล้วก็แต่งงานกันได้แล้วสิครับ หรือครูไม่อยากแต่ง

johnywalker

น่าสงสารแฟนครูนกนะครับ ต้องมาเลี้ยงลูกใครก็ไม่รู้

suriyamahajit

ครูชอบสนุกอยากลองก็เลยต้องรับสภาพสิ

Noosziis

vivit

ครูอยู่โรงเรียนใหนครับ อยากไปเรียนดัวยจัง