ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 20 ซ้ำสวาทสาวน้อย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 20, 2018, 09:00:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

เรื่องของแจงยังแก้ไม่ตก นี่มาได้น้องสาวของเธออีก คราวนี้เล่นเด็กด้วย กลัวจะไม่ได้ไปฝึกวิชา จะโดนสาวๆทำให้วิชาเสื่อมซะก่อน

ปล.หลังอ่านข้อความที่ซ่อนไว้
โดนทั้งชนและยิง ซ้ำปลัดขิกยังหล่นจากตัวป๊อดอีก ป๊อดจะเป็นยังไงบ้างนะ ใจร้อนอยากรู้ครับ

alwayz

ป๊อดเอาเรี่ยวแรงมาจากไหนนักได้แต่ละคนไม่เคยรอบเดียว นึกไม่ออกเลยว่าถ้าต้องเจอพร้อมกันจะเป็นไง

songsak

แบบนี้น้องจ๋าติดใจพี่ผีซะแล้ว ป๊อดจะรอดพ้นมือเสี่ยไหมนะ อ่านแล้วต้องลุ้นตามเลยครับ

weerawat

Qtaro Qtaro

จัดหนักสาวน้อยไปสองยก หมดแรงคางเหลืองแน่ๆป๊อดเอ๊ย

meowmeng

ติดใจพี่ผีซะงั้น จริงๆน่าจะหลอนๆที่เสียตัวให้ผีนะ

××Mon××

ใอ้เสี่ยวิชัยนี่ตามจิกไม่เลิก แต่น้องจ๋าคงติดใจพี่ผีไปแล้ว เหนื่อยหน่อยนะ ชักจะหลายคนล่ะ

Sri Trang

น่ารักจัง  โรงเรียนอะไรนะครับ อยากรู้ชื่อคนในรูปจัง

Panya Sripaks

lucifer99

แหม่ ป๊อดนี่น้า ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้สินะ หุๆๆ

nnsanook123

ภาพประกอบสาว น่ารักดีครับ ไปหามาจากไหนครับนี้  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

pinmonkey

ได้สาวเข้าฮาเร็มอีกคนแล้ว แต่คนร้ายยังจ้องจะทำร้ายอยู่นี่สิพระเอกป๊อดจะทำฉันใด ขอบคุณมากครับ