ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga]Teacher and Student Ch.4 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 15, 2018, 06:17:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Saturn Wang

รับอารมณ์ตัวละครไม่ค่อยได้เลย  สับสนไปหมด  ไม่รู้ว่าคิดกัยบังไง

lordofthetwo

อ.แอบหึงนี่หว่า ปากทำพูดว่าไม่มีอะไรแต่ก็หวงลูกศิษย์ล่ะวะ

ว่าแต่ทำไมกลายเป็นแนวดราม่าไปซะงั้นล่ะ

tuckkyjung

(จิ๋ว)

... เมนท์ยากอ่ะ ตอนนี้  มัน..... อินก็ไม่เชิง
คงอิจฉา  อิจฉานางเองอ่ะ ::Crying::
ทำไมกลายเป็นความรู้สึกนี้ได้หว่า ไม่เข้าใจ

แต่ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

View Kung

ให้เยละจากไปด้วย จะเรียกว่ารักกันเลยทำแบบนี้ได้ไหมนะ