ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 6 (เมียนักบิน 6) - ตอนหมูกระทะใต้ดิน

เริ่มโดย Victor19, พฤษภาคม 23, 2018, 02:54:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

ขออนุญาตเปลี่ยนชื่อเรื่องนะครับ แต่ใน 2-3 ตอนนี้ จะยังวงเล็บ (เมียนักบิน) อยู่ เพราะเรื่องที่"แต่ง"เริ่มออกจากแอนไปทางอื่นละครับ

เข้าออฟฟิศ ยุ่งเหยิงกับงานที่คั่งค้าง จนลืมอาหารเที่ยง รู้สึกตัวอีกทีก็เย็นละ แอนโทรมา "พี่ เดี๋ยวมาเจอกันที่ร้านหมูกะทะหน้าปากซอยนะคะ พี่อ๊อดกลับมาแล้ว แกอยากกินหมูกระทะ แล้วก็จะเอาหนังสือน้องธีร์ที่ฝากไว้ด้วย"
ผมรีบตอบกลับ "ได้เลย แอน เดี๋ยวเจอกัน พี่หิวมากเลย กินแอนได้ทั้งตัวเลยล่ะ"
แอน : "ไปหิวอะไรที่ไหนมาเนี่ย หิวข้าวหรือหิวอย่างอื่นเนี่ย หรือว่าพี่งานยุ่งจนไม่ได้ทานข้าวเหรอคะ"
ผม : "ก็มีธุระติดพันตอนเช้านิดหน่อย เลยได้สกิปข้าวเที่ยงน่ะ ว่าแต่เราเจอกันกี่โมง เร็วหน่อยได้ไหม"
แอน : "มาได้เลยค่ะ พี่ถึงแล้วจอดรถแถวหน้าร้านแล้วโทรหาแอน แล้วพวกเราจะลงจากคอนโดไปหาที่ร้าน พี่รอในร้านได้เลยค่ะ"
ผม : "โอเคตามนั้น เดี๋ยวพี่ออกเลย"
ผมขับไปถึงแต่หาที่จอดไม่ได้ มัวแต่วนหาอยู่ แอนโทรมา "พี่วี พวกเราอยู่ที่ร้านแล้วนะ พี่ถึงไหนแล้วคะ"
ผม : "พี่ยังหาที่จอดรถไม่ได้เลย วนอยู่เลยเนี่ย"
แอน : "งั้นพี่วนมาหน้าปากซอยคอนโดเลยพี่ เดี๋ยวพาเข้าไปจอดในคอนโด แอนนึกว่าหน้าร้านมีที่จอด"
ผม : "ได้เลย แอนยืนรอแป๊ปนึง" ผมวนกลับไปรับแอนขึ้นรถมา
แอน : "สวัสดีค่ะพี่วี ทำไมหน้าดูซีดเซียว เหนื่อยเหรอคะ ขับเข้าคอนโดเลยค่ะ เดี๋ยวแอนบอกยามให้"
ผมขับเข้าที่จอดรถ หลังจากแอนบอกเลขที่ห้องกับยามที่ดูจะคุ้นเคยกันดี เราวนลงมาจอดชั้นใต้ดินที่เป็นที่จอดของผู้มาติดต่อ ที่ไม่ค่อยมีลูกบ้านมาจอดนัก รถเลยไม่เยอะ
แอน : "ไหนดูซิ ที่รัก เป็นยังไงบ้าน งานเยอะเหรอคะ"
ผม : "ก็ยุ่งนิดหน่อย พอดีมีธุระตอนเช้า กว่าจะเข้างานก็เที่ยง แล้วลุยงานเลย นี่ยังไม่ได้ทานข้าวเที่ยงเลย" ธุระที่ผมว่าคือธุระที่ผมทำกับแพทไง (ตอนที่แล้ว)
แอน : "โถ ๆ งั้นเดี๋ยวแอนนวดให้" แล้วแอนก็เอนตัวมารูดซิบเอาเจ้าหนูของผมออกมา
ผม : "อ้าว ๆ ไหนว่าจะนวด"
แอน : "ก็นี่ไง นวดหนูน้อยให้กลายเป็นยักษ์อยู่" ว่าแล้วแอนก็กระทอกควยผมขึ้น ๆ ลง ๆ
ผม : "โอยยย เล่นงี้เลยเหรอ เดี๋ยวเค้าหิวจนเป็นลม แบกเค้าด้วยนะ"
แอนยิ้มไม่ตอบอะไร แล้วก้มหน้าลงอมควยผมอย่างรวดเร็ว ดูดขึ้นลง แล้วก็เลียหัว ผมได้แต่จับขยี้ผมแอน พร้อมเกร็งขมิบก้นด้วยความเสียวที่ปลายยอด
ผม : "ยิ่งรีบ ยิ่งดูดแรงนะ เดี๋ยวหลุดตามปากออกไป จะทำไง"
แอนพูดทั้งที่มีควยอยู่เต็มปาก : "ไอ้อุดออกอ่ะ (ไม่หลุดหรอกค่ะ)" ความสั่นสะเทือนของเสียงก็ทำให้เสียวไปอีกแบบ
ผม : "ใครบอกให้พูดโดยที่ยังมีของอยู่เต็มปาก ฮึ ต้องลงโทษ" ว่าแล้วผมก็ล้วงมือลงไปที่ก้น และนมแอน เขี่ยหัวนม แล้วบีบเบา ๆ
แอนนั่งอยู่ทำให้ผมไปไม่ถึงหีแอน ส่วนแอนก็เร่งดูดขยับขึ้นลง ก่อนผมจะแตกคาปากแอน แอนอมควยผมสุดโคนคาเอาไว้ ก่อนจะถอดปากออก พร้อมลมหายใจเฮือกใหญ่
แอน : "โหพี่ ลงคอไปเลยอ่ะ ไม่ทันตั้งตัวเลยอ่ะ แต่น้ำพี่ไม่คาวเลย อร่อยจังค่ะ สงสัยแอนจะอิ่มไม่ต้องกินหมูกระทะละ ได้โปรตีนวิตามินเจ้มจ้น" พร้อมทำหน้าทะเล้น
ผม : "ไป รีบลงไปที่ร้าน เดี๋ยวคุณอ๊อดจะสงสัย ทำไมเก็บรถนาน"
แอน : "ก็แอนคิดว่าวันนี้คงจะไม่ได้แล้วอ่ะสิ เลยขอมัดจำก่อน"
ผม : "จ้า แม่คุณ แต่ปกติมัดจำพี่ ไม่ได้แค่นี้นะ"
แอน : "อุ้ย ไม่กลัวหรอก"
ผม : "หึหึ ไปเลย หิวข้าวจะเป็นลมอยู่แล้ว มารีดพลังชีวิตเค้าอีก"
แอนแลบลิ้นนิดนึงก่อนจะจูงผมลงลิฟท์มาที่ล็อบบี้ก่อนจะพาเดินมาที่ร้านหมูกระทะ
ผม : "สวัสดีครับ คุณอ๊อด โชคดีจังวันนี้ไม่ได้บิน"
อ๊อด : "สวัสดีครับพี่วี มีไปเตะบอลที่ไหนอีกป่าว อยากเตะอีก"
ผม : "จะดีเหรอ พวกผมเล่นกันแรง เดี๋ยวโดนเตะจะไปบินไม่ไหวเอานะ คราวที่แล้วก็ต้องห้ามเพื่อนไว้"
อ๊อด : "มีน่าผมเล่นเป็นพระเอกเลย ไม่มีใครเข้าบอลผมเลย 555"
แอน : "พี่วี นี่พี่อ๊อดปิ้งไว้ให้แล้ว ทานได้เลยนะคะ เอ้า ธีร์อย่าเพิ่งเล่นมือถือ แม่บอกแล้วใช่ไหม เวลาทานข้าวต้องเก็บก่อน"
ธีร์เก็บมือถือลง ก่อนถามว่า "แล้วรัณไม่มาเหรอครับ ลุงวี"
ผม : "ไม่ได้มาครับ ลุงมาจากออฟฟิศ ส่วนธีร์น่ะ แม่เขารับกลับบ้านไปแล้ว นี่ลุงเอาหนังสือเรียนใหม่ที่แม่ฝากไว้มาให้"
ธีร์ตอบ "ครับ ไว้ผมจะไลน์ไปชวนธีร์มาเล่น หรือไปดูหนังกัน นี่รอหนังอเวนเจอร์เข้าอยู่อ่ะครับ"
ผม : "ได้เลย หนังเข้าแล้วบอกแม่ แม่จะบอกลุงแล้วเราไปกัน"
อ๊อด : "ขอบคุณนะครับพี่ ที่ชวนธีร์กับแอนไปด้วย ผมไม่มีเวลาพาไปเที่ยวหรอกครับ ตารางบินไม่เป็นเวลาแล้วแต่เขาจะจัดให้ บางทีก็ต้องพัก ลุกไม่ไหว"
ผม : "ไม่เป็นไรครับ ช่วยกันไป เจ้าธีร์ก็จะได้เล่นกับรัณลูกผมด้วย"
อ๊อด : "ว่าแต่ถ้าพี่มีอะไรจะฝากผมซื้อที่ต่างประเทศ บอกได้เลยนะครับ ผมจะหิ้วมาให้"
ผม : "เออ พอดีเลย พี่จองไม้กอล์ฟเอาไว้ที่ญี่ปุ่น ถ้าไม่มีคนไปรับ เดี๋ยวพี่จะให้เขาส่งมา"
แอน : "โอ้ย ไม่ต้องหรอกพี่วี ให้พี่อ๊อดเขาไปรับมาให้ จะได้ไม่ต้องเสียภาษีให้ยุ่งยาก เราซื้อมาเล่นเอง"
ผม : "อ๋อ พี่ซื้อมาเซ่นผู้ใหญ่เขา เขาบ้ากอล์ฟมาก พี่รู้เลยจองมาให้เขาน่ะ"
อ๊อด : "ได้เลยพี่ ที่โตเกียวใช่ไหม ผมบินแล้วผมจะไปรับมาให้ นี่ผมเพิ่งบินไปเมื่อวานซืน แต่เอ รู้สึกญี่ปุ่นจะมีอีกทีเดือนหน้าเลยนะพี่ ทันไหมครับ"
ผม : "เดี๋ยวขอพี่เช็คแป๊ปนึง" แล้วผมก็กดมือถือดูอีเมล์ที่คอนเฟิร์มไม้กอล์ฟที่จ่ายเงินสั่งจองไว้ "โอ้ อ๊อด ในนี้เขาเขียนว่าให้ไปรับก่อนสิ้นเดือนน่ะ ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่ให้เขาส่งมาให้"
อ๊อดคิดแป๊ปนึงก่อนจะพูดว่า : "งั้นเอางี้พี่ เดี๋ยวผมส่งไปในไลน์กลุ่มเช็คเพื่อน หรือรุ่นน้องที่สนิทกัน ใครไปญี่ปุ่นก่อนสิ้นเดือนบ้าง"
แล้วอ๊อดก็พิมพ์ข้อความลงในไลน์ ก่อนบอกผมว่า "โอเคพี่ เสร็จแล้ว เดี๋ยวคงมีคนมาตอบ เรากินกันก่อน"
ผมนั้นก็โซ้ยหมูกระทะไปหลายชิ้น ที่แอนคีบมาให้ด้วยความหิวระหว่างรออ๊อดพิมพ์ไป ส่วนธีร์กินไปได้ไม่มาก ก็เริ่มกินช้า
แอน : "ธีร์ ลูก อิ่มแล้วเหรอครับ ทำไมวันนี้กินน้อย"
ธีร์ : "ไม่รู้ครับ แต่ก็ยังกินได้เรื่อย ๆ นะครับ" ว่าแล้วธีร์ก็คีบหมูกระทะเข้าปาก
อ๊อด : "ได้แล้วพี่ น้องเอมจะบินวันจันทร์ที่จะถึงนี้ ทันก่อนสิ้นเดือนพี่ เดี๋ยวผมจะส่ง Contact เข้าให้ในไลน์ ให้พี่นัดกับเขาเอาเองนะพี่"
แอน : "อะไรนะ นัดกับเอมเอา...อะไร" แอนเว้นวรรคแบบต้องคิดถึง
ผมหัวเราะร่า ก่อนบอกว่า "นัดกันไปรับไม้กอล์ฟจ้า แอน"
อ๊อด : "แหม แอนก็คิดมาก"
แอนพูดแกมประชด : "อือ ๆ เค้าไม่คิดมากหรอก เค้ารู้จักเพื่อนเค้าดีมากกกกกกก"
ผมนี่หูผึ่งเลย พร้อมกับกดดูรูปโพรไฟล์ในไลน์ของเอม เป็นรูปผู้หญิงในเสื้อวิ่งแขนสั้นสีขาว "ว้าววว เป็นนักวิ่งด้วย"
อ๊อด : "ใช่พี่ วิ่งมาราธอนด้วยนะ วันไหนไม่บินนางก็ไปวิ่งที่สวนรถไฟ วิ่งไปวิ่งมา ไปแข่งวิ่งเฉย เห็นว่าขอแลกกับเพื่อนจะไปแข่งวิ่งที่ญี่ปุ่นนี่แหละ คนเหล็กจริง ๆ"
แอน : "จ้า นางคนนี้น่ะอะไรก็แข็งเป็นเหล็กไปหมด ผู้หญิงอะไรมีกล้ามยังกะทอม" แอนพูดด้วยความหมั่นไส้ก่อนจะพูดให้ผมฟังเบา ๆ ว่า "จิ๋มก็เหล็ก"
ผม : "หืมมม อะไรนะ เล็ก หรือเหล็ก"
แอนย้ำ : "เหล็ก!!!"
อ๊อดหันมาถาม : "อะไรเหล็ก ๆ ไม่จบอีก อิ่มหรือยัง จะได้ให้เขาเช็คบิล"
ผมกับแอนพูดเกือบพร้อมกัน "เช็คได้เลยครับ/ค่ะ"
แอนบอก "พี่อ๊อด จ่ายค่าหนังสือเรียนให้พี่วีด้วย 1800 แอนยังไม่ได้จ่ายพี่วีเลย"
อ๊อด : "ได้เลย แต่เงินจะพอหรือเปล่า เอาติดตัวมาไม่มาก เพราะคิดว่ามากินแค่หมูกระทะ"
เฮียเจ้าของร้านมาคิดเงิน "บุฟเฟ่ต์ ผมคิดผู้ใหญ่หัวละ 375 บาท ส่วนเด็ก 1 คน 170 บาท รวมเป็น 1,295 บาทครับ"
อ๊อดกำลังจะควักจ่าย เถ้าแก่ก็พูดเสริมขึ้นว่า "อ้อ พี่มีแอพxxxเปย์ไหมครับ ถ้าจ่ายผ่านทางนั้นจะลดราคาได้หัวละ 40 บาท"
อ๊อดหันไปหาแอน : "แอนมีไหม พี่ไม่เคยสมัคร พี่บินอย่างเดียวไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้"
แอน : "แอนก็ไม่มีค่ะ แอนก็ทำไม่เป็นเหมือนกัน"
ผม : "มาผมจ่ายให้ ผมมีลดไปเลยหัวละ 40 บาทใช่ไหม เฮีย"
เถ้าแก่ : "ไม่ใช่ครับ พี่ต้องกดทีละ 375 บาท 3 ครั้ง แล้วก็ 170 บาทครั้งนึง ของเด็กนี่ได้ลด 20 บาทนะครับ พอกดแล้ว มันจะโอนเงินกลับให้พี่เป็นครั้ง ๆ ละ 40 บาทและ 20 บาท" เฮียเถ้าแก่พูดด้วยความคล่อง สมกับคนค้าขายยุค 4.0
ผมควักโทรศัพท์มือถือกด แล้วถามเถ้าแก่ "แล้วเฮียจะรู้ได้ไงว่าผมโอนแล้ว" ผมสงสัย
เถ้าแก่ก็ควักมือถือขึ้นมาโชว์ยอดที่แสดงขึ้นมา "เฮียโอนมาจากเบอร์มือถือที่ลงท้ายด้วย 44 ใช่ไหมครับ"
ผม : "ใช่ครับ โอ้ เดี๋ยวเทคโนโลยีสุดยอด อีกหน่อยไม่ต้องพกเงินสดกันละมั้ง"
แอน : "ไว้พี่ต้องสอนแอนทำแล้วล่ะ"
ผม : "แอนเก่งอยู่แล้ว ทำได้แหละ" แล้วผมก็ทำหลิ่วตาทำเจ้าเล่ห์
แอนแอบเอามือหยิกขาผม : "พี่วี กดให้เขาให้ครบด้วยนะ กี่ครั้งแล้ว"
ผมต้องกลั้นเสียงร้อง : "อุ้ย ลืมเลยเนี่ยกี่ครั้งแล้ว ต้องกดกลับไปดู" ผมต้องย้อนกลับมาดูยอดใน  SMS แล้วกดโอนต่อไปจนครบ
หลังจากที่อ๊อดเงียบไปก็ควักเงินออกมาให้ "พี่วี ทั้งหมดเป็นเท่าไหร่อ่ะพี่ ผมงง เอางี้ อ่ะนี่ 1800 บาทค่าหนังสือ" ว่าแล้วก็เอาเงินยัดใส่มือผม
"แล้วก็อันนี้ค่าหมูกระทะของผม 375 ผมให้พี่ 400 ก่อน" แล้วเอาเงินใส่มือผมอีก ส่วนผมก็รับเงินแล้วง่วนกดจ่ายเงินในแอพ "ส่วนนี่ของแอน 375 ผมให้พี่ 400 อีก แล้วก็ของธีร์ 170 ผมให้พี่ 200 รวมเป็น 2000 บาท แล้วพี่ออก 295 บาท" ผมก็กดจ่ายเงินเสร็จพอดี
ผมมองเงินที่อยู่ในมือด้วยความงงเช่นกัน เพราะมีเงินมาหลายขยัก เลยบอกว่า "ไม่เป็นไร พี่ออกให้ก็ได้ค่าหมูกระทะ" ก่อนจะแยกเงินส่งคืนให้อ๊อด อ๊อดก็ผลักมือผมกลับ "เอาไปแหละพี่ ตอนนี้ผมมีติดตัวแค่นี้ ไม่งั้นผมนี่แหละจะเลี้ยงพี่วีบ้าง รบกวนพี่มาหลายครั้งแล้ว"
ผมจึงยิ้มแล้วตอบ "ได้ ๆ ไม่เป็นไรหรอกแค่นี้ช่วยกันครับ" ผมเคยเห็นผู้ใหญ่เชื้อสายจีนที่ยื้อยุดยัดเงินกันไปมาแล้วไม่ชอบ พอมีเหตุการณ์คล้าย ๆ แบบนี้ ผมก็จะไม่ยื้อต่อ รับ ๆ เงินมาซะ
อ๊อด : "ไป เรากลับคอนโดกันดีกว่า คืนนี้มีบอล เดี๋ยวไปดูกัน พี่วีดูด้วยกันไหมพี่"
ผม : "ไม่ล่ะครับ ผมคงจะขอกลับไปพักก่อน คืนนี้บอลคู่ดึกนิ"
แอนพูดเสริมขึ้นมา : "งั้นเดี๋ยวพี่อ๊อดพาธีร์ขึ้นไปก่อน เดี๋ยวแอนไปส่งพี่วีแล้วเอาหนังสือที่หลังรถพี่ขึ้นห้อง"
อ๊อด : "ได้เลย สวัสดีครับพี่วี อ้าว ธีร์ สวัสดีลุงเขาด้วยสิ"
ธีร์ สวัสดีครับ แล้ววิ่งไปกดลิฟท์ อ๊อดเดินตามไป ส่วนแอนจูงผมลงบันได้มาชั้นใต้ดิน แล้วผมก็นึกได้ถึงยอดเงินที่จ่ายไป
ผม : "แอน พี่ว่าพี่จ่ายน้อยไปนะ คิดแล้วที่พี่อ๊อดบอกว่าให้พี่ออก 295 บาทนี่ยังมีเงินที่แอพคืนมาอีกคนละ 40 บาทนี่ รวมเป็น 140 บาท สรุปพี่จ่ายแค่ 155 บาทเอง"
ผมกดรีโมทเปิดรถ แอนเดินนำผมมาที่รถที่จอดหลบอยู่หลังเสาต้นใหญ่: "งั้นพี่ก็จ่ายกับแอนก็ได้" ว่าแล้วแอนก็เปิดประตูหลังแล้วรูดกางเกงลงมาที่เขา เอนหน้าเข้าไปในตัวรถ หันหีออกมา "มาพี่ มาจ่ายเร็ว ๆ"
ผม : "โห เอางี้เลยเหรอ" ผมมองหีแอนที่แสยะยิ้มร่าอยู่มีน้ำเยิ้มเล็กน้อย ผมก้มลงไปเลียหีแอนจากด้านหลัง
แอนบอก "ลืมเขาแล้วใช่ม่า เมื่อกี้เสร็จไปเองคนเดียว เค้าก็เงี่ยนเหมือนกันนะ"
ผม : "โห ไม่รู้เลยนะเนี่ย ไอ้เราก็รีบจะไปกินข้าว เดี๋ยวอ๊อดจะสงสัย"
แอนร้อง "อ๊า ผัวขา เลียแอนเอาลิ้นทิ่มเข้าไปลึก ๆ" แอนเอาสองมือแหกหีให้ผมเลีย
ผมหันไปมองรอบ ๆ ไม่มีใครอยู่ที่ชั้นใต้ดินนี้เลย ก่อนจะหันไปเลียหีแอนต่อ แล้วลุกขึ้นมาไซร์ที่ซอกคอ "แอน พี่ไม่กล้าเอานิ้วจิ้มเข้าไป เพราะไม่รู้เมื่อครู่นิ้วเลอะพริกอะไรหรือเปล่า"
แอน "ค่ะดีแล้วพี่ ไม่งั้นเดี๋ยวแสบหีแย่เลย พี่วี เอาใส่เลยค่ะ แอนเงี่ยนนนน"
ผมเอาควยที่แข็งได้ที่ตั้งแต่เห็นแอนแหกหีให้ดู ใส่เข้าไปรวดเดียวสุดโคน
แอน "โอ้วววว พี่วี แข็งดีจัง อุ่นด้วย"
ผมโยกเอวเข้าออกด้วยความรวดเร็ว จนสักพักแอนเอาแขนยันไม่ไหว เอาหน้าแนบไปกับเบาะ
ผมเลยชวนแอนเข้าไปที่เบาะหลังแล้วปิดประตู แอนถอดกางเกงเอาจากเท้าไปข้างนึง ปล่อยให้ข้างที่เหลือห้อยไว้ที่เข่าอีกข้าง ก่อนจะขึ้นคร่อมผม แล้วกดหีลงมาอย่างรวดเร็ว แอนโยกขึ้นลงด้วยความเร็ว เอามือกอดคอผมไว้ รถผมโยกขึ้นรถตามแรงโยก ถ้าใครเดินมาเห็น คงไม่ต้องคิดว่าเกิดอะไรขึ้นในรถ
แอนบดหีกับโหนกผมแล้วเอนหลังเอาแขนท้าวกับเบาะหน้า ก่อนจะโยกเข้าออก ผมก็ออกแรกเสยตามไปด้วย แอนร้องครวญครางด้วยความเสียวก่อนที่จะเกร็งตัวน้ำแตกรดควยผม
ผมจึงจับเอวแอนโยกขึ้นลงต่อ "แอน อีกนิดนะ พี่จะเสร็จแล้ว"
แอน "ค่ะพี่ เสร็จข้างในไปเลยนะ จะได้ไม่เลอะรถ แต่พี่ขา แอนเพิ่งเสร็จพี่โยกอย่างงี้แอนเสียวววว อ๊า ๆ ๆ ๆ" ก่อนที่แอนจะเสร็จไปอีกครั้งซึ่งผมก็ตามแอนไปติด ๆ ฉีดน้ำรักเข้าหีแอน
แอน "พี่วี ทำไมแอนรู้สึกว่าน้ำพี่วีน้อยกว่าทุกครั้ง"
ผมคิดตายห่า ก็เช้านี้ผมเล่นกับแพทไปตั้งหลายยก ยังมีน้ำเหลือก็บุญละ "ไม่รู้สิ เพราะตื่นเต้นที่ได้เย็ดแอนนอกสถานที่มั้ง นี่แอนไม่กลัวมีใครมาเห็นเหรอ" ผมเบี่ยงประเด็น
แอน "ไม่มีคนมาติดต่อตอนนี้หรอกพี่ รถที่จอด ๆ ก็พวกคนพักที่มีรถเกินจำนวนที่คอนโดให้จอด มาเช่าจอดเพิ่ม พวกนี้ไม่ค่อยมีใครมาขยับรถหรอกค่ะ แล้วแอนก็ดูหมดแล้ว"
ผม "แหม แม่คนรอบคอบ แสวงหาที่เย็ดนี่ หูตากว้างไกลนะยะ" ผมพูดแล้วก็บีบฟัดนมแอน
แอนจูบหน้าผากผมแล้วก้มลงมาดูดปากผม ก่อนที่จะถอนหีออกจากควยผม แล้วรีบใส่กางเกงในกับกางเกงอย่างรวดเร็ว
แอนหันมาบอก "ต้องรีบใส่ เดี๋ยวน้ำพี่วี จะไหลย้อนออกมา เดี๋ยวมีคนเห็น"
แอนก้มลงใส่รองเท้าแล้วพูดว่า "พี่วี เรื่องที่พี่วีจะฝากนังเอมเอาไม้กอล์ฟน่ะ ให้ฝาก'เอา'แต่ไม่กอล์ฟนะ ไม่ต้องเอาอย่างอื่น นังนี่มันจิ๋มเหล็ก"
ผม : "ทำไมล่ะ ทำไมไปว่าเขาแบบนั้น"
แอน : "ก็นังเอมนี่น่ะ เขาร่ำลือกันในหมู่แอร์ ว่ามีอยู่ไฟลท์นึงนางฟาดทั้งนักบิน ทั้งสจ๊วตจนเข่าอ่อน แทบจะบินอีกวันไม่ได้ ดีที่นักบินผู้ช่วยอีกคนเขาธรรมะธรรมโม ไม่ได้ร่วมวงกับเขาด้วย ไม่งั้นไฟลท์นั้นมีหวังแคนเซิลบินกลับไม่ได้"
ผม : "โห ขนาดนั้นเลยเหรอ"
แอน : "ค่ะพี่ แอนว่าพี่อย่าไปยุ่งเขาเลย เดี๋ยวจะไปติดโรคเอามาติดแอน นังนั่นมั่วจะตาย"
ผม : "จ้า พี่จะติดต่อเรื่องงานอย่างเดียวค่ะ เดี๋ยวพี่ขับไปส่งแอนข้างบนที่หน้าล็อบบี้นะ"
แอน : "ค่ะพี่" แล้วเราก็ลุกย้ายจากที่นั่งด้านหลังขึ้นมาด้านหน้า พอปิดประตูแอนบอก "อืมมม ก็เหนื่อยเหมือนกันเนอะ นี่แอนแค่รอบเดียว ยังเกือบเข่าอ่อน"
ผมยิ้มแล้วคิดในใจ ก็แหมนางก็ทั้งขย่มทั้งร่อนขนาดนั้น ก่อนจะขยับรถไปส่งแอนที่ล็อบบี้ชั้นบน พอผมเลี้ยวรถออกมาถึงทางลาดขึ้นชั้นปกติ
แอน : "อุ้ย พี่วี มีลุงคนนึงอยู่ในรถด้วย เมื่อกี้เขามองมาที่แอนด้วยล่ะ ไม่รู้เขาจะเห็นหรือเปล่า"
ผม : "ถ้าเขาออกมานอกรถ คงจะเห็นแหละ รถขย่มซะขนาดนั้น"
แอน : "พี่อ่ะ ทำไงดีอ่ะ ถ้าเขาเห็นล่ะ"
ผม : "แอนก็ปฏิเสธไปซะก็สิ้นเรื่อง เขาจะทำอะไรแอนได้" ผมปลอบแอน
แล้วผมก็มาถึงหน้าล็อบบี้ แอนค่อยทำสีหน้าดีขึ้นหน่อย "งั้นวันนี้แอนลานะคะพี่ ขอบคุณมากค่ะ" แล้วแอนก็ยื่นหน้ามาใกล้ ๆ แล้วพูดเสียงเบาว่า "วันนี้แอนเสียวมากเลยค่ะ ผัวขา"
ผมยิ้มก่อนจะแซวกลับ "จ้า เมีย หวังว่าคืนนี้จะโดนผัวอ๊อดเอาให้ฟ้าเหลืองเลย"
แอนยิ้มก่อนจะพูด "ขอให้มันจริงเถอะรายนั้นน่ะ"
ผมหยอก "แสดงว่ายังไหว"
แอนหัวเรา "แฮ่ ๆ ไม่บอก ไปละค่ะ" แล้วแอนก็ปิดประตู ก่อนผมจะขับรถกลับมาบ้าน

peddo

ปล่อยน้องแพทไป แต่ได้เจอเอม จะได้รู้ว่าจิ๋มเหล็กหรือจิ๋มเล็ก น้องแอนมีหวงด้วย ถ้าจะเด็ดจริง น่าติดตามมาก ขอบคุณ​ครับ​

audy11

น้องแอนออกลูกหวง ออกนอกหน้ายังงี้ระวังสามัอ๊อดจับได้นะเนี๊ย..

eka1325

แอนนี้ร่านจริง จัดที่ลานจอดรถเลย แต่คนต่อไปน่าสนใจ  เอมจะเด็ดขนาดไหนรอติดตาม  ขอบคุณครับ

taton

swss2511

elviswhat

เจอจิ๋มเหล็กแบบนี้ ต้องลองซักหน่อยว่าเหล็กจริงไหม

Phoowadol

อื้อหือ นี่ขนาดผัวตัวจริง อยู่บนห้องนะ แอนยังกล้าลงมาให้พี่วีเสย ถึงชั้นใต้ดิน อารมณ์นี้ มันเสียว จี๊ดๆเลยนะครับ แถมยังให้พี่วีปล่อยน้ำเข้ามาในร่องสาว อีก นี่ถ้าพี่อ๊อดเกิดหื่นขึ้นมาแบบทันด่วน ความไม่แตกเอารึนั่น โอว? อารมณ์สวาทนี่ยากควบคุมจริงๆ เธอคงทนไม่ไหวจริงๆถึงได้กล้า ขนาดนั้น ว่ามั้ย
  แหม่ๆๆ มีแอบดักตอ ชู้หนุ่มด้วยนะ กันท่าซะเห็นเจตนาเลย น้องแอนนี้ มีแอบหึงด้วย กลัว พี่วี จะไปติดใจ หอย เหล็ก ของสาวเอม แน่ๆเลย ว่าแต่เอมนี่ เขาเคย เหมาลำ สจ๊วต นักบินมาแล้วอย่างนี้ รับประกันความเสียวได้เลย ว่า มันส์แน่ ใช่ปะ

อย่างนี้ มีแววว่า พี่วีได้ลองแล้วคงจะหลง จนลืมชู้สวาท น้องแอนคนเดิมเป็นแน่แท้ ชัวร์ อิอิ
  แค่คิดตามก็ เห็นสวรรค์ละครับ ขอบคุณครับไรต์

tetete

คนเราจะรอบคอบขนาดไหนมันก็มีช่องโห่วทั้งนั้นแหละครับแอน

bump

Whoo Amm Ii

fantastica

ตอนหน้าได้เจอแอร์สาวจิ๋มเหล็กด้วย น่าจะมันส์

Boeufy