ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload]อาถรรพ์น้ำมันพราย หนังไทยเก่า

เริ่มโดย chailopburi, พฤษภาคม 24, 2018, 05:02:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kasamesunt

::Hunger::

ขอบคุณมากครับ

::Thankyou:: ::Thankyou::  ::Thankyou:: ::Thankyou::

ขอบคุณที่เอาหนังดีๆมาให้ชม น้ำใใจคุณชั่งงดงามจริงๆ  ::Shy::

orbit

warahok

เรื่องนี้พี่ชายผมมีตั้งแต่สมัยเป็นวีดีโอ น่าจะเป็นหนังไทยเรื่องแรกที่ผมรู้สึกว่าโอเลย นางเอกอาจจะไม่สวยมาก แต่ดูแล้วได้อารมณ์ ยิ่งกับเด็กวัยเพิ่งแตกพาน(ตอนนั้น)ด้วยแล้ว ชอบมาก ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันครับ  ปล.ท่านพอจะมีเรื่องเสียดาย บ้างไหมครับ ไม่แน่ใจว่าผมจำชื่อเรื่องถูกไหม ที่นางเอกตามเพื่อนหุ่นอวบไปพี้ยาในตึกร้างแล้วกลับก่อนคนเดียวจนโดนขี้ยา2คนลากไปข่มขืนในตึกร้าง นี่ก็เป็นหนังไทยในอดีตอีกเรื่องที่ผมชอบมาก
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

zaaa

Shuten Kun

max sutthiphong

airfoxus

ขอบคุณมากครับหนังเก่าๆคลาสสิคแบบนี้หาดูยากแล้ว

breakskyp

keang_vw