ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...27 ภาพบาดตา

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 24, 2018, 09:27:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ping_ak

อดีตนาเริ่มเปิดเผย ความปราถนาในใจเริ่มปรากฏ สามีนาจะรับไหวเหรอ

Anan Saidakhot

ให้พี่ภพเป็นผัวน้อยสินาน่าจะดีใจมาก

biggiggog

ดูเหมือนทางฝ่ายชายพร้อมที่จะหยุด
แต่ทางฝ่ายหญิงเดาใจลำบาก
หลุดอยู่เรื่อย โดยเฉพาะกับพี่ภพ
ถือว่ามีชู้ได้เลย
ขอบคุณมากๆครับ

anutit9119

สามีส่งเสริมให้นาร้อนแรง  เป็นการตอบสนองความต้องการของนา และน่าจะมากกว่าที่ผัวต้องการ แล้วอะไรจะเกิดต่อไป
แนวเรื่องคงจะไม่เรียบง่ายเหมือนเดิม แต่ก็สนุกได้อารมย์ ขอบคุณครับ

olemantu

เรื่องที่เกิดขึ้นทุกเริ่องก็คงไม่ใช่ความลับอีกต่อไปแล้ว สำหรับครอบครัวแบบนี้..นาก็คงหาวิธีเอา ตามความต้องการของเธอ เพื่อดับความร่าน
ความอยากตามปกติ เพราะสิ่งหนึ่งที่ใช้ความคุ้นเคยอ้างได้อย่างแน่นอนก็คือ เรื่องที่ผัวตัวเองชอบดู..อยากดู..
คิดเองตามประสาชายแบบผม คิดว่าก็คงไม่ใช่อยากดูเพียงอย่างเดียว เพื่อความสุขหรอกเพราะัการดูนั้นมันสร้างความชอกช้ำอยู่ด้วยตลอดเวลา
แต่ที่ต้องตัดใจดู เพราะคงอยากรู้ความเป็นไปว่า ทั้งคู่ ทุกค่ที่ได้พบนั้น ไปกันถึงแค่ไหนแล้ว จะรับมือได้จะเอาอยู่ไหม หรือจะต้องทำใจ เสียมากกว่า

.....+2 momey ::Yes!::
อีกคนคอมเมนที่ถูกใจเสมอๆ

fireanimal

เกมไม่จบ นากับพี่ภพที่ทั้งคืนแน่

ff2551

ไม่รู้ จะมีแอบสามีไปกินอีกไม๊ เริ่มไว้ใจไม่ได้

oddsk

นาเริ่มค่อยๆเผยความเป็นตัวตนของตัวเองออกมาเรื่อยๆ

outsider

ตามน้ำนะครับ ไม่มั่นใจว่าตัวเองจะทนกับเซ็กส์แบบนี้ได้นานมั้ย หมายถึงการที่นาแอบฟันคนอื่นแล้วเราไม่รู้ ผมว่านาต้องเปิดใจครับ ความอึดอัดเป็นภาระแรกของชีวิตคู่นะครับ(มั้งนะ) ถ้ายังไงเปิดใจเถอะครับ

Phoowadol

ช่วงแรกอาจจะเป็นภาพบาดตาก็จริง จิตก็แอบมีตกอยู่บ้างเป็นธรรมดาในห้วงอารมณ์ของสามีที่หึงหวง น้องนา รักมากก็หึงมาก แต่พอผ่านไปสักพัก อาการอึดอัดที่ว่านั้นกลับพลันหายเพราะ เห็นการเมคเลิฟที่เร่าร้อนของภรรยากับพี่เขยอย่างถึงอารมณ์ จนตัวเองแข็งสู้ขึ้นมาอีกรอบ นี่แสดงว่าในใจลึกๆแล้ว สามีเองก็ชอบแบบนี้ด้วยเช่นกัน. แต่ยังมีอะไรๆที่ดูขัดใจบ้างแค่นนั้นเอง
  ดีเสียอีกที่ทุกการกระทกของนาภรรยาสุดที่รัก อยู่ภายใต้สายตาของตนเองทุกอย่าง. และยังเปิดโอกาสให้ตนเองได้ร่วมบรรเลงด้วยอีกต่างหาก ไม่ต้องคอยเก็บไว้มาปลดปล่อยภายหลังเหมือนอย่างเคย ที่ผ่านมา น้องนาแสดงอาการร้อนแรงและพูดยั่วอารมณ์ให้จี๊ดพาให้คิดว่ามีใจให้กับชายอื่นมาตั้งหลายหนแล้วและพูดยิ่งกว่านี้เสียอีก สามียังรับได้เลย. เพราะแท้ที่จริงแล้วมันก็เป็นแค่คำพูดที่แสดงออกมาในขณะที่มีอารมณ์ใคร่ทำให้รสสวาทมันอรรถรสยิ่งขึ้นแค่นั้นจริงๆ.
   ดีแล้วครับที่สามีคิดได้อย่างนี้ ไม่สงสัยอะไรในตัวนาอีกแล้ว อดีตนาจะมีอะไรยังไงไม่ต้องสนใจในเมื่อปัจจุบัน เรารักกันและกัน เซ็กส์ เป็นแค่การเติมความสุขแค่ชัว่ครั้งชั่วคราวแค่นั้น และมันก็เป็นสิ่งที่เติมเต็มให้เขาทั้งสอง แค่นั้น กับพี่ภพนั้น นาทำไปในคืนนี้ ก็แค่สับลาส่งท้ายแค่นั้นเอง ต่อจากนี้ ใครคนไหน จะได้รับเกียรติ มาช่วยเติมเต็มให้กับเขาและนา คิดว่า. ท่านHathu มีตัวเลือกในใจแล้วหละครับ ผมจะคอยติดตามนะครับว่าหนุ่มคนไหนจะได้มาเป็นผู้โชคดีคนนั้น.  ขอบคุณมากครับไรต์. มาส่งผมเข้านอนในคืนนี้ผมคงต้องสะกิดหวานใจแล้วหละ อิอิ

........+2 money  ::Ahoo::
คอมเมนดีๆ สนใจเนื้อหาเยี่ยมๆ

ponggunyuki2527

อ้างจาก: ณา..ค่ะ เมื่อ พฤษภาคม 24, 2018, 09:34:14 หลังเที่ยง
นาร้อนแรง และมีความต้องการมากกว่าที่ผัวเคยรับรู้..
ไม่แต่เท่านั้น ร้อยเล่หืมารยาหญิงก็ไม่ธรรมดาเอาเสียเลย..เฉียมคมและเฉียบขาดมาก
ผัวตายใจครั้งแล้วครั้งเล่า แต่ผัวโรคจิตไม่หยุดอยู่แค่นี้หรอก
และความลับของนาก็คงจะค่อยๆทะยอยโผล่มาเรื่อยๆ ทำเป็นเครียดเป็นพักไปงั้นแหละ
พอกันผัวเมีย สมกันดี  555

เห็นด้วยครับ ความร้อนแรง และเล่ห์กลของเธอยังมีอีกเยอะ

rapits

jeditay

นาจัดเต็มเลย ไม่คิดถึงแฟนเลยว่ารู้สึกยังไง

Ntntnt

นา นี้ น่าจะ ค้นพบตัวเองแน่ๆแล้วแหละ

Themis