ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...27 ภาพบาดตา

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 24, 2018, 09:27:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yumer

เรื่องอดีตมันเสียวนะครับ จากเรื่องจริง

peterllwu12

สนุกครับ ขอบคุณครับ

•====================================•
26/5/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 26/5/2561 ~26/11/2561 }

•===============================================•

whitegon

pipat1923

พี่ภพได้เอาปีละครั้งต้องจัดหนักจัดเต็มให้สมใจน้องนาอละตัวเอง ::JubuJubu::

Teerapat Chang

อ่านแล้วคิดตามตลอกเลยครับ สงสารพี่ภพจังครับ 555555 ::DookDig::

smuity

นามีอะไรในอดีตที่สามีไม่รู้อีกเยอะแน่ๆ แล้วความต้องการของสามีไปกระตุ้นจุดนั้นเข้าให้แล้ว คงถอนตัวยาก

Che Phermphrom

นามีความต้องการไม่สิ้นสุด ไม่รู้สามีจะรับได้นานแค่ไหน

pssbr

นาส่งท้ายแบบนี้ ทำร้ายจิตใจสามีมากเลย

Tingting ThaiLand

ultrasonic

arisalis

มีเมียร่านแบบน้องนา คุณสามีต้องทำใจหน่อยนะ  ::HoHo::

คนรักเมีย

ชาย 1 หญิง 2 สามีของนาคงรับไม่ไหวแน่ๆ ขนาดนาคนเดียว สามียังได้ไม่เกิน 3 ในขณะที่ นา คนเดียวรับชายได้ถึง 2 ยังเสร็จแล้วเสร็จอีก บางตอนเกือบ 10 ครั้ง และดูเหมือน นา จะติดใจแบบมีชาย 2 คนมาปรนเปรอความสุขให้อย่างไม่เคอะเขิน น่าจะมีเซ็กส์แบบนี้อีกก็คงจะดีสำหรับนา นาติดใจมากแล้วในบทรักรูปแบบนี้ ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์มากๆ

neung_cm

อยากให้นาเป็นแบบนี้ก็ต้องรับให้ได้

Pong Sak

schareon

นานี่ร้อนแรงจริงๆ ขนาดสามีหมดสภาพแล้ว ยังลุยต่อได้อีก