ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...27 ภาพบาดตา

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 24, 2018, 09:27:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aliass

นอกจะไปแนว ดาร์ก ไปเรื่อยๆ หรือเปล่าหว่า แต่ท่านผู้ประพันธิ์ บอกแล้วจะไม่ดาร์กนี้เนอะ ฮาาา

สมปอง บุญ

code47

แน่ใจเหรอ
ว่าโดนคนอื่นเอาแล้วจะยังรักเราจริงๆ

Alan

นานี่น่าจะสายดาร์คพอสมควรนะเนี่ย สักพักคงมีอะไรหลุดมาเรื่อย ๆ

sarojs2514

น้องนาจัดหนักจัดเต็มอีกแล้ว ทำให้คิดว่าอาจจะชอบสามีเพราะยอมให้ไปเอากับคนอื่นได้

Overman

สุดยอดเลยครับน้องนา รับได้ทุกกระบวนท่าจริงๆ

kajeaw

จัดเต็มต่ออีก เรื่องราวสนุกน่าติดตามมากเลยครับ
มีการเสนอแง่มุมใหม่ๆ เปิดโลกทัศน์ของผู้อ่านได้ดี

thana2519

พี่ภพอึดมากเลยอ่ะ เยได้ทั้งคืนจริงๆ

Simatic Field

devilhero

จะมีอะไรมากกว่านี้อีกมั้ย คงต้องรอลุ้นต่อไปเรื่อยๆ

tumjo

นาต้องการขนาดนี้ พระเอกจะใจดีได้อีกแค่ไหนนะ สงสัยจะต้องโดนจัดหนักแบบฮาร์ดคอร์หน่อย

sukray ruktum

เป็นอีกซีรีย์ที่ติดตามแล้วได้ความตื่นเต้นในทุกๆๆ ตอนเลยครับมีผลงานมาอีกเรี่อยๆนะครับ

Sakdiwichai Ontong

ผัวเมียคู่นี้หาอะไรมาตื่นเต้นเยอะเลยครับ

rentalman

สามียอมได้ยังไงกัน แอบดูว่าไปอย่าง ต่อหน้าต่อตาแบบนี้มันเจ็บใจแทน  ::Ahh::
ต้องไปเรียนสกิลเพิ่ม ฝึกความอึด ชอบให้เมียเล่นกันคนอื่นเรื่องนึง แต่ถึงคราวออกโรงต้องอย่าให้น้อยหน้า  ::Fighto::

som1500

คืนนี่คุณสามีอดได้นอน ต้องมาอยู่เฝ้าต่อเสียวเลยทีนี้