ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...27 ภาพบาดตา

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 24, 2018, 09:27:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kobjuk

ติดใจแบบนี้ระวังเครื่องหลวมนะครับ สู้ๆ

livpool

ผัวเมียคู่นี้เหมาะกันดี นามีความต้องการสูงมีเซ็กส์ที่ร้อนแรงกว่าที่สามีจะนึกถึง ส่วนสามีก็เข้าใจดีเลยชงให้เมียตลอดถึงจะโดนลัลหลังมาบ้างก็ยังอภัย ส่วนนาถึงจะมีเผลอๆติดใจไปบ้างหลงไปบ้างแต่ก็ยังรักสามีที่สุด

shatto

Chai Mas

อยากเห็นตอนนาโดนสวิงแบบ 3-1 บ้าง ผมว่านาเริ่มชอบสวิงแล้วถ้าอ่านมาถึงตรงนี้

yatchy

นาคงได้ทำอะไรๆตามใจไปอีกนาน นาเริ่มชอบสวิงแล้ว

piyapong trasyodskul

swbkk

"จะสนใจอดีตทำไม เพราะในเมื่อปัจจุบันผมรักนา และผมก็มั่นใจว่านารักผม".......เอาเถอะพ่อผัว cuckold แน่ใจนะว่าจะเป็นอย่างนั้นตลอดไป. กลัวจะน้ำตาตกภายหลังน่ะดิ

newnpc

ชอบเลยครับ แนวนี้ ตามอ่านมาหลายตอนแล้วครับ

l2eturn456

คุมภรรยาไม่อยู่แล้ววว เธอร้อนแรงเกินจะห้ามไว้

zamakarn

ขอบคุณครับ ผมหายไปนานเลย มาอีกทีไปหลายตอนแล้ว

rushnews

vtklk2015

เป็น sex ที่เร้าร้อนมากครับ
แบบนี้สิถึงเรียก swing อย่างน้อยสามีก็มีส่วนร่วมด้วยครับ

auto2559

เริ่มห้ามใจตัวเองไม่อยู่ละจะมีดราม่าไหมเนี้ย

santosan

::JubuJubu::อีกหน่อยคงเตลิดออกไปแอบหากินเองแน่นอน ::Grimace::