ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 27

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 26, 2018, 07:40:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

ดูเหมือนว่าเรื่องของเอกจะถึงบทสรุปแล้วว่าต่อไปคงจะอดที่จะได้ สาวๆกลุ่มนี้แล้วละ รอติดตามครับ
ขอบคุณมาก

Phoowadol

โอ้โฮ ไรต์ครับ ตอนแรกเล่นเอาผมใจแป้วเลยนะ กับอีตาเอก มันตามมาด้วย แถม พระเอกทำเป็นไม่ยี่หร่า ด้วย แอบเคืองเลย 555
  แต่เอาเข้าจริงๆ แล้วพระเอกกลับช่วยน้องบีให้พ้นเงื้อมมือเจ้าเอกไดั แบบหวุดหวิดเลย เก่งนะเนี่ย แบบนี้ บีรักตายเลย อิอิ
  น้องบีดูปลดปล่อยมากขึ้น อารมณ์ดีอย่างเห็นๆ แบบนี้ต้องจัดรางวัลให้พี่เอกแบบฟลูออฟชั่นไปเลยนะครับ แหม่ มันสะใจในอารมณ์เสียจริงเชียว กับการเริงสวาทต่อหน้าคู่กรณี อย่างตาเอก เนี้ย โดยที่เจ้าตัวไม่มีสิทธิ ทำอะไรได้เลย แถมน้องบี ก็เร่าร้อนมากๆด้วยในคืนนี้ พระเอกของเราเลยได้ใจ จัดให้ ซะน้ำเต็มรู เลย. นี่เล่นเอากันแบบนี้อิตาเอกมารู้ทีหลัง มันคงช้ำใจนาดู อิอิ
  แต่แหม่ เสร็จสมอารมณ์หมายกันไปรอบนึงแล้ว คืนนี้คงมีอีกยาวทั้งคืนแน่ น้องบีไม่ได้กลับห้องแน่คืนนี้ พระเอกพาไปกกในห้องพักทั้งคืนชัวร์. แล้วจะรอวันรุ่งขึ้น นะครับ ว่า น้องบี กับพระเอก จะมอม สาวยัวกับสาวฟิน สำเร็จมั้ย นี่คิดไปไกลถึงตอนนั้น พระเอกโดน สามสาวรุมนี่ ฉากในฝันเลยนะครับ เดียวขอบเตียมทิชชู่รอ หลายๆมัวนก่อนนะครับ ขอบคุณมากครับไรต์

ood_aspire

ต้องอย่างนี้สิ พระเอกเรา มอมเอกด้วยยาส่ะ เมาหลับไม่มีแรงไปเลย ดีครับช่วยน้องบีของเราได้ แถมยังบรยังมีรางวัลให้ด้วย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยงานนี้บีจะใช้รูปกับน้ำของพระเอกเป็นหลักฐานว่า เอกปลุกปล้ำข่มขืนบีต่อรองกับเอกให้เลิกยุ่งกับบีล่ะมั้ง....5555

whitebag

เป็นการใช้ชีวิตแบบยั่วยวนมากมาก  โมเมนต์ที่มีแต่คนอิจฉา ไม่มากไม่น้อย ไม่ผูกพันธ์ แต่แอบรักแอบชอบกันในที ไม่หึงไม่หวง แต่ดูแลและปกป้อง เจ๋งดี สนุกและเป็นกำลังใจให้

eak597

ผมติดตามทุกตอนเลยครับ ชอบเนื้อหามีครบทุกรสชาดเลย ขอบคุณสำหรับบทความดีๆแบบนี้ครับเป็นกำลังใจให้นะครับ

savana911

สองสามคน กลายเป็นสี่แล้วตอนต่อไป แห้งแน่ตัวเอกของเรา ขอบคุณมากครับ ที่แต่งเรื่องดีๆ ให้อ่านคลายเครียด

gai

::HoHo:: ความมันบังเกิดแล้ว  สมใจอย่าก
สำน้ำหน้า เอก ด้วย
แต่ระวัง น้ำแห้งหมดตัว นะครับ เจอ สามสาวนะ
ต่อตอนใหม่ ด่วนเลย อยากเห็น คนน้ำแห้ง  555
ขอบคุณครับ

peddo

เอกก็แรงเกินไปสำหรับบีครับ บีไม่ได้มั่วขนาดนั้น แล้วที่ไม่ยอมเอกมันก็มีเหตุผล แต่ความหื่นนี้เธอไม่น้อยหน้าใครแน่ แม่เสือชัดๆ ใครว่าแมว เจอพระเอกทีไรมันส์ตลอด อยากอ่านตอนหน้าเร็วๆจัง แต่ระวังเอกมาตลบหลังนะครับ ถ้าได้วิดีโอหมู่นี่ดูไม่จืดแน่ ขอบคุณ​ครับ​

633sqd

กรรม...อยากได้แต่เมาปลิ้น สมน้ำหน้ามัน

elviswhat

พลาดละนายเอกโดนแค่นี้ถึงกับเมา

pj762856

ต้องพึ่งพี่ไวๆแล้ว ต่อด้วยถังเชา  ไม่งั้นจะเอา 3 ญ ลงได้ไง

Aski

สมน้ำหน้าเอกมาก ส่วนพระเอกเราพรุ่งนี้คงได้ควง 3 สาว

audy11

น้องบีร้ายไม่เบา น่ารักแถมฉลาดตัวเอกน่าจับทำแฟน

medsay

นึกว่าจะเรียกกระเทยมาสวนดากให้เอก จากพระเอกเปลี่ยนเป็นนางเอกฮ่าๆๆ ขอบคุณครับ